Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพิ่มแอพริเคชั่นใหม่กว่า 100 โปรแกรม! ของเดือนเมษายน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3787
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????? 100 ???????! ??????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2003 10:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีแอพริเคชั่นของ Symbian เพิ่มให้ประมาณ 100 กว่าโปรแกรม หากเป็น .ZIP ให้ปลด ZIP ไฟล์ก่อน แล้วจึงอัพโหลดเข้าเครื่องมือถือนะครับ

* หากใช้งานดีหรือเป็นยังไงก็บอกกันบ้างนะครับ ส่วน WAP PAGE กำลังทำอยู่ รอหน่อยนะ :)

http://www.siamphone.com/download
..อั้ม..
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สออะกอลอนออะคอรอ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2003 21:08  

Symbian มานคือไรอ่ะ
Siamphone
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2003 23:11  

ปฏิญญา คำโสม ผู้เขียน:
Symbian มานคือไรอ่ะ

ซิมเบียน (Symbian) คือ ระบบปฎิบัติการณ์บนโทรศัพท์มือถือแบบหนึ่ง (คล้ายกับ Windows หรือ Macintosh บนเครื่อง PC) ซึ่งมีหน้าที่เป็นตัวเชื่อมระหว่างโปรแกรม หรือ แอพริเคชั่น, ข้อมูลต่างๆ ให้สามารถใช้งานได้บน Platform หรือ รูปแบบนั้นๆ โดยจะออกมาในรูปแบบของ Framework , การแสดงผลของข้อมูล , การใช้งานแอพริเคชั่น , ระบบ PIM และรวมถึงระบบ Wireless Communication
Tanin
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2003 01:23  

ปิดไปแล้วใช่ไหมครับ..
Siamphone
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2003 10:54  

Tanin ผู้เขียน:
ปิดไปแล้วใช่ไหมครับ..

มีปัญหาเกี่ยวกับลิขสิทธิ์นิดหน่อยครับ แต่กำลังจะหาวิธีโหลดให้ใหม่ ต้องขออภัยทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ในบางส่วนจำเป็นต้องตัดออก คิดว่าอีกไม่นานคงเปิดให้ใช้ต่อครับ ภายในเดือนพฤษภาคมนี้
jame007
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????? game java ??? 6100 ???
วันที่โพสท์ : 10 May 2003 12:33  

กรุณาช่วยส่งมาจะได้ไหมคับหาที่ดาวโหลดไม่ได้เลยคับ นะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
jame_tded@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: