Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 การผ่อนมือถือโดยไม่ใช้บัตรเครดิต

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 52514
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : การผ่อนมือถือโดยไม่ใช้บัตรเครดิต
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2010 19:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากถามว่า มีร้านไหน หรือศูนย์มือถือไหมรับผ่อนบ้างไหมคะ

คือว่าเราจะซื้อมือถือ แล้วผ่อนอ่าค่ะ แม่เราเพิ่งกเลิกบัตรเครดิตไปเอง (อิออน)

TT

เลยไม่มีบัตรอ่าค่ะ

1.ถ้าไม่มีบัตรเครดิตจะผ่อนได้ไหมค่ะ และต้องใช้หลักฐานอะไรบ้าง

2.ร้านและศูนย์ใหญ่ๆที่ไหนรับ่อนแบบไม่มีบัตร้างรนึเปล่า (อย่างเจมาร์ทไรงี้) ถ้าไม่มีช่วยแนะนำด้วยคะ

ปล. ขอบคุณอย่างสูง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: การผ่อนมือถือโดยไม่ใช้บัตรเครดิต
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2010 15:25  

ไม่มีครับ ต้องผ่อนผ่านบัตรทั้งนั้นครับ ไม่มีร้านไหนรับผ่อนกับทางร้านโดยตรงหรอกครับ
เจ้าของกระทู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: การผ่อนมือถือโดยไม่ใช้บัตรเครดิต
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2010 17:27  

แล้วบัตรของธนาคารนี่ ใช้ผ่อนได้เปล่าค่ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 Apr 2010 10:28  

เจ้าของกระทู้ ผู้เขียน:
แล้วบัตรของธนาคารนี่ ใช้ผ่อนได้เปล่าค่ะ

-*- ต้องเป็นบัตรเครดิตครับ รูดเอาเงินสดมาซื้อเลย

อย่ามีหนี้เลย ถ้าไม่จำเป็น
thaew
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผ่อนโทรศัพท์
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2018 15:59  

ใช้บัตรผ่านเงินเดือน เอทีเอ็มได้ไหมค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: