Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ได้3650มาแล้ว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3551
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???3650??????
วันที่โพสท์ : 08 May 2003 18:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

หนูก้อเป็นคนนึงที่ใช้3650นะคะ รู้สึกว่าใช้ดีมากๆเลย แต่กล้องในตัวยังไม่ชัดเท่าที่ควรค่ะ เคยลองใช้ gd88 รู้สึกว่าตัว3650นี่ภาพจะไม่ชัดนะคะ แต่ก็ดีที่มันน้ำหนักเบาค่ะ เหมาะสำหรับวัยรุ่นดีจริงๆ แต่เสียก้อตรงที่คู่มือภาษาไทยไม่มี (หนูซื้อเครื่อง0นะคะ) แล้วก้อไม่มี thai input เลย แต่ถ้ามีที่ up แล้วช่วยเมล์มาบอกด้วยนะคะ จะขอบคุณมากๆค่ะ แต่โดยภาพรวมแล้วก้อดีค่ะ ไม่เสียดายเงินซื้อเลย
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???3650??????
วันที่โพสท์ : 10 May 2003 03:02  

SKATETEAM ผู้เขียน:
หนูก้อเป็นคนนึงที่ใช้3650นะคะ รู้สึกว่าใช้ดีมากๆเลย แต่กล้องในตัวยังไม่ชัดเท่าที่ควรค่ะ เคยลองใช้ gd88 รู้สึกว่าตัว3650นี่ภาพจะไม่ชัดนะคะ แต่ก็ดีที่มันน้ำหนักเบาค่ะ เหมาะสำหรับวัยรุ่นดีจริงๆ แต่เสียก้อตรงที่คู่มือภาษาไทยไม่มี (หนูซื้อเครื่อง0นะคะ) แล้วก้อไม่มี thai input เลย แต่ถ้ามีที่ up แล้วช่วยเมล์มาบอกด้วยนะคะ จะขอบคุณมากๆค่ะ แต่โดยภาพรวมแล้วก้อดีค่ะ ไม่เสียดายเงินซื้อเลย

ยินดีด้วยนะครับ ถ้าอยากได้ข้อมูลอื่น ๆ เพิ่มลองไปที่ http://www.smart-mobile.com
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2003 09:44  

ถ้าโดยรวมแล้ว 3650 ถือว่าคุ้มแล้วก็ดีพอสมควรเลบยล่ะครับ แต่ว่ามันค่อนข้างใหญ่เกินไป แผงปุ่มกดประหลาด พิมพ์ยาก แล้วก็ไม่มี Thai input ถ้ามีทั้งสามอย่างครบถ้วนดีจะดีมากเลยครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2003 15:45  

เรื่องภาษาไทยของ symbiam ในอนาคตยังมืดมนอยู่เลย
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2003 20:29  

ใช่แล้ว ยังไม่มี symbian รุ่นไหนรองรับภาษาไทย จินตนาการดูถ้า 9210 รองรับภาษาไทย
ทั้ง phone และ communicator จะสุดยอดแค่ไหน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: