Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอความกรุณาผู้รู้เรื่อง xplore G88 ช่วยตอบด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 5214
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????? xplore G88 ???????????????
วันที่โพสท์ : 03 May 2004 21:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมเห็น โทรศัพท์ รุ่น xplore G88 ดูภายนอกน่าสนใจมากเลย
แต่ไม่ทราบว่าจะหาข้อมูลเกี่ยวกับโทรศัพท์นี้ได้ที่ไหน
ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
GoRilLaZ`
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2004 23:58  

คุณ young boy ลองไปที่ร้าน Cherry Shop ชั้น 4 ที่มาบุญครองฝั่งโตคิว เห็นได้ข่าวว่ามีร้านเดียวในมาบุญครอง ลองไปสอบถามราคาและคุณสมบัติตัวเครื่องดูละกันครับ เห็นว่าประกัน 1 ปี ของ TG แต่ได้มีข่าวว่าจีเอสเอ็มจะออกอีก 2 สัปดาห์ที่จะถึง เห็นได้ข่าวว่างั้นนะครับ :)
hEaD 2 ToEs
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Xplore G88
วันที่โพสท์ : 04 May 2004 15:53  

ซื้อมาใช้แล้วค่ะ ดีสุด ๆ เลย น่าใช้มาก ๆ ภายนอกดูเดิ้นมาก ๆ แต่เครื่องหนักไปนิดน่ะ สำหรับคนทีชอบเทคโนโลยี รับรองว่าเครื่องนี้ดีสุด ๆ
GoRilLaZ`
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2004 22:10  

hEaD 2 ToEs ซื้อมาเป็นไงบ้างครับ แล้วซื้อมาจากร้านไหนหรอครับ เหอะๆๆ d:
hanren
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2004 09:30  

http://www.pdamobiz.com/show_news.asp?NewsID=17272&PN=1
xphone
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : xphone
วันที่โพสท์ : 06 May 2004 23:02  

ตอนนี้ก็กำลังใช้อยู่ครับ ดีครับ เยี่ยมมากเลย มีอะไรให้เล่นเยอะมาก ราคา 10000 ต้นๆเอง
nicoba
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2004 12:11  

ชื้อมาได้ 5 เอง ที่ร้านเชอรรี่นั่นแหละครับ รูปสวยไม่แพ้พนักงาน promotion รูปสวยดี ใช้ภาษาไทยได้ แต่ไม่มีคู่มือภาษาไทย เลยต้องแกะจาก manual ในกล่องนั้นแหละ น่าใช้แต่ไม่มี bluetooth มีแต่ Infared แต่ไม่ทราบว่า แบตสำรองจะวางขายเมื่อไหร่กัน ก๊ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: