Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Panasonic X68 - Born to be Active

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 17 / เข้าชม: 12233
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Panasonic X68 - Born to be Active
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2004 01:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Panasonic X68
http://www.siamphone.com/catalog/panasonic/x68.htm
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2004 20:18  

หลายๆคนคงว่าเท่ห์ แต่กับผม...ไม่ใช่คับ ผมว่านะ 5140 กะ M65 ดูแนว sport สวยมากเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Panasonic X68 - Born to be Active
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2004 10:52  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Panasonic X68
http://www.siamphone.com/catalog/panasonic/x68.htm
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2004 07:14  

เล็ก ๆ ป้อม ๆ น่ารักดี
ว่าแต่ความละเอียดภาพเมื่อไหร่จะพัฒนาซะทีท่านประธานนนนน
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2004 00:06  

มีขายที่ mbk แล้วคับ 9500 บาท
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2004 05:31  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
มีขายที่ mbk แล้วคับ 9500 บาท

เวง..
พอๆกะเอกซ์70เลย
เหอๆๆ
seek
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2004 13:25  

พี่ๆคิดว่า คุ้มไหมครับ เมื่อเทียบกับ รุ่นอื่น ยี่ห้ออื่น
ผมชอบที่design + ความน่าจะทน 555
9500 แพงไหม ครับ
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2004 01:09  

seek ผู้เขียน:
พี่ๆคิดว่า คุ้มไหมครับ เมื่อเทียบกับ รุ่นอื่น ยี่ห้ออื่น
ผมชอบที่design + ความน่าจะทน 555
9500 แพงไหม ครับ

แพงไปครับ คือความทนมันไม่น่าจะมากนะผมว่า เล่นเป็นX70ไปเลยน่าจะดีกว่า
EnUzUuFud
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????? @(>.<)@
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2004 18:02  

Embarassed แหม่อยากได้ยัง ชอบตรงที่ถ่ายรูปได้ รูปทรงเล็ก แล้วก็แลจะแข็งแรง และที่สำคัญอัดเสียงล่ายล่วย น่าสน น่าสน แต่ยังไงซะ ใครรู้ข้อด้อยของรุ่นนี้ก็ช่วยๆ โพสต์บอกกันบ้างนะค่ะ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: ???????????????? @(>.<)@
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2004 23:34  

EnUzUuFud ผู้เขียน:
:oops: แหม่อยากได้ยัง ชอบตรงที่ถ่ายรูปได้ รูปทรงเล็ก แล้วก็แลจะแข็งแรง และที่สำคัญอัดเสียงล่ายล่วย น่าสน น่าสน แต่ยังไงซะ ใครรู้ข้อด้อยของรุ่นนี้ก็ช่วยๆ โพสต์บอกกันบ้างนะค่ะ

แต่เห็นด้วยที่ว่า ราคาพอ ๆ กับ x70 เล่น x70 ดีกว่าคับ
ทาร์ซาน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2004 10:06  

ไอโมบายขาย 9,900 บาท ยังตัดสินใจไม่ได้ ใคลองใช้แล้ว เป็นไงบ้างครับ
Demostar
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????!
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2004 14:11  

[img] Sad Confused ช่วยด้วยครับ!!!!!!!!!!ที่ชาร์ทแบต เครื่องรุ่น panasonic X68 ของผมหาย แบตหมดโทรศัพท์ใช้ไม่ได้เลย ผมจะหาซื้อได้จากที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยบอกผมด้วยคร้าบ.....ขอบคุณมากคร้าบผ้ม[/img]
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????????????????????!
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2004 18:54  

Demostar ผู้เขียน:
[img] :( :? ช่วยด้วยครับ!!!!!!!!!!ที่ชาร์ทแบต เครื่องรุ่น panasonic X68 ของผมหาย แบตหมดโทรศัพท์ใช้ไม่ได้เลย ผมจะหาซื้อได้จากที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยบอกผมด้วยคร้าบ.....ขอบคุณมากคร้าบผ้ม[/img]

ลองสอบถามที่ 0 ไอโมบายนะครับ เพราะเป็นตัวแทนจำหน่ายของมือถือพานาทุกรุ่น
ตูน
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2004 09:44  

มีร้านอัพไทยรุ่นนี้มั้ยคะ
.0.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 25 May 2005 21:48  

Laughing
ไม่ทราบว่ารุ่นนี้ยังผลิตขายอีกป่าวค่ะ
นู๋หาซื้อจนทั่วเชียงใหม่แล้วอ่ะ เมื่อไหร่จะมาอีกค่ะ
นู๋ช้อบ ชอบ อยากได้ งุงิ
JuKaGee
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : Oh Oh Oh
วันที่โพสท์ : 04 Apr 2006 15:15  

เอาไว้กระแทกกระทั้น มันคงไม่พังง่ายๆหรอกเน้อ
หนุ่มคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้มาก ของใหม่นะ
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 19:31  

ใครเจอรุ่นนี้ช่วยบอกหน่อยครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอเป็นของใหม่นะครับ thuvanuti_@hotmail.com T.089-885-8862
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: