Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 P900 , O2 X Phone และ SX1 อะไรดีกว่ากัน ถ้าซื้ออะไรจะคุ้มกว่ากันครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 7099
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : P900 , O2 X Phone ??? SX1 ????????????? ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 21:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

P900 , O2 X Phone และ SX1 อะไรดีกว่ากัน ระหว่างการใช้งาน ลูกเล่น และประสิทธิภาพ ถ้าซื้ออะไรจะคุ้มกว่ากันครับ
boy_variety
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????? ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 21:08  

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ เลือกอยู่จนเลือดตาแทบกระเด็น
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2004 03:03  

SX1 กำลังดีคับ มีครบเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2004 09:22  

ผมเลือก O2 ครับ ใช้ระบบปฎิบัตการ microsoft มันเป็น pocket pc แล้วครับ แล้วมีฟังก์ชั่นโทรศัพท์เสริมให้ หน่วยความจำมีอื้อซ่า ส่วน sx1 เป็น symbian seris 60 มันเป็นโทรศัพท์ครับ 4mb ครับ ส่วน p900 ใช้ระบบปฎิบัติการ unic (ไม่แน่ใจสะกดถูกป่ะ) ผมว่าค่อนข้างแคบนะในการup
JohnCena
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2004 20:10  

ไหนๆSX1 ก้อเล่นเกมไม่ได้อยู่แล้วเอาP900 ไปเลยครับ
8 RIEW
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : P900 , O2 X Phone ??? SX1 ????????????? ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2004 15:59  

ราคามันแตกต่างกันนะครับ ระบบปฏิบัติการก็คนละตัวกัน ดีกันคนละอย่าง เสียกันคนละอย่าง
แต่สรุปได้ว่า ถ้าราคาคุ้มกับ สิ่งที่ให้มากับระบบแล้วละก็ ผมว่า "เอ็กโฟน" น่าจะคุ้มกว่านะครับ แต่ก็อีกนั่นแหละ ข้อเสียถ้ารับได้กับ "เอ็กโฟน" คือ 1. ถ่านหมดเร็วเหลือเกิน ถึงต้องมีให้ 2ก้อน และยังมี อาการแฮงค์อยู่บ้าง ถ้าเรียกแอปพลิเกชั่นมากเกินไป ต้องตัดสิ้นใจเอานะครับ ถ้าเป็นไปได้ก็ใช้โทรศัพท์ระดับกลางๆเอาจะดีกว่า +กับ หาปาล์มหรือ ปอกเก็ต พีซีมาใช้ด้วยกันจะดีกว่า นะครับกระผม
theneoman
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Phit'lok
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : M
วันที่โพสท์ : 05 May 2004 23:35  

P900 ก็เป็น symbian เหมือนกันไม่ใช่เหรอ แต่เป็นเวอร์ชั่น 7
vetan2000
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ-นนทฯ
หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 11 May 2004 09:55  

ก็เลือก p900 ไปเลยครับ ไม่ผิดหวัง
McDO!
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2004 12:58  

ถ้าเน้นนการใช้งานจิงๆ อยกาแนะนอกเหนือจากนี้เป้น O2 XDA I ก็ได้ครับ แต่ไม่มีกล้องนะครับ ถ้าอยากได้กล้องนั้นก็ O2 XDA II ตัวนี้มี GPS ด้วยครับ

ใน Choice อยากบอกว่าการใช้งานจิงๆ เป้น O2 XPhone แต่ขาด Touch Screen
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: