Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จำหน่ายแบตเตอรี่ Sony Z-Z1-Z2-Z3-Z Ulta และ ฝาหลังSony Z-Z1-Z2-Z

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 14020
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : จำหน่ายแบตเตอรี่ Sony Z-Z1-Z2-Z3-Z Ulta และ ฝาหลังSony Z-Z1-Z2-Z
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2015 13:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ปลอดภัยและมั่นใจกับการซื้อขาย ในสถานะ
Verify Member

ซึ่งได้แสดงเอกสารยืนยันตัวแล้วจากทาง Webmaster แล้วครับผมมม

ขาดเหลือ หรือ หาสินค้าเพิ่มเติมเข้าไปดูได้ที่ลิง เพจได้เลยครับ
อุปกรณ์ PowerBank USB สินค้าสำหรับโทรศัพต่างๆ
https://www.facebook.com/BattlenetOverclockzone?ref=hl

จำหน่ายแบตเตอรี่ Sony Z-Z1-Z2-Z3-Z Ulta
ฝาหลังSony Z-Z1-Z2-Z3 พร้อมกาวกันน้ำในตัว

**โพสหน้ากระทู้ผมจะไม่ค่อยได้อ่านนะครับ สนใจถามอะไร PM มาจะไวกว่า**

**แบตรุ่นตระกูล Compact ไม่มีนะครับไม่ได้รับมาขาย เนื่องจากทุนสูงคนใช้งานน้อยไม่คุ้มเลยไม่ได้รับมานะครับ**
แบตมีเท่าที่แจ้งเลยครับ นอกเนื่องจากนั้นไม่มีและหาไม่ได้

แบตแท้ทุกก้อนรับประกัน 3 ด. มีปัญหาสามารถส่งเคลมเปลี่ยนของได้ตลอดเวลา

1.แบตเตอรี่ Sony Z - ก้อนละ 550 บาท
2.แบตเตอรี่ Sony Z1 - ก้อนละ 800 บาท
3.แบตเตอรี่ Sony Z2 - ก้อนละ 950 บาท
4.แบตเตอรี่ Sony Z3 - ก้อนละ 1050 บาท
5.แบตเตอรี่ Sony Z Ulta - ก้อนละ 1200 บาท

"ฝาหลังงานแท้นะครับดานหลังเป็นกระแก้ว ส่วนด้านในจะเป็นกาวซีลสำหรับกันน้ำ"
ไม่มีรูปของ Z2 และ Z3 นะครับ เพราะมันเหมือนกัน ตัว Z1 มาก ถ่ายมาบอกไม่ต่างกันเทาไหร่
1.ฝาหลัง Sony Z - แผ่นละ 550 บาท
2.ฝาหลัง Sony Z1 - แผ่นละ 650 บาท
3.ฝาหลัง Sony Z2 - แผ่นละ 650 บาท
4.ฝาหลัง Sony Z3 - แผ่นละ 650 บาท

สนใจติดต่อ 085-559-4347 หรือ Line : Battlenet_OCZ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เลขที่บัญชีครับ

ธนาคาร กสิกร สาขา จรัญสนิทวงศ์ 11

085 - 2 - 56592 - 6

MR.SEANGCHAI MANGKHALAT

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: