Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แฮนฟรีบลูทูล OMIZ ครับ มีใครใช้บ้าง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4373
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? OMIZ ???? ????????????
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2004 14:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีได้มาแต่มันไม่มีคู่มือการใช้อ่ะครับ สามารถดาวน์โหลด หรือหาได้จากที่ไหนครับ

อยากรู้วิธีกานตั้งค่าครับ ให้มันใช้ได้กับเครื่องอื่นได้ ตอนนี้ใช้ได้แต่ 6600 จะใช้กับ 3650 มันต้องเซ็ทยังไงครับ
ป้อง25485
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2004 19:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

อ่าวมีคนใช้เหมือนเราด้วยแฮะ 55
ตอนแรกเลยที่จะ Sync BT ให้จับคู่กับมือถือนะ ไปเปิด BT Headset โดยกดปุ่มที่ไกล้กับหูอะค้างไว้ ซักพัก ไฟสี แดงจะกระพริบสลับกับสีน้ำเงิน

จากนั้นก็กดที่เครื่อง(เปิด BT ขิงเครื่องไว้ก่อนนะ) แล้วก็เลือกค้นหาอุปกรณ์ไรแบบเนี้ยครับ

พอเจออุปกรณ์ก็เลือกจับคู่ จากนั้น PIN ที่ต้องใส่ก็คือ 1234 เค้าตั้งไว้ให้อยู่แล้วอะ

ไฟที่กระพริบที่ BT Headset ก็จะหยุดกระพริบ กลายเป็นไฟสีน้ำเงินกระพริบแทน จากนั้นพร้อมใช้ครับ Sync ครั้งเดียวเปิดเครื่องใหม่ก็ใช้ได้เลย ไม่ต้อง Sync อีกครับ

(ผมใช้กับ O2 Xphone ครับ แต่เคย Sync กับ 6230 ก็ใช้ได้นะ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: