Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 การโหลดเพลง ภาพ ของ inno

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4124
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????? ??? ??? inno
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2004 17:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนผู้รู้กรุณาช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมเพิ่งได้เครื่องมา ตอนนี้มีข้อสงสัยมาถาม
1. การโหลดเพลง ต้องใช้สาย ดาต้า หรือเปล่าครับ พอดีผมเห็นโฆษณาตามหนังสือพิมพ์ที่ให้โหลดเพลง ภาพ เป็นเสียง poly นะครับ เลยลองทำดู แต่ปรากฎว่า ไม่สามารถรับภาพได้ครับ มีใครเป็นเหมือนกันรึป่าวครับ หรือ ผมเข้าใจผิดไปเองนะครับ
2.กรุณาบอกวิธีการโหลด ด้วยนะครับ คือ ผมเพิ่งเปลี่ยนเครื่องใหม่น่ะครับ เลยยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องการ โหลดภาพ และเสียงต่างๆ ครับ
3.การตั้งภาพคนโทรเข้าทำอย่างไรครับ ผมถ่ายรูปเก็บที่โหมด 64 * เล็กที่สุดแล้วครับ กรุณาตอบด้วยนะครับ รบกวนช่วยเข้ามาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ
eak_hr
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????? ??? ??? inno
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 01:14  

heskitty ผู้เขียน:
รบกวนผู้รู้กรุณาช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมเพิ่งได้เครื่องมา ตอนนี้มีข้อสงสัยมาถาม
1. การโหลดเพลง ต้องใช้สาย ดาต้า หรือเปล่าครับ พอดีผมเห็นโฆษณาตามหนังสือพิมพ์ที่ให้โหลดเพลง ภาพ เป็นเสียง poly นะครับ เลยลองทำดู แต่ปรากฎว่า ไม่สามารถรับภาพได้ครับ มีใครเป็นเหมือนกันรึป่าวครับ หรือ ผมเข้าใจผิดไปเองนะครับ
2.กรุณาบอกวิธีการโหลด ด้วยนะครับ คือ ผมเพิ่งเปลี่ยนเครื่องใหม่น่ะครับ เลยยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องการ โหลดภาพ และเสียงต่างๆ ครับ
3.การตั้งภาพคนโทรเข้าทำอย่างไรครับ ผมถ่ายรูปเก็บที่โหมด 64 * เล็กที่สุดแล้วครับ กรุณาตอบด้วยนะครับ รบกวนช่วยเข้ามาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

1. ไม่ใช้ก็โหลดได้ครับ...ตามที่เห็นนั่นแหละครับ ลองสังเกตุดูอ่ะครับเค้าจะบอกรุ่นที่สามารถใช้ได้ inno ใช้แทนกับของ sumsung ได้ครับ

2. ก็ทำตามที่เค้าบอกมาอ่ะครับ...เลือกรูป พิมพ์หมายเลข แล้วส่งไปตามที่เค้าบอก แล้วจะได้รับรูป - เพลง ก็เซฟลงเครื่องอ่ะครับ
3. 96 * 64 ถ่ายรูปที่โหมดนี้อ่ะครับแล้วก็เซฟลงเครื่อง แล้วไปที่สมุดโทรศัพท์ แล้วก็กดแก้ไข แล้วมันจะขึ้นรายละเอียดมา อันแรกเป็นชื่อ อันที่ 2 เป็น กลุ่ม อันที่ 3 เป็นเบอร์โทร เราก็เซฟตามนั้น มาดูอันสุดท้ายจะเป็นรูปต้นมะพร้าว (มั้ง) เลื่อกที่รูปนี้แล้วกด แก้ไขแล้วก็เลื่อกรูปของเจ้าของเบอร์แล้วกด เลือกสุดท้ายก็กด บันทึก เสร็จ พอทีนี้คนที่เราตั้งไว้โทรมาก็จะขึ้นรูปที่ด้านนอกของจอ
plah
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 22:21  

มันโหลดได้จิงๆเหรอคะ ที่เขียนว่าsumsungอ่ะนะ เหนบางคนบอกว่าโหลดไม่ได้อ่ะ กัวเสียตังฟรีง่ะ ตอบด้วย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: