Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Xiaomi Mi Max 64GB มือสอง สภาพใหม่ 7,500 บาทค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 680
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Xiaomi Mi Max 64GB มือสอง สภาพใหม่ 7,500 บาทค่ะ
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2016 19:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

Spec ของ Xiaomi Mi Max - เซี่ยวมี่ เป็นดังนี้
http://www.siamphone.com/spec/xiaomi/mi_max.htm

ซื้อมาจากร้านนาซ่า อายุสินค้า 2 เดือน ใช้ถนอมมาก
ไม่มีรอยใด ๆ ทั้งสิ้น เป็นเครื่องนอก ฉะนั้น ไม่มีประกันนะ
อุปกรณ์ที่มีให้ ยกกล่องเลยค่ะ มันมีแค่ที่ชาร์ตให้
แต่เราแถมเคสให้ 3 อัน เป็น Nillkin 2 อัน สีทอง+ดำ+ เคสยาง 1 อัน
แต่ประกันใจให้ 7 วัน ขอขายที่ราคา 7500 บาทค่ะ
สาเหตุที่ขาย เพราะใหญ่เกินไป เลยไปซื้อ A9 Pro มาใช้แล้วค่ะ
สนใจดูรูปสินค้าหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line : fernnarak555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: