Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola V295

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 15 / เข้าชม: 9596
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola V295
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2003 15:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ความเห็นของคุณกับโมโตโรล่า V295
http://www.siamphone.com/catalog/motorola/v295.htm
leknon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola V295
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2003 22:04  

สนใจครับมีเข้ามาบ้างหรือยัง
ราคาเท่าไร
eratch.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola V295
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2003 13:32  

leknon ผู้เขียน:
สนใจครับมีเข้ามาบ้างหรือยัง
ราคาเท่าไร
มีวางขายหรือยัง
jeabkabom
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Mar 2003 23:53  

ผมกลัวมันจะมีปัญหาเหมือนกับv ที่ผมเคยใช้อะครับคือหน้าจอมันจะล้มต้องไปเปลี่ยนสายแพร์ใหม่พอเปลี่ยนได้สัก2-3เดือนก็เป็นอีกใครใช้v แล้วเจอแบบผมบ้างอะครับตอบหน่อย
Snowflying
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2003 09:45  

เห็นลงว่ามีกล้องติดตั้งภายในอยู่ตรงไหนของเครื่องเหรอ มองไม่อกเลยอ่ะค่ะ แต่อยากได้เหมือนกันนะเนี่ย ราคาเท่าไหร่ใครรู้มั่ง
SNIPERS
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2003 12:47  

อยากรู้เหมือนกัน ไอ้กล้องที่ว่าติดตั้งภายในมันอยู่ที่ไหนเหรอ
แต่ก็ OK นะ รูปทรงใช้ได้ คาดว่าราคาน่าจะแพงน่าดู ว่าไหมละ
นานะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2003 11:19  

ไปเห็นมาแล้ว สวยดีอ่ะ มีกล้องที่ข้างหลัง
มานี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2003 16:09  

อย่าเพิ่งอยากได้กันเลยค่ะ ราคาเท่าไหรก็อย่าเพิ่งอยากรู้ ตอนนี้แค่อยากรู้มันขนาดเท่าไหรกันแน่ เห็นมีแต่ x x x มิลลิเมตร ทุกรุ่นเลยอ่ะค่ะ ส่วนราคาเท่าไหรนั้นปีหน้าเข้ามาขายคงจะรู้อ่ะค่ะ
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????????????
วันที่โพสท์ : 06 May 2003 13:10  

นานะ ผู้เขียน:
ไปเห็นมาแล้ว สวยดีอ่ะ มีกล้องที่ข้างหลัง

โห มีกล้องด้วยเหรอครับ คงจะแพงน่าดูเลย แต่ว่าสวยแล้วก็การออกแบบน่าใช้มากเลย (ปุ่มแปลกดี)
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2003 15:06  

รุ่นนี้ถ้าวางจำหน่ายคงอยู่ราว ๆ 3 หมื่นขึ้นแหง ๆ
คนที่อยากได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 21:46  

จะออกมาวางจำหน่ายเมือไหร่เนี่ยรุ่นเนี่ย แล้วราคาประมาณซักเท่าไหร่ อยากรู้จังเลยอ่ะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2003 21:17  

ราคาไม่น่าจะเกิน 18000 นะครับ เนื่องจากมีฟังก์ชั่นเป็นรอง V600 อยู่แล้วน่ะครับ ผมว่าน่าจะรีบเอาเข้าได้แล้วนะครับ สำหรับรุ่นนี้ น่าสนใจทีเดียว
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 00:56  

เห็นที่งาน ICT แล้วครับ มีความรู้สึกว่าเหมือนของเล่นไปหน่อยอ่ะครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 21:10  

แต่มีกล้องในตัว ก้อน่าสนใจอยู่ไม่น้อย
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2003 22:42  

แผงปุ่มกด และ หน้าจอด้านในเท่ห์ดีนะ แต่ลายด้านนอกเฉิ่มมากเลยอะ
อันนี่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2004 15:18  

เขาบอกว่า ยกเลิกการวางจำหน่ายแล้วเหรอ ทำไมอ่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: