Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SGH-Z105

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 70 / เข้าชม: 25169
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung SGH-Z105
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2004 01:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung SGH-Z105
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/z105.htm
xxlufc
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2004 10:23  

สวยครับ
Pipu
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2004 16:34  

โห เป็น Dual Mode ซะด้วย (UMTS-WDCMA/GSM) แถมจอ 256K อีก คงแพงน่าดูเลย
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2004 11:07  

function ไม่น่าสนใจเท่าที่ควรครับ
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2004 12:03  

ซัมซุงในงาน CeBIT 2004 พูดได้เต็มปากว่า ไม่มีรุ่นไหนไม่นาสนใจคับ เท่าที่ผมดูออกแบบเพอร์เฟคทั้งนั้น ฟังก์ชั่นก้อมาแรง
ลักยิ้ม
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Love-`Man-uTd`-
หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 00:11  

1.กล้องของ n-7610 กะ z105(พิมถูกป่าวหว่า) อานไหนดีก่ากานอ่ะ
2. z105 มี BT มั้ยคะ
3.ราคาเท่าไหร่ จาวางขายเมื่อไหร่อ่าาาาาา
-:- YoH -:-
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 14:38  

แทนที่จะโปรโมตรุ่นนี้

ผมว่าดันเจ้าD700ออกมาดีกว่านะ

ปรับSymbianให้เป็นSeries 7 ก็น่าจะขายดิบขายดีแล้วนะ

มีใครคิดเหมือนผมมั๊ยน้า
rukawa.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 16:16  

กลับมามี เสา อีกและ
ผมว่าซัมซุงราคา เมื่อเทียบกับฟังชั่น มันค่อนข้างแพงง่ะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 17:44  

ตอบคุณลักยิ้ม

1.กล้องของโนเกีย 7610 ดีกว่าคับ
2.Z105 ไม่มีบลูทูธคับ
3.ราคาไม่น่าจะเกิน 20000 บาท แต่...มันมี UMTS พ่วงมาน่ะคับ เลยขึ้นอยู่กับทางไทยซัมซุง
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 17:45  

ตอบพี่โยะคับ

รุ่น D700 นั้นกลายเป็นเพียงรุ่นต้นแบบที่ไม่มีแล้วคับ มันเป็นรุ่น D710 แทน
Min Woo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : -"-
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2004 05:16  

จอใหญ่ดี ชอบ ei ei... ^___________^
s a i l l e
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2004 19:48  

ร า ค า เ ท่ า รั ย ค่ ะ
ม า น สี เ ย อ ะ ดี ช อ บ ค่ ะ
อ อ ก แ ล้ ว บ อ ก ด้ ว ย น ะ ว่ า ร า ค า เ ท่ า รั ย
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2004 00:10  

รองรับ CLI Picture ด้วยนิ
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2004 03:05  

สวยดีครับ แต่ทรมมันเหลี่ยมๆเหมือน v 200 เลย
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2004 14:39  

ก็น่าสนใจดี โดยรวมแล้วใช้ได้ แต่Function ธรรมดาไปหน่อย
Fourth_Banmai
Year's Star

จังหวัด: Kampangphet
หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2004 22:34  

D700 มีการว่างขายครับ เป็น Pototypนั้นจริง แต่ก้ออกขายมาซะอย่างนั้นแล้วมันมีข่าวสแววมาว่า กล้องของมันนั้น มีการออกมาก่อนหน้าแล้วเอาไปใช้กับ V200 แต่อย่างD700 มีขายในเกาหลี ครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2004 00:05  

D700 มีเพียงแค่เครื่องต้นแบบครับ จากที่เช้คมา ไม่มีผลิตมาวางจำหน่ายอย่างแน่นอนทั้งในเอเซีย อเมริกาและยุโรปครับ
แฟน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2004 22:45  

อยากได้สุด ๆ สวยดีจัง
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 09:43  

ทั้งสวยทั้งเก่ง ข้อเสียคือมันไม่น่าเข้าเมืองไทยนะ
อิอิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 19:52  

samsung เป็นยี่ห้อโปรดของผมอยู่แล้วครับ เนื่องจากจอภาพที่คมชัดกว่ายี่ห้ออื่น สีสด และเสียงลำโพงที่ดังกว่าทุกยี่ห้อ และการประกอบเครื่องของ samsung ทุกรุ่นจะไม่มีส่วนใดเคลื่อนไหวได้เลย ประกอบได้แนบเนียนมากๆ ฟังชั่นใช้งานได้ง่ายอีก
แล้วมารุ่นนี้จอ 2แสนสีนี่-6หมื่นสี สุดยอดครับ แหมอยากได้จนตั่วสั่นแล้ว
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 21:26  

จอมันสดดีจริง ๆ ครับ มันสดจนรุ้สึกว่าสีเพี้ยนอ่ะคับ ยี่ห้อนี้
เงิ๊บๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 08:55  

มันมีมาขายรึยางอ่าคับ
cbcv
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 13:16  

อันนี้สุดยอดครับ น่าใช้ๆๆ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 15:18  

ตอนนี้ยังไม่มาขายคับ
a@r`
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 20:44  

แล้วจะเข้ามาขายเมื่อไรค่ะ
แล้วจะเข้ามาขายในเมืองไทยแน่ๆใช่รึปล่าวค่ะ
แล้วราคาน่าจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ค่ะ
แล้ว...

ขอบคุณค่ะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 20:46  

เรื่องเข้ามาขายในไทย ผมว่าตัวนี้ไม่มีโอกาสน่ะคับ
แฟน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 23:12  

ทำไมถึงไม่เอาเข้ามาขายล่ะ น่าใช้สุด ๆ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 23:19  

อาจจะเป็นเพราะยังมี UMTS มาเกี่ยวข้อง และเรื่องของ video conference ซึ่งถ้ารุ่นนี้จะวางจำหน่ายในไทย ผมว่าไม่ต่ำกว่า 5 เดือนแน่ๆคับ
สงสัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2004 21:46  

ทำไม ตูน รู้เยอะจัง??
เป็นพนักงานหรอ?? ทำงานอยู่หรือว่าเรียนอยู่??

ถามเพื่อความมั่นใจ ตอบแบบละเอียดนิดนึง ก็ดีนะๆ
ขอบคุณมากจ๊ะ
นู๋จอย
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 13:22  

สวยมากเลย หุหุ ชอบ ๆๆ แต่เรื่องฟังค์ชั่น มานก็ ได้ประมาณแค่นี้ละ ส่วนพวกที่ว่าฟังค์ชั่นมานธรรมดาอะ สงสัยพวกคุณอยากจะให้มานบินได้เหรอ หรือไม่ก็มีไว้ใช้รองรับการซึมเปื้อนงั้นเสะ โด่
spicyzeed
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 17:12  

ได้โปรดเข้าเมืองไทยเร็วๆด้วยเถิดดดดดดดดดดด อามิตาพุดดด~
อยากได้อย่างแรง -/|\-
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 17:28  

คุณสงสัย ผมแบงค์นะคับ ไม่ใช่ตูน
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 22:08  

รุ่นนี้ท่าทางเป็นตัว Top ของ samsung เลยนะเนี่ย แต่มีของดีชอบกั๊กไว้ ไม่ยอมขาย รุ่นนี้ถ้าเข้าเมืองไทย เปิดตัวสักสองหมื่นหน่อยๆ น่าจะขายดีกว่า 6600 อีกนะ
สงสัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2004 23:13  

แบงค์? แล้วตูน คือใคร? เกี่ยวกันยังไงกับคนในรูป?
เป็นพนักงานหรือว่าชอบซัมซุงมาก ทำไมรู้เยอะจัง
รายกานเนี่ย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 07:59  

ผมว่านะกล้อง samsung เท่าที่เคยเห็นมานี่มันชัดสุดแล้วอ่ะครับ(E700/715) กล้องเค้าทำได้คมชัดและเร็วที่สุดแล้ว รุ่นนี้คงแจ๋วกว่ารุ่นก่อนๆแน่นอน หึๆ อย่างงี้น่าใช้ ดูท่าทางแข็งแรงเป็นบ้าเลย..... ถ้าเข้าไทยรุ่นนี้เป็นตัวเลือกแรกของผมเลยนะเนี่ย
จอ200k/60k ซะด้วย มันต้องไม่ธรรมดาแน่ๆเลย หุๆ

แต่ผมอยากรู้ว่าหน่วยความจำ ??? Mb. ใครรู้บอกทีครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 12:12  

เอ่อ...ผมก้อคือแบงค์นี่แหละคับ แต่ใช้รูปตูนก้อแค่นั้น อืม...ส่วนเรื่องของซัมซุง ก้อผมก้อมีรายละเอียดนิดๆหน่อยๆแค่นั้นแหละคับ ไม่ได้รู้อะไรมากมาย ก้อจะตอบให้เท่าที่ตอบได้แล้วกันน่ะคับ ^^
^ImPgIrL^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???.....
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2004 17:47  

อืมสวยจังเลย.....ชอบจังแต่เปอร์เซ็นต์ที่จะมาเมืองไทยมันน้อยขนาดนั้นเลยเหรอ อ้อส่วนเรื่องชื่อBANK อ่ะ ตอนแรกเราก็สงสัยแต่ไม่ได้ถามแต่มีคนถามให้และ อิอิ
Tsumojininja
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2004 20:31  

อยากได้มั่งไม่รู้ราคาเท่าไรอะครับไครรู้ว่ามาเมื่อไหร่ราคาเท่าไหร่ช่วยบอกทีครัย 0๘0
ลักยิ้ม
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Love-`Man-uTd`-
หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2004 00:14  

แล้วตูนนี่คือไผอ่ะ น่ารักดี
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2004 12:18  

ราคาของเครื่องนี้อยู่ภายใน 20000 บาท ถ้าเกินกว่านี้ ไม่แนะนำให้ใช้แม้แต่นิดเดียวคับ ^^
Tsumojininja
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2004 22:37  

น่าจะอยู่ประมาณมากสุดก็ 21500 ต่ำสุดก็ 18500 อะครับ เปิดตัวอะครับ ไม่น่าจะแรงเกิน 22500 บาทนะผมว่าอะ เดานะก็ลองเทียบกับเครื่องที่เคยออกตลาดนะ เหมือน V200 อะตอนนี้เหลือแค่ 13500 แล้ว น่าจะ dow อีกเหลือเหลือประมาณ 12500-10500 อะครับ ( เดานะ )
แซ้บ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2004 12:26  

เห็นมีไม่มกี่รุ่นเองที่ตัดเสาทิ้ง แล้วเนี่ยใส่ไว้ทำไมให้เกะกะ
56456
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2004 19:57  

มีเสาแล้วดีออก ปลอดภัยดี
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 23:14  

ปกติแล้วการมีเสาอยู่ข้างนอกจะดีกว่าครับ และบางรุ่นทำเสาไว้ข้างนอกจะสวยกว่าไม่มีเสาซะอีก
@starplace
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2004 10:39  

รุ่นนี้ ชอบมากเลยค่ะ เมื่อไหร่จะวางจำหน่ายคะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2004 02:01  

อาจจะไม่ได้เห็นในไทยคับ
nidnoy/
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 01 May 2004 21:21  

น่าเสียดายนะน่าใช้มากเลยอยากได้จังเลยคะ ตอนนี้มือถือซัมซุงรุ่นไหนน่าสนที่สุดใครตอบเราได้บ้าง
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2004 15:18  

ถ้าตอนนี้ก้อจะเป็น D410 น่าสนใจสุดคับ เตรียมพร้อมจะวางจำหน่ายในไม่ช้านี้
นู๋กิ๊กเจ้าค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2004 20:44  

ก็รุ่นนี้ไม่มีขายในไทย แต่นู๋อยากได้อ่ะ เลยบ่นกับแฟน แฟนนู๋เค้าก็บอกให้เพื่อนเค้าติดต่อให้ เพื่อนเค้าซื้อมาแล้วล่ะ ตอนแรกแฟนนู๋เค้าให้เงินเพื่อนไปคิดว่าไม่เกิน2หมื่น แต่พอเพื่อนเค้าเอามาเพื่อนเค้าบอกว่า2หมื่นเกือบ3หมื่นอ่ะ คือซื้อE700ได้2เครื่องเลยอ่ะ เราก็นะ... ถามแฟนนู๋ว่าคืนไม่ได้หรอ แพงเกินอ่ะ เค้าก็บอกว่าไม่ได้หรอก แล้วเครื่องเป็นญี่ปุ่นล้วนๆเลยอ่ะ เพราะเพื่อนแฟนซื้อมากจากญี่ปุ่น เหอะๆ อ่านไม่ออกอ่ะภาษาญี่ปุ่น แฟนนู๋เค้าก็เลยบอกให้เพื่อนเค้าช่วยหาโปรแกรมไทยมาลงในเครื่องให้ แต่นู๋คิดว่าไม่มีแน่เลย เพราะเค้าไม่เอามาขายในไทยนี่หน่า อย่างมากที่สุดก็คิดว่าคงได้ภาษาอังกฤษแหละนะ แต่ก็ยังดีอ่ะ แล้วถ้าได้ใช้แล้วยังไงก็จะมาบอกนะคะว่าดีหรือเปล่า
nunet
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2004 21:02  

ข้างหลังตัวเครื่องมันมีรูเยอะจังเลยอ่ะเปนรกๆๆไงไม่รู้
:: mnDxx ::
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2004 07:02  

is this model really coming to thailand ar ka?? i missed z100 pai laew ar !! ..
M[a]trix`II
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2004 16:26  

จาวางขายไหมครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2004 14:35  

Z105 ไม่วางขายหรอกคับ
M[a]trix`II
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 23 May 2004 18:12  

ขุดๆๆ
M[a]trix`II
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2004 18:17  

เห็นมีสมาชิกเค้าบอกว่าไม่มีวางขายในประเทศ
M[a]trix`II
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2004 02:06  

จามีวางจำหน่ายไหมอ่ะครับ ย๊าหู้
นู๋ปูน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2004 19:34  

จขะเข้ามาไทยไหมค่ะ ถ้าเข้าจะเข้าเดือนไหนค่ะต้องการทราบแน่นอน
(น่าจะมี 64 เครื่องดนตรีอ่ะ)
คนไทยเเล้วกันอ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? ??????????????
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2004 18:30  

[อยากบอกว่ามือถือรุ่นนี้ดูเเล้วน่าใช้ดีอ่ะ เเต่อยากจะบอกว่าอย่าขายเเพงไปน่ะ

เพราะเดี๋ยวจะขายไม่ออกอ่ะ ดิฉันอ่ะเป็นอีกคน1 ที่สนไจน่ะค่ะ เเต่คิดว่ามือถือรุ่รนี้

คงราคาเเพงน่าดูเลยค่ะ ถ้ามันเเพงเกินไปจนดิฉันเอื้มมือไปซื้อไม่ได้หล่ะก็ ดิฉันรคิดว่า

มันคงน่าเยดายน่ะค่ะ ดังนั้นดิฉันคิดว่า คุณเจ้าของค่ะขายในราคาถูกๆหน่อยน่ะค่ะ ดิฉันเอง

จะได้มีปัญญาซื้อบ้างค่ะ ดีกว่าขายไม่ออกน่ะค่ะ ถือว่าสงสารคนไม่มีเงินเถอะค่ะ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ฮาราจูกุ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2004 15:16  

อยากให่ซัมซุงรุ่นนี้มี 64 เครื่องดนตรีอ่ะค่ะ Sad พวกพี่ๆว่าซัมซุงจะทำออกมาไหมค่ะ ถ้ามี64 เครื่องดนตรีก้อดีเลยอ่ะค่ะ จะซื้อโดยไม่ลังเลเลย Shocked
nuengu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2004 18:01  

นู๋กิ๊กเจ้าค่ะ ผู้เขียน:
ก็รุ่นนี้ไม่มีขายในไทย แต่นู๋อยากได้อ่ะ เลยบ่นกับแฟน แฟนนู๋เค้าก็บอกให้เพื่อนเค้าติดต่อให้ เพื่อนเค้าซื้อมาแล้วล่ะ ตอนแรกแฟนนู๋เค้าให้เงินเพื่อนไปคิดว่าไม่เกิน2หมื่น แต่พอเพื่อนเค้าเอามาเพื่อนเค้าบอกว่า2หมื่นเกือบ3หมื่นอ่ะ คือซื้อE700ได้2เครื่องเลยอ่ะ เราก็นะ... ถามแฟนนู๋ว่าคืนไม่ได้หรอ แพงเกินอ่ะ เค้าก็บอกว่าไม่ได้หรอก แล้วเครื่องเป็นญี่ปุ่นล้วนๆเลยอ่ะ เพราะเพื่อนแฟนซื้อมากจากญี่ปุ่น เหอะๆ อ่านไม่ออกอ่ะภาษาญี่ปุ่น แฟนนู๋เค้าก็เลยบอกให้เพื่อนเค้าช่วยหาโปรแกรมไทยมาลงในเครื่องให้ แต่นู๋คิดว่าไม่มีแน่เลย เพราะเค้าไม่เอามาขายในไทยนี่หน่า อย่างมากที่สุดก็คิดว่าคงได้ภาษาอังกฤษแหละนะ แต่ก็ยังดีอ่ะ แล้วถ้าได้ใช้แล้วยังไงก็จะมาบอกนะคะว่าดีหรือเปล่า

ซื้อมาจากญี่ปุ่นหรอ? แล้วราคาเท่าไหร่อ่ะ? อยากได้ๆๆๆ
GangZ@
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2004 18:41  

เอ่อไหนเค้าบอกจะวางจำหน่ายไตรมาสที่3นิคับอุตส่ารออ่ะทำไมถึงต้องมาทำกานงี้ด้วย
ถ้ามะเอาเข้าไทยก็น่าจะลงบอกไว้หน่อยง่าาาาาา โอยอยากด้ายยยยยยยยยยยย Twisted Evil
xxxท่อ้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2004 09:38  

ตกลงจาเข้ามามั้ยเนี่ยแล้วจาราคาเท่าไหรอ่า
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2004 22:02  

xxxท่อ้ ผู้เขียน:
ตกลงจาเข้ามามั้ยเนี่ยแล้วจาราคาเท่าไหรอ่า

ไม่เข้าไทยนะคับ ยืนยัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2004 19:51  

ช่ายๆ น่าสน แต่ฟังก์ชันธรรมดาไป ไม่มีอาไรพิเศษเท่าที่ควร
ขอบคุณมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2004 17:08  

รุ่นนี้มี Handsfree Speaker (พูดโดยไม่ต้องยกโทรศัพท์ขึ้นแนบหูหรือใช้สายหูฟัง Handsfree) ในตัวหรือเปล่า ?
ขอบคุณมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2004 17:14  

- รุ่นนี้มี Handsfree Speaker (พูดโดยไม่ต้องยกโทรศัพท์ขึ้นแนบหูหรือใช้สายหูฟัง Handsfree) ในตัวหรือเปล่า ?

- กล้องมี Digital Zoom หรือไม่ ถ้ามี Zoom กี่ X ?

- กล้องมี Flash หรือไม่ ?
Z100 & Z105
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2005 19:26  

ใครก็ได้เอาเข้ามาขายที อยากได้จนกินไม่ได้นอนไม่หลับแล้ว ก็มันขอบอะทำไง
Fiky
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2005 20:17  

ตกลงมันเข้ามาขายในไทยป่าวอะ ชอบๆๆๆ ว้อนท์มาก
หมูโหด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2005 15:29  

สวย อ่ะ สวย Embarassed
T....
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung SGH-Z105
วันที่โพสท์ : 21 May 2005 13:46  

MrPhone ผู้เขียน:

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung SGH-Z105
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/z105.htm

อยากรู้ราคาปัจจุบันมันเท่าไหร่ อะ Smile
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung SGH-Z105
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2005 18:29  

T.... ผู้เขียน:
MrPhone ผู้เขียน:

อยากรู้ราคาปัจจุบันมันเท่าไหร่ อะ Smile

เมืองไทยยังไม่มีอะ เเต่ที่เราไปดูฮ่องกง ราคาตกประมาณหมื่นนิดๆสนใจป่ะ เดียวชื้อมาฝาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: