Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไม บอร์ด INNO 90 เงียบเหงาจัง ! ชาว INNO หายไปไหนกานหมดคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 17 / เข้าชม: 5385
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? ????? INNO 90 ???????????? ! ??? INNO ?????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2004 22:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

หายกันไปหมดเลย เงียบเหงาๆๆ ^_^
cdmod
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2004 08:23  

ก็เครื่องเริ่มไม่มีปัญหาแล้วไงครับ ก็เลยไม่ค่อยมีครายเข้ามาถามกานอ่ะ
แล้วอีกอย่างคงเรียนรู้เจ้า inno นี้หมดไส้หมดพุงกันแล้วมั๊ง 555
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2004 10:48  

cdmod ผู้เขียน:
ก็เครื่องเริ่มไม่มีปัญหาแล้วไงครับ ก็เลยไม่ค่อยมีครายเข้ามาถามกานอ่ะ
แล้วอีกอย่างคงเรียนรู้เจ้า inno นี้หมดไส้หมดพุงกันแล้วมั๊ง 555

- - - - อ่า . . เข้ามาคุยกานบ้างก็ได้น้า. . .
basque
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2004 03:03  

เหงาด้วย คับ แต่ มารายงานตัวคับ 555
BB_VEE
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ดินแดนโกสัมพี ตักศิลานคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2004 07:47  

เพิ่งซื้อเครื่องมาเมื่อวานครับ โดยรวมแล้วลูกเล่นและฟังก์ชั่นดีมาก ๆ เสียอยู่อย่างเดียวคือ แบตหมดเร็วมากครับ ใครมีเทคนิคการใช้แบบประหยัดแบต ช่วยบอกกันบ้างนะครับ
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2004 13:41  

ก็จอภาพเล่นซะ 262 K แบตหมดเร็วก็คงเป็นธรรมดาอยุ่แล้วแหละคับ . .. ถ้าจะประหยัดก็คงต้องไม่เปิดออกมาใช้บ่อยอ่ะคับ . .. . .อิอิๆๆ
basque
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2004 15:07  

ไม่ไม่เร็ว หรอกนะคับ ของผม อ่ะ อยู่ได้ 2วันนะ (โดยประมาน)แบตก้อนบางนะเนี่ย
แต่ว่า ผมโทรเข้าออก ไม่บ่อยนะ และก็ มะได้เล่นกล้อง กะ แวป เลยนะ
eak_hr
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 02:18  

กลับมาแย้ววววววววววววววว

หลังจากหายไปนาน...( ไปสอบ )
ICU
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 15:33  

เพิ่งซื้อInnoวันนี้เองค่ะ
ก็มารายงานตัว
อยากจะเปงแฟนพันแท้Inno
โหะๆ
golfyjung
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 16:49  

รัวงานตาย

เอิ๊ก ก็รายงานตัวไงคับ

ของผมก็แบตฯหมดไม่เร็วนะ
หรือไม่ค่อยได้ใช้ก็ไม่รู้
i_am_girl13
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ...??????????????????...
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 17:21  

เราก้อใช้ INNO 90 นะ ใช้มาได้ประมาณเดือนกว่าแล้วแหละ ดีใจจังที่มีคนใช้เหมือนกันอยู่เยอะ เผื่อมีอะไรจะได้ถามกันนะคะ ฝากตัวด้วยนะคะ
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 17:40  

golfyjung ผู้เขียน:
รัวงานตาย

เอิ๊ก ก็รายงานตัวไงคับ

ของผมก็แบตฯหมดไม่เร็วนะ
หรือไม่ค่อยได้ใช้ก็ไม่รู้

มุขหรอคับนั่น ผมขอไว้อาลัยให้ก่อนเลยล่ะกัน ^_^"
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 17:48  

ม่ายมีรายคับ แค่ลืมรายงานตัว เลยกลับมารายงาน ใหม่. . .
bigserver
Year's Star

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 18:15  

ขอรายงานตัวครับ From Big D2B อึ๋ย!!!!!! ผิดๆๆๆ Bigserver ต่างหาก อิอิ
BB_VEE
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ดินแดนโกสัมพี ตักศิลานคร
หัวข้อ : Re: ???????????????
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 19:34  

bigserver ผู้เขียน:
ขอรายงานตัวครับ From Big D2B อึ๋ย!!!!!! ผิดๆๆๆ Bigserver ต่างหาก อิอิ

เอ...รู้สึกว่า Big D2B เนี่ย เขาใช้ Pana เป็นเครื่องสุดท้ายนี่นา (เห็นโฆษณาในทีวี)
koako
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : *-*
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2004 23:24  

*-* สวัสดี ครับ
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2004 00:32  

สะหวัดดี - - สะวีดัด คับ . .
tabby
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 14:14  

ค่อยหายเหงาหน่อย.......มีเพื่อนๆใช่อินโนเยอะอ่ะ
0 ไม่ค่อยพัฒนา พวกเราก็ช่วยๆ กันดีกว่าเนาะ
คุยกันได้ครับ sekson.t@aapico.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: