Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีงบไม่ถึง 18K ครับ อยากได้ Surface คุ้มไหมครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 26555
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีงบไม่ถึง 18K ครับ อยากได้ Surface คุ้มไหมครับ
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2014 19:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า Surface 2 รุ่นใหม่คุ้มไหมครับถ้าจะซื้อมาใช้งานทั่วๆไปครับ เช่นเอกสาร ฟังเพลง ดูหนัง พกพาง่ายไหมครับ ไปเล่นมาจากบานาน่าชอบมากๆเลย
changcng
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มีงบไม่ถึง 18K ครับ อยากได้ Surface คุ้มไหมครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2014 00:46  

ถ้าใช้งานพวก Microsoft office ก็ถือว่าโอเคอยู่ครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ เบาและพกพาสะดวกดีครับ
yaranaika
Year's Star

จังหวัด: ปัตตานี
หัวข้อ : Re: มีงบไม่ถึง 18K ครับ อยากได้ Surface คุ้มไหมครับ
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2014 14:56  

คุณสมบัติที่คุณว่ามาใน Surface 2 มีหมดนะครับ

จุดชูโรงมีหลายอย่าง เช่น หน้าจอกว้างใหญ่ 10.6 นิ้ว ดูสบายตา

แบตอึดใช้ได้นานเกือบ 10 ชั่วโมงเลยทีเดียว

หน้าจอละเอียดสูง

พกพาง่ายน้ำหนักเบา

ใช้งานออฟฟิศได้ดีเยี่ยม

ฯลฯ
themoonlight
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2014 18:55  

ขอบคุณครับ อยากทราบอีกอย่างคือเล่นเกมส์โอเคไหมครับ ทัชลื่นติดนิ้วไหมครับ ขอบคุณครับ
Madeaw10102
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Jun 2014 19:27  

คุ้มมากๆตัวนี้ จัดเลยครับ
wandeemeesuk
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Jun 2014 19:40  

คุ้มอยู่แล้วค่ะตัวนี้ จัดเลยสนับสนุน
yaranaika
Year's Star

จังหวัด: ปัตตานี
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2014 20:38  

themoonlight ผู้เขียน:
ขอบคุณครับ อยากทราบอีกอย่างคือเล่นเกมส์โอเคไหมครับ ทัชลื่นติดนิ้วไหมครับ ขอบคุณครับ

โอเคเลยครับผม เกมส์จาก Windows Store นี่ได้เล่นหมด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: