Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เออ อยากทราบว่า inno 90 อ่ะครับ มันคุ้มดีไหมครับ แล้วเสียบ่อยไหมครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4735
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? ??????????? inno 90 ??????? ???????????????? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 11:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ก้ออยากรุว่ามันค้มไหมครับเพราะผมเก็บตังได้ 13500 แย้ว คิดว่าจาซื้อเจ้า inno 90 เนี่ยอยู่ใครใช้อยู่ก้อบอกหน่อยนะครับว่ามันดีหรือเปล่า มีปัญหาหรือเปล่า
Basketman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? Innostream
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2004 12:26  

ใช้อยู่ ไม่มีปัญหาอะไรเลยที่ใช้ จะมีบ้างถ้าส่ง MMS รู้สึกว่าจะส่งช้าไปหน่อยแต่ไม่มีปัญหาอะไร ใช้ดีมากครับ
มุมฅนเมือง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? inno
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2004 16:10  

หลักๆ มีปัญหาที่ software กับ เครื่อง scan หาสัญญาณเองไม่ได้ ถ้าไปในจุดที่ไม่มีสัญญาณแล้ว แม้เราจะออกมาจากจุดนั้นแล้วเครื่องก็จะไม่มีสัญญาณ ต้องปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่
FARK
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2004 15:14  

ปัญหา ใหญ่ๆ ที่มี ก็ ได้แก้ ไปแล้ว ถ้า ได้ update Sw
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: