Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอคืนเถอะนะ มีค่าตอบแทนให้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3984
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? ??????????????
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 03:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมทำ O2 Xda II หล่นหายบนถนน เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา (8 ก.พ.) เวลาประมาณ 6 โมงเย็น แถวๆ ร.พ.วิชัยยุทธ (พระรามหก) เลียบทางรถไฟ ใกล้แยกที่จะไปราชวัตร เพิ่งใช้ได้ไม่นาน เสียดายมาก อยากได้คืน ถึงจะชำรุดเสียหายก็ตาม ใครมีข้อมูล เบาะแส จะมีรางวัลให้เมื่อผมได้คืนนะครับ ติดต่อผมได้ที่ 01-9455909 ขอขอบคุณล่วงหน้า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: