Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รับซื้อ ซากiphone ipad

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2024
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รับซื้อ ซากiphone ipad
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2018 11:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

#รับซื้อ ซากโทรศัพท์ ไม่ได้ใช้ ไม่อยากซ่อม
#iphone #ipad ทุกรุ่นทุกอาการ
อาการต่างๆ เช่น
เปิดไม่ติด ดับสนิท จออ้าแตกร้าว
ตกแตก ติดไอทูน ไอจูน
เครื่องช็อต อาการต่างๆ แยกเป็นส่วน
บอดี้งอ พังยับ
อัพ ios ไม่ผ่าน รวน
‼️หรืออาการอื่นๆรับทุกอาการ ครับผม
มีอาการยังไง ทักแชทมาพูดคุยกันครับ
** ไม่รับของโจร เครื่องขโมยครับผม

มาคุยกันได้ ราคากันได้ (ดีกว่าทิ้ง) นะครับ
สนใจขาย ทักแชท
แฟนเพจ ซื้อขายซาก ไอโฟน ไอแพด
ทุกรุ่นทุกอาการ ครับ
ไลน์ ไอดี @nlu2843p ((พิม@ด้วยนะครับ
https://www.facebook.com/Iphone4566/

เงื่อน ไข การรับซื้อ
กรณีลูกค้า อยู่ ในพื้นที่หาดใหญ่ นัดรับซื้อเครื่องได้ ในพื่นที่หาดใหญ่ ครับ
กรณีลูกค้าอยู่ ต่างจังหวัด ส่งตัวเครื่องก่อน
เครื่องท่านถึงมือเรา เราโอนเงินให้
**(ไม่มีโอน เงิน ก่อน*
** อ่านก่อนทัก จะได้ไม่เสียเวลากันครับ *

เช็คเคดิต หน้าแฟนเพจ ก่อนตัดสินใจครับ
รับซื้อมานาน...
ขอบคุณลูกค้า ทุกคน ที่ไว้ใจ เรา ครับ ส่วนลูกค้า ที่กลัว ผ่านก่อนได้ครับ
sarawutpomm
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รับซื้อ ซากiphone ipad
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2018 11:27  

++
ดัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รับซื้อ ซากiphone ipad
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2018 10:21  

[อีเมลล์ที่ใช้โพสยังไม่ได้รับการยืนยัน ข้อความจะแสดงก็ต่อเมื่อได้รับการยืนยันจากลิ้งค์ที่ระบบส่งเข้าอีเมลล์เท่านั้น]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: