Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Mitsubishi Trium M342i / M350

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 48 / เข้าชม: 23043
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ใช้ไม่ได้ - too Bad!
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Mitsubishi Trium M342i / M350
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 18:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นกับ Mitsubishi Trium M342i / M350
http://www.siamphone.com/catalog/trium/m342i.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 27 Aug 2004 19:34; ทั้งหมด 1 ครั้ง
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 19:22  

น่าสนใจดีมากเลยคับ สำหรับมิตซูตัวนี้ ดีไซน์ออกแบบมาได้ดีคับ น่าเสียดายนิดตรงไม่รองรับหน่วยความจำเพิ่มเติม
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2004 08:18  

ชอบๆ ออกแบบได้เนี้ยบดีจัง
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2004 10:50  

ทรงมันแปก ๆ แฮะ
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 07:57  

มาทรงเดียวกับซีเมนต์เลย
Fourth_Banmai
Year's Star

จังหวัด: Kampangphet
หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 11:01  

แต่เทียบไปแล้วถือว่ายาวนะ 11.5 ซ.ม. ชอบสั้น ผอม มากกว่า
M330
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 11:18  

รูปทรงสวยดี ราคาเท่าไรนะ
dear.de
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 12:05  

ออกแบบมาได้เนี๊ยบดีมากเลยนะ misu
ถ้าเปิดตัวไม่สูงมาก จะรุ่งก็ได้นะ
Kenshin
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 16:24  

อืม น่าใช้ดีแฮะ
ราคาเปิดตัวจะเท่าไหร่กันหนอ
Kenshin
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 16:44  

อืม ไปเจอข้อมูลเพิ่มเติมมานิดหน่อยครับ

Mitsubishi M342i
Dimension: 115.5x47.19 mm
Weight: 95 g

Sagem MyX-6
Dimension: 110x46x22 mm
Weight: 106 g

ขนาด กว้าง+ยาว กว่า MyX-6 แต่บางกว่าแฮะ (ขืนหนากว่าก็แย่แล้ว)
เบากว่าด้วย ... น่าสน ๆ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 16:57  

ผมว่าอาจจะพอๆกะ M720 น่ะคับ แต่คิดว่าไม่เกิน 15000 ส่วนเรื่องเปิดตัวคงไม่น้อยกว่า 2 เดือนแต่ว่าผมว่ามันคงออกเร็วสายฟ้าแลบมั้ง
axquest
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 17:16  

ดูแล้วคล้าย ๆ Sendo X
เด็กบ้านนอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 00:34  

เหอๆ สวยมากๆ ชักอยากได้ล่ะซิ เหอๆจอใหญ่เครื่องเล็ก ชอบๆๆ
beam jung
Year's Star

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 16:55  

แปลกดีนะ ก็น่าสนดี
1111111
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 17:59  

อยากทราบว่ามือถือหน้าจอ 262k สี ตอนนี้มีกี่รุ่นแล้วหว่า

ตอนนี้ใช้ inno อยู่ เบื่อแระ รอรุ่นนี้อยู่ ชอบทรงมิตซูอยู่แล้ว หน้าจอใหญ่ดี

หรือว่ามีตัวอื่นที่ 262k สี ที่น่าใช้แนะนำด้วยคับ (งบไม่เกินหมื่นกลางๆ)

กรุณาแนะนำผมทีนะคับ ผมถูกใจตัวนี้มากๆ แต่ว่ามีอย่างอื่นที่ดีก็บอกด้วยคับ

ขอบคุนมากคับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 18:09  

มี
-inno 90
-mitsu M720
-pantech G500
-และเร็วนี้ samsung SGH-D410

ที่อยากแนะนำคือ pantech G500 คับ เพราะว่าจอแสนสีถึงสองด้านแน่ะ น่าใช้มากๆคับ
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 14:18  

ก็น่าใช้ดีนะครับ แต่คงไม่เอา
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 04:33  

สวยดีครับ
BB_VEE
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ดินแดนโกสัมพี ตักศิลานคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 11:48  

เฮ้อ!!..เพิ่งซื้อ M720 มาใช้ มีรุ่นใหม่ออกมาอีกแล้ว แต่ก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวใช้แบบฝาพับเบื่อ ๆ ค่อยเปลี่ยน (คงอีกนานกว่าจะเบื่อ เพราะตังค์หมดกระปุกแล้ว...อิอิ)
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 12:13  

มันตามไม่ทันหรอกครับ ไอ้เทคโนโลยี
BB_VEE
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ดินแดนโกสัมพี ตักศิลานคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 09:00  

นั่นจิครับ...คอมฯ ที่บ้านก็เหมือนกัน ซื้อปุ๊บอีกเดือนนึงก็ตกรุ่นปั๊บ อยากเล่นเกมส์ใหม่ ๆ ก็เล่นไม่ได้ จากเพนเตี้ยม กลายเป็น เพนต้วมเตี้ยมไปเลย
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 13:22  

อายุผลิตภัณฑ์ของมือถือกับคอมฯเดี๋ยวนี้ไล่เลี่ยกันครับ ตกกันทุกอาทิตย์ หุหุ
Omm^Yimm^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2004 23:48  

แล้วรุ่นนี้กับ M720 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันคะ
ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ เพราะว่าอยากซื้อแต่เลือกไม่ถูก
787777
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 456
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2004 12:12  

เห็นว่า m342i นี้มี usb port ด้วยนะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2004 14:15  

M342i น่าใช้กว่า M720 คับ
ปลงนะเรา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2004 19:18  

รุ่นนี้ถ้าข่าวไม่ผิดพลาดน่าจะใช้หน่วยประมวลผลกราฟฟิค GoForce 2100 เลยนะครับ

จะได้เปรียบในการแสดงผลภาพค่อนข้างมากนะครับผมว่า...
Omm^Yimm^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2004 00:41  

ขอบคุณค่า ู@^_^@

ตอนแรกก็สนใจ pantech G500 อยู่บ้าง
แต่ไม่ค่อยชอบรูปร่างของมันน่ะค่ะ ไม่ค่อยสวย
อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวนะคะ ถ้าใครโอเคกับหน้าตามัน เราก็ว่าน่าใช้มากทีเดียว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2004 13:34  

น่าสนใจดี ไม่ทราบว่าจะเปิดจำหน่ายเร็วกว่านี้หรือปล่าว เพราะได้ข่าวมาว่าจะเดจำหน่ายไตรมาส 3
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2004 01:41  

น่าจะเข้ามาจำหน่ายช่วงต้นไตรมาศ 3 ครับ
วิชพันธ์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? m720
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 00:06  

เพิ่งซื้อมาได้ ประมาณเดือนหนึ่งสภาพ 99% ขายเพราะจะไม่ได้ใช้แล้วเพราะจะบวชต้นเดือนหน้าราคาประมาณ 12000 บาทคับ ติดต่อที่ 09-9256654
houou_w2534
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 10:35  

อยากทราบว่าราคามันเท่าไรอะครับ มีวิดีโอหรือเปล่าแล้วเวลาอัดมีเสียงด้วยหรือเปล่า
Tclassic
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? MBK ??
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 22:58  

เจอที่ เป็น 262 K สี อีกอันแล้ว ยี่ห้อ Mars ของ AIS นำเข้าด้วย ราคา 10900
เพิ่งออกมาได้ไม่ถึง 1 สัปดาห์เลย
รู้สึกว่า เป็น 64 polyphonic ถ่ายภาพได้ ถ่ายวิดีโอ ได้ แต่เจ้าของร้านไม่ยอมให้ลองอะไรเลย เค้าบอกว่าให้ไปหาข้อมูลเอาเอง หรือไม่งั้นก็ให้ซื้อแล้วเอาไปเล่นเอง
ใครมีข้อมูล เพิ่มเติม ช่วยบอกด้วยนะครับ
โดยเฉพาะพี่ฉัตรชัย ดูท่าทาง พี่เก่งมาก ๆ เลย
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 23:20  

- ถ่ายภาพได้ พร้อมแฟลช ซูมได้X4 มีกรอบให้ด้วย ปรับคุณภาพได้และมีหลายโหมดให้เลือก
- ถ่ายภาพเคลื่อนไหวได้ แต่ไม่มีเสียง
- ถ่ายภาพต่อเนื่องได้สูงสุด9shot
-เสียงเรียกเข้า64polyphonicแถมมีเพลงแบบtrue tone มาให้ด้วย5เพลง เช่นเพลงwhen you say nothing at all / out of reach...
- ถ่ายภาพขณะปิดฝาได้ แสดงภาพคนโทรเข้าได้
- ไม่มี IrDa
- ราคาที่เจอต่ำสุดอยู่ 10500 ครับ ร้านบริเวณด้านหน้าก่อนจะเข้าฝั่งโตคิว
kangfuz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? ????????????????????? 2 ??????? ??????????????????? 3000 ??? :)
วันที่โพสท์ : 01 May 2004 23:08  

อาจทำให้ท่านรวยทางลัดได้
"คลิกตัวการ์ตูน หาเงินเข้ากระเป๋าง่ายๆ"
ได้เงินง่ายๆแค่เล่นเน็ทเดือนที่แล้วเราได้มา3500บาทจริงๆไม่ได้โม้
ได้น้อยๆแต่ชัวร์
หาเงินง่ายๆเพียงคุณเล่นอินเตอร์เน็ตเพียงวันละ 2 ชม. ได้เงินอย่างน้อย
ถึงเดือนละ3000 บาท ทำยังไง ค่อยๆอ่านไปนะ
ยิ่งใครเล่นเกมออนไลน์ เช่น ragnarok ล่ะก็ จะได้ตังค์จริงๆ กระฉูดเลย
แค่เปิดไว้พร้อมเกมเท่านั้นเอง

***-หมายเหตุ- ***
ที่บริทัษจ่ายเงินให้เราได้ก็เพราะมีผู้ว่าจ้าง
จ้างให้บริษัทนี้โฆษณาให้จำนวนมากโดยผ่านสื่ออินเตอร์เนต ซึ่งเป็น
ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในปัจจุบันและอนาคต
ทำให้บริษัทมีผลกำไรที่จะจ่ายตอบแทนให้สมาชิกทุกคน

* ถ้าสงสัยอะไรอ่านข้างล่าง
--------------------------------------------------------------------------------
ถ้าคุณอยากจะรวยอย่างง่ายๆ กับการเล่น net (รับรองว่าง่าย)
โดยที่คุณไม่ต้อง
click banner page ที่

คลิกที่ http://www.*** BANNED ***.com/php/join.php?ref=kangfuz
เราจะบอกขั้นตอนให้
** ไม่มีคำว่าเสีย มีแต่คำว่าได้ ***

เมื่อคุณตกลงปลงใจแล้ว ก็ลุยเลยครับ
1. คุณ Copy ชื่อ Web Site ด้านบนนะ แล้วไปเปิดใน Internet Brownser
ก็จะเข้าไปหน้า Sign Up
2.ขั้นตอนนี้สำคัญมาก *จะต้องใส่ทุกช่อง*
3. login คือ ช่องที่ให้คุณตั้ง ชื่อ ไว้สำหรับ login ของคุณ
4. password ช่องนี้ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าคือ ให้คุณตั้ง password
ตามใจตัวเองไปเลย
5. Verify password ช่องนี้ก็คือ คุณจะต้อง ใส่ password เดิมอีกครั้ง
6. First name = ชื่อจริงของคุณ Last name = นามสกุล
Street address = ชื่อถนน และ บ้านเลขที่ของคุณ
แต่ต้องกรอกเป็นภาษาอังกฤษ เพราะเขาจะส่งเงิน มาตามที่อยู่ที่กรอกไว้
City = อำเภอ
Zip/Postal code = รหัสไปรษณีย์
State = ช่องนี้ไม่ต้องใส่ เขาให้ใส่เฉพาะ คน อเมริกา
Province = จังหวัด
Country = ประเทศไทย
E-mail address = ใส่ e-mail
Verify e-mail address = ใส่ e-mail อีกที
7. จากนั้นก็อายุ เพศ ระดับการศึกษา และก็รายได้
8. Please tell us why you use Internet คือ เขาถามว่า คุณใช้ net
ทำอะไรบ้าง
9. What do you search for or buy online คือ ถ้าคุณจะ ซื้อสินค้าทาง net
คุณจะซื้ออะไร
10. ตรงช่อง Payment Information ควรใส่ไว้ที่ $50 ดีแล้วค่ะ
เพราะว่าเขาถามว่า
จะให้ส่งเงินไปตอนที่ได้เงินแค่ไหนแล้ว
11. ตรงช่อง Referred by ใส่ว่า kangfuz นะครับ
12. ติ๊ก ที่ ช่อง I have read and understand the Member Agreement
ด้วยนะ
* * จำไว้นะ ว่าจะต้อง ใส่ให้ครบทุก ช่อง * *
เมื่อคุณทำ 12 ข้อง่ายๆ ข้างบนแล้ว คุณก็ถือว่าเป็นสมาชิกคนนึงไปแล้ว
จากนั้นก็กด submit ไปเลย จนมาถึงหน้าให้ download
โปรแกรมสุดยอดที่จะทำให้เราได้เงิน เมื่อเรา download
www.c a s h f ie s t a.c om/php/download.php
มาแล้วนะก็ทำตามขั้นตอนดังนี้
1. เปิด File Cash--.exe ที่ Download ขึ้นมา
2. จากนั้นก็เรียกมันขึ้นมา เสร็จแล้วก็รอสักครู่นะ(
ในกรณีที่ไม่สามารถเปิดโปรแกรมได้ ให้เราคลิกที่
additional file ในหน้าที่เราdown load เมื่อได้มาแล้วก็นําไป unzip สู่
folder
ที่ cash--.exe อยู่
3. จะมีช่องให้เราใส่ login และ password ก็ใส่อันที่เราลงทะเบียนไว้นะ
4. จากนั้นจอของคุณก็จะมีแถบโฆษณา ขึ้นมา ให้คลิกที่คน
นั่ง ให้มันเดิน (สำคัญมากจ๊ะ ไม่เดินไม่ได้เงินนา) อย่าไปปิดมันนะ
เพราะนี่แหละคือ สิ่งที่
จะทำให้เราได้เงิน

* * * * สิ่งที่จะเขียนต่อไปนี้สำคัญมาก * * * * *

## อย่าลืมสังเกตดูตัวการ์ตูนทางซ้ายบนของ bar ด้วยนะครับให้มันเดิน
อยู่ตรงมุมไว้ตลอดอย่าให้นั่งนิ่ง
หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณาโดยสังเกตดูที่รูป $
(ตรงมุมด้านขวาล่าง)

ว่า ถ้ามันเปลี่ยนเป็นสีแดง เราต้องคอยขยับเม้าท์หรือคลิกไปที่ ตัวการ์ตูน
เพราะเขาจะทดสอบว่าเราอยู่หน้าจอหรือไม่ ไม่ใช่แค่เปิดเครื่อง
คอมเอาไว้เฉย ๆ รูปตัว $ จึงเปลี่ยนเป็นสีเขียว (แสดงว่า
ทำงานอยู่จ้าาาาา)
ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุก 6 วินาที ชั่วโมงหนึ่งจะได้ 600-800 แต้ม
1,000 แต้มจะได้ 1.66 ดอลล่าห์

แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง
1. เล่น net บ่อยๆ
2. แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ (เพิ่มคะแนนได้อย่างมากมายเลย ขอแนะนำ)
3. สมัครเป็นสมาชิกเวบที่ร่วมรายการ
4. เล่นเกมส์ เป็นเกมส์ไพ่
หรือเกมส์ง่ายที่เครื่องคุณก็มีโดยคลิกขวาที่ตัวการ์ตูน
แล้วก็เล่นเกมส์ไปเรื่อย สนุกดี
อย่าลืม!!! ถ้าคนหยุดเดิน จงกดให้มันเดินด้วย

ถึงจะทบยอดไปรวมกับเดือนต่อไป
และจะต้องไปกดปุ่ม REQUEST PAYMENT button ที่หน้า member
เมื่อเราเป็นสมาชิกแล้ว เพื่อเป็นการร้องขอให้ทางเวบไซต์ส่งเช็คมาให้เรา
โดยจะปุ่มนี้จะปรากฎขึ้นทุกวันที่ 1-15 ในแต่ละเดือน เมื่อครบ 50 ดอลล่าห์
หรือประมาณสองพันบาท
ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง 10,000 บาท (ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ)
แต่ถ้าไม่ของเดือนเท่านั้น และต้องมียอดเงินครบตามจำนวนที่เราเลือกไว้
ที่นี้เขาก็จะส่งเช็คมาที่บ้านเลยครับ
แล้วเราก็เอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่
แต่ต้องเป็นธนาคารใหญ่ ๆ หน่อยนะ โดยจะเสียค่าธรรมเนียมของธนาคารประมาณ
200 บาท
ขอแนะนำที่ ธ. กรุงไทย เพราะถูกที่สุด รู้อย่างนี้แล้วจะมัวรีรอทำไม
มาหารายได้จากการเล่นเนตกันดีกว่า
http://www.*** BANNED ***.com/php/join.php?ref=kangfuz
*ที่บริทัษจ่ายเงินให้เราได้ก็เพราะมีผู้ว่าจ้าง
จ้างให้บริษัทนี้โฆษณาให้จำนวนมากโดยผ่านสื่ออินเตอร์เนต ซึ่งเป็น
ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในปัจจุบันและอนาคต
ทำให้บริษัทมีผลกำไรที่จะจ่ายตอบแทนให้สมาชิกทุกคน

*หนทางเพิ่มรายได้ที่ดีที่สุดคือ การเล่นเนตบ่อยๆ
และการหาสมาชิก(อันนี้ขอแนะนำเพราะ
สามารถเพิ่มคะแนนได้อย่างมาก)

*หมายเหตุ

ตอนแรกเราก็นึกว่าถูกหลอก เพราะผ่านไปเดือนกว่าแล้วแล้ว
ก็มีจดหมายมาที่บ้านเป็นภาษาอังกษฤข้างในมีเช็ค
เราเลยเอาไป ขึ้นเงินปรากฎว่าได้ครับ เราจึงเริ่มทำต่อ ขอให้เพื่อนๆ
ทุกคนโชคดีนะ

ขอให้โชคดีนะ
(รายได้ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณนะ)
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2004 07:52  

ผิดที่อีกแล้ว
chaiwat_4
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2004 21:57  

ด้านหน้าคล้ายๆ กับ Siemens รุ่นใหม่เลย แต่ดูจะหนากว่าหน่อย แต่ก็สวยดีครับ แต่ไม่รู้ว่าสีจะจืดเหมือนรุ่นพี่ๆ หรือเปล่าอะ!!
SE T610
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 15:04  

คนข้างบน ที่ถือโทรศัพท์ น่ารักจังเลยครับ
ant338
Year's Star

จังหวัด: australia
วันที่โพสท์ : 16 May 2004 06:11  

ขอทราบชื่อร้าน และที่ตั้งด้วยครับผมกำลังจะไปซื้อแต่ไม่ทราบที่อยู่แน่นอน
yoong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : misu m342i
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 23:01  

beautiful, precious, sexy, smarth as you. (ปลาวาฬทราย)
ต้นไผ่ต้องลม
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: CM
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2004 19:44  

น่าสน นะครับแต่ผมว่าราคามันน่าจะกระฉูดเล็ก ๆ แน่เลยอ่ะครับรุ่นนี้อะเพราะตอนนี้มิตซูเปิดตัวแต่ละรุ่นก็เข้าขั้นที่เป็น ไฮเอนด์ ทั้งนั้นเลยอ่ะครับ
tuu@maildozy.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2004 18:55  

ช่วยบบอกทีนะคับว่า M720 มีคุณสมบัติอย่างไร ช่วยบอกผมทีว่ามันมีข้อดีแบบใหน และข้อเสียมีอะไรบ้างหวังว่าคงไม่รบกวนนะคับ
ขอคุณคับ เมล์มาที่นี่นะคับ
Tuu@maildozy.com
tuu@maildozy.com
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Aug 2004 18:57  

ราคาที่เชียงรา M 720 ราคามือ 1 อยู่ที่ 9990 คับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2004 21:12  

อยากทราบว่าจะออกขายเมื่อไร เห็นบอกไว้ว่าต้นไตรมาส 3 แต่ยังไม่เห็นออกขายสักที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2004 09:13  

Anonymous ผู้เขียน:
อยากทราบว่า m342i จะออกขายเมื่อไร เห็นบอกไว้ว่าต้นไตรมาส 3 แต่ยังไม่เห็นออกขายสักที
kkkkkkkk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2004 17:31  

ไม่เอามาขายซะที กูละเบื่อแล้ว
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2004 15:25  

เห็นแต่รูปแต่อยากลูบอยากคลำดู
Ozamu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2005 23:35  

เมื่อไหร่จาวางขายอ่ะคะ ครายรู้บ้าง Embarassed
คนอยากได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้ราคา
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2006 14:25  

ขอถามหน่อยครับราคามันประมาณเท่าไรหรือช่วยบอกหน่อยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: