Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Avantree Sacool กับ Jabees Bsport เลือกตัวไหนดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 13407
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Avantree Sacool กับ Jabees Bsport เลือกตัวไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2016 13:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ จะเอามาใช้กับ Zenfone 5 ครับ ผมมีงบแค่นี้อ่ะ เห็นราคาสองตัวนี้มันสูสีกัน ติดที่ยังไม่มีโอกาสได้ลองทั้งคู่เลยครับ
ไม่ทราบมีใครเคยสัมผัสมาแล้วบ้างมีความเห็นยังไงกันครับ เหลาให้ฟังที
boat787
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Avantree Sacool กับ Jabees Bsport เลือกตัวไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2016 13:03  

ไม่มีสเปคมาให้ผมดูเลย ต้องไปหาอ่านเองอีก - -
ดูจากรีวิวกับราคาเฉลี่ยๆกันแล้วผมเทไปทางจาบี้นะ ระยะเชื่อมต่อไกลกว่าเท่าตัว สแตนบายได้นานกว่า
ต่อแบบ NFC ได้ เรื่องเสียงไม่เคยลองแต่คิดว่าหูฟังพวกนี้น่าจะพอๆกัน แต่ราคาจาบี้ถูกกว่าพันนึง
saranchat2
Year's Star

หัวข้อ : Re: Avantree Sacool กับ Jabees Bsport เลือกตัวไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2016 12:53  

ส่วนตัวไม่เคยใช้เหมือนกัน แต่ avantree เห็นมีแต่คนบอกพังเร็วแต่อาจจะอยู่ที่การใช้งาน อีกตัวไม่รู้ครับแต่ช่วงนี้เห็นพวกสายวิ่งใช้กันเยอะนะ อาจจะเหมาะกับกิจกรรมแนวนั้นรึป่าว
audacl
Year's Star

วันที่โพสท์ : 21 Nov 2016 10:56  

น่าจะใช้ได้ทั้ง 2 ยี่ห้อแหละครับ สเปคใกล้ๆกันแต่เหมือน jabees bsport

จะได้เปรียบกว่านิดๆนะ ผมยังชอบที่มันมีตัวล็อกหูอ่ะ น่าจะแน่นหนาดี
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: