Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีเกมส์สนุกๆ มาแนะนำสำหรับท่านที่ใช้ MS Smartphone ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 14 / เข้าชม: 7646
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????? ??????????????????????? MS Smartphone ????
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2003 16:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

สำหรับใครที่ใช้ MS Smartphone ทั้ง Orange SPV และ Smart V1 ผมมีเกมส์ Puzzle สนุกๆ ชื่อว่า Swix ครับ (เป็นเกมส์เดียวกับ Vexed บน Palm OS ครับ) ใครสนใจส่ง E-mail มาที่ผมนะครับ (เป็น .ZIP ขนาดประมาณ 350 KB)

:-)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ดาวเดี่ยว เมื่อวันที่ 08 Nov 2003 01:15; ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวเดี่ยว
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2003 17:56  

Handango URL: คลิก ที่นี่

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ดาวเดี่ยว เมื่อวันที่ 12 Nov 2003 03:43; ทั้งหมด 2 ครั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2003 16:33  

ขอด้วยจิ jokopo66@yahoo.com
j7
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2004 08:26  

รบกวนด้วยครับ j7_jack@yahoo.com ขอบคุณครับ
blueandboy@hotmail.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2004 21:55  

ขอด้วยคนนะครับรบกวนส่งให้ด้วยนะครับ blueandboy@hotmail.com
ramba
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 14:57  

ขอด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
iam_moo@hotmail.com
วายุ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 21:36  

คือผมได้รับเมล์คุณตาลเดี่ยวแล้ว แต่ผมไม่รู้ว่าจะเอาเกมส์ที่คุณตาลเดี่ยวส่งมาเข้าเครื่องโทรผมได้งัยครับ ช่วยบอกให้ด้วยครับ ผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ขอบคุณครับ yung69sg@yahoo.com
NipT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 17:02  

อยากได้อ่ะครับ
แต่มี crack ด้วยหรือปล่าวครับ
niptworld@hotmail.com
B boss
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2004 18:43  

ขอด้วยคนคับ... ขอบคุณล่วงหน้าคับ pongpan@hotmail.com
เด็กๆ...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2004 11:48  

EakachaiJo@thaimail.com ใช้ smart V1 อยู่ครับ
bwaiter
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2004 15:40  

bwaiter@hotmail.com ครับผม ขอบคุณคร้าบบบบบ ;-)
แทน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? ????????? pentum_tan@hotmail.com
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2004 21:16  

ต้องการด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ pentum_tan@hotmail.com
ดาวเดี่ยว
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Feb 2004 13:56  

ต้องขออภัยครับ พอดีไม่ได้เข้ามานานหลังจากเว็บมีปัญหา

ให้ไปดาวน์โหลดที่นี่เลยนะครับ มีเกมส์ Toki-Tori เพิ่มให้ด้วย เป็นเกมส์ที่ได้รับรางวัลที่ 1 Best games of the year ล่าสุด

และสักระยะหนึ่งจะเอา Mini-Golf ลงไปให้ครับ สนุกไม่แพ้กัน

เนื่องจากเป็นฟรีเว็บ จำกัด bandwidth ไว้ไม่มาก หากเข้าเว็บไม่ได้เพราะมีคนดาวน์โหลดมาก ก็รอหน่อยแล้วเข้าไปใหม่นะครับ

http://bigonebluestar.tripod.com/
Manxcat-catcat
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: BKK@พระราม9พา-ซ่า
หัวข้อ : game ?????
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 01:57  

เกมส์ยิงยุงไงคะหนุกมากๆ เหมือนมียุงบินอยู่ตรงหน้าเราจริงๆเลยค่ะ ยิงกันสนุกไปเลย 555...แต่ว่าจะบอกว่าตอนที่เราไล่ยิงมันอ่ะนะเราจะเหมือนคนบ้ามากๆเลยละค่ะ... แต่หนุกงั้นน่ะ...ใครว่าเราบ้าก้อช่างเถอะนะ เราไม่แน่ใจว่าเราได้มาจากที่ www.tagtag.com/wapain หรือเปล่านะ ลองดูละกันค่ะ
pongpear
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : want it
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2004 12:10  

my adress

pongpera@yahoo.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: