Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ได้เวลาย้ายค่ายสักที ทนมาพอแล้วครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 15080
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ได้เวลาย้ายค่ายสักที ทนมาพอแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2015 15:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้เบอร์นี้กับค่ายเก่ามานาน แต่นานจนเหมือนถูกลืมสัญญาณ บ่วง แล้วบ่วงอีกก็ทนใช้ แถมโปรโมชั่นก็ไม่ค่อยมีแบบคุ้มๆ ถูกใจออกมาให้เลยจนตอนนี้คิดว่า เราควรแยกทางจากกันได้แล้ว เลยอยากย้ายค่ายแล้วครับ ตอนนี้ค่ายไหน โปรย้ายค่ายดีๆ จัดมาครับ Rolling Eyes
Zepan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ได้เวลาย้ายค่ายสักที ทนมาพอแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2015 08:46  

ผมเพิ่งย้ายมา AIS ครับ ตอนนี้มีโปร รับเครื่อง AIS LAVA 5.0? ฟรี สำหรับลูกค้าย้ายค่ายเบอร์เดิม อยู่ครับ
Stame
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ได้เวลาย้ายค่ายสักที ทนมาพอแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2015 09:01  

ไม่ดีก็ย้ายครับ จะไปทนอยู่ทำไม โปรย้ายค่าย AIS ตอนนี้ให้เครื่องฟรีเลยนะครับ
Tonoz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Aug 2015 08:33  

ว่าจะพาคุณพ่อย้ายมาใช้ ais อยู่เหมือนกันครับถ้ามีให้เครื่องมาใช้ฟรีแบบนี้ก็ work เลย อยากจะซื้อมือถือเครื่องใหม่ให้แกใช้อยู่พอดี Very Happy
Phexe
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Aug 2015 08:27  

ขอเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยนะครับ กำลังจะย้ายเหมือนกัน เหนื่อยจริง เหนื่อยใจ ใช้มานานแต่ไม่ได้พัฒนาขึ้นเลย Mad
jackky
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Aug 2015 08:10  

ย้ายค่ายเดี๋ยวนี้ง่ายมาก http://goo.gl/Nhtcg9
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: