Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คือเราต้องการที่ชาร์จอ่ะ ไม่รู้หาได้จากไหน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 3251
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: korat
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2004 08:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือที่ชาร์จแบตเราหาย ไม่รู้จะหาซื้อได้จากไหน ไปถามที่ศูนย์ i-mobile ก็บอกว่าไม่มีของ จะทำไงดี เราไม่ได้ใช้หลายวันแล้ว
eak_hr
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2004 16:04  

ลองดูที่ MBK ดูครับ...น่าจะมีนะ
วิทยา
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2004 20:47  

ของเราเจ๊ง ถามหาที่ไอโมบายบอกว่าไม่มี ถ้าหาแหล่งขายเจอช่วยบอกเราด้วยนะ เราไม่ได้ใช้มาหลายวันแล้ว อีกอย่างเราอยากรู้ว่ามันซ่อมตามร้านทั่วๆไปได้ใหมแถวมาบุญครองมีใหมเอ่ย
phatorn888
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2004 22:30  

ปัญหาเดียวกันครับ ผมเลยไปเคลมที่ เซ็นทรัลลาดพร้าว ถ้าเสียลองเอาไปที่ ศูนMBK ลองซ่อมดูได้มั๊ย ถ้าไม่ได้ก็ต้องรอเคลมครับ ไม่รู้เมื่อไรจะได้ ผมลองเดินที่มาบุญครองแล้ว (ยังไม่ทั่วเท่าไร)ยังหาไม่ได้เลยครับ ไอ้ตัวมที่เคลมก็รอๆๆๆ ตอนนี้ผมใช้สายชาจน์ในรถแก้ขัดก่อน Y_Y
eak_hr
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2004 01:08  

ของผมมี 2 อันอ่ะครับ...แต่ต้องถามแฟนก่อนไม่รู้เอาไปเก็บไว้ไหน (ผมหาไม่เจอ)
aFter_siX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2004 00:30  

eak_hr ผู้เขียน:
ของผมมี 2 อันอ่ะครับ...แต่ต้องถามแฟนก่อนไม่รู้เอาไปเก็บไว้ไหน (ผมหาไม่เจอ)

ซะงั้นอ่ะ. . . . . ยังไง MBK ล่ะกันคับ ถามมันทุกชั้นอ่ะ มันต้องมีสักร้านที่มี
nutt12
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 07:28  

ของเรามีที่ชาร์ท 1 อัน ส่วนตัวเครื่องโดนมือดีฉกไปตั้งแต่วันที่ 5 มี.ค. อยากได้มั้ย เราให้
vitida
Year's Star

จังหวัด: korat
หัวข้อ : ?????? null12 ????
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 09:00  

เราอยากได้ เราซื้อก็ได้นะ ขอบคุณมากนะ เบอร์โทรเรานะ 06-8686404 ไม่งั้นก็เอาเบอร์โทรเธอมาก็ได้ เราจะโทรไปหาเองนะ ขอบคุณนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: