Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Palmax VS-7C CDMA

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 20 / เข้าชม: 16162
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Palmax VS-7C CDMA
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2004 22:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Palmax VS-7C CDMA
http://www.siamphone.com/catalog/other/vs7c.htm
จอมโจรพันหน้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????Palmax
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 10:49  

เสียงเรียกเข้าค่อนข้างน้อย เวลาที่เราจะMEMORYเบอร์โทรก็ค่อนข้างจะยากซักนิดนึง แต่จะดีในเรื่อง ของตัดเสียงรบกวนรอลข้างที่ค่อนข้างดีเลยทีเดียว ขนาดเล็กกระทัดรัด เวลาใส่กระเป๋ากางเกงไม่รำคาญใจเลยแม้แต่น้อย ทดลองกันดูนะครับ
vimpadaj@hcu.ac.th
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Palmax VS-7C CDMA
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2004 11:39  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Palmax VS-7C CDMA
http://www.siamphone.com/catalog/other/vs7c.htm

เวลาเล่นเกมส์ ทดลอง Otero เมื่อจบเกมส์ ไม่ว่าจะ ชนะ หรีือแพ้ จะออกจากเกมส์ไม่ได้ยกเว้นปุ่ม "CLR" ปุ่มเดียว กดอย่างอื่นไม่เกิดอะไรและถ้ากดช้ำจะกลายเป็นปิดเครื่องเลย
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2004 21:55  

รุ่นนี้เชื่อว่าราคาไมน่าจะสูงมาก เพราะฟังก์ชั่นค่อนข้างธรรมดาเกินไป ไม่น่าสนใจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2004 22:32  

ไม่ทราบว่า ใครพอจะรู้ว่าจะซื้อแบตเตอรี่ของ รุ่นนี้ ได้ที่ไหน เพราะว่าผมไปถามที่ศูนย์ปรากฏว่าไม่มี แล้วก็ไม่รู้จะทำอย่างไร เพราะตอนนี้แบตเตอรี่เสื่อมไม่เก็บไฟ ใช้ไม่ได้เลย แย่จริง ๆ ครับ
wanker
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2004 14:48  

เครื่องนี้เป็นของhutchรึป่าว?? ถ้าเป็นของhutchไม่อยากใช้เลยอะ อยากได้เครื่องเปล่า มันใส่ซิมอย่างอื่นที่ไม่ใช่ของhutchได้มั้ย?
Hutchman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2004 23:49  

รุ่นนี้เป็นโทรศัพท์ของฮัทครับ แต่ว่าใช้งานในระบบเติมเงินครับ ราคาอยู่ที่ 6190 บาทครับ ซื้อมาแล้วโทรได้ 3000 บาทครับ ขนาดพกพาสะดวก แต่ว่าการใช้งานค่อนข้างจำกัดครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2004 02:22  

ครับ ไม่สามารถนำ sim ของระบบอื่นมาใช้งานได้
osta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2004 21:51  

อยากทราบเหมือนกันครับว่าจะซื้อแบตสำรองได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่
พึ่งซื้อมาไม่นาน ตัวเครื่องเล็กดีครับ ปุ่มกดยากเล็กน้อย แบตหมดเร็วครับ
Load Ringtone Wallpaper ไม่ได้ เหมาะสำหรับคนโทรเข้าโทรออกอย่างเดียวครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2004 19:34  

สอบถามที่ hutch shop คับ
แว่นน้อย
Year's Star

หัวข้อ : ???? ???????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2004 08:42  

รุ่นนี้ มันใช้ภาษาไทยได้มั้ยครับ
forlover_film
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Uthai Thani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2004 22:09  

ตกลงว่าใช้ดีมั้ยครับ
นิรนาม
Year's Star

หัวข้อ : -
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 10:25  

โอ้จอร์จ !!!! มันเล็กมากเลยจอร์จ (อย่าคิดลึกนะจอร์จ)
* คุณหนูหวานเย็น *
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? 2 ???? ??? 1 ????
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2004 10:40  

ค่ะ อยากให้บอกว่าถ้าหากจะซื้อจะดีไม๊คะ ตอนนี้เรากะลังตัดสินใจอยู่ว่า จะซื้อเครื่องใหม่รุ่นนี้ไปเย หรือว่าจะซื้อมือ 2 ซันโย 550 ที่ถ่ายรูปได้อ่าค่ะ แล้วมาใส่ซิมเอาเอง เรากลัวว่ามันจะไม่คุ้มอ่าค่ะ เพราะ ไม่รุว่าเมื่อใช้เครื่องมือ 2 แล้ว จะมีปัญหาอื่นๆ อีกไม๊เช่น การรับประกันเครื่องไม่มีและ ที่ทราบดีว่าเครื่องของฮัทซ์ต้องใช้ 2 ปีหรืออะไรนี่อ่าค่ะ ไม่ใช่พอซื้ไปมีบิลมาเก็บบัญชีที่บ้านก้อแย่เลยค่ะ อยากให้คนที่พอจะแนะนำได้ช่วยตอบทีค่ะ ว่าถ้าซื้อรุ่นนี้หรือว่า ซื้อมือ 2 ซัยโยมาใส่ซิมเองจะดีกว่ากันคะ ขอบคุณนะคะ
PUNKSATSAT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 55555555555555
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2004 20:11  

อยากรู้กด 067872894
RAYJUNG
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????????????????? ?.?. ????
วันที่โพสท์ : 20 May 2004 08:55  

คืออยากทราบว่าแบตเตอรี่รุ่นนี้ใช้งานได้จิงประมาณกี่ ช.ม. ครับ แล้วมีอาการข้างเคียงอะไรหรือป่าว เช่นเครื่องค้าง ฯลฯ เพราะรูสึกว่าของเพื่อนแบตใช้งานได้น้อยมากเลยครับ ประมาณ 6 ช.ม. ก็หมดแล้วเลยอยากถามหน่อยอะครับ
RAYJUNG
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 20 May 2004 08:57  

คือเพื่อนเปิดเครื่องไว้อย่างเดียวอะครับ ไม่ได้ใช้อะไร ไว้รอรับสายอย่างเดียวครับ เน้นนะครับ เฉพาะเวลารอรับสายอย่างเดียว
kang
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2004 03:08  

ตอนนี้ใช้อยู่ เครื่องฮ่วยมาก ร้อนง่ายมากๆ สัญญาณไม่ค่อยดี ส่ง SMS ไม่ค่อยผ่าน โหลดอะไรไม่ได่เลย ศูนย์ก็ฮ่วยเอาไปซ่อมดีแต่เดาเปลี่ยนโน่นเปลี่ยนนี่ให้ แต่ไม่มีอะไรดีขึ้น ซ่อมเป็นเปล่า ดีอย่างเดียวเครื่องเล็ก
luibie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? Distar D990 ????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2004 19:21  

ใช้ Distar D990 เจ๋งกว่าครับ ราคาถูกกว่า เครื่องเปล่าด้วย ฟังก์ชั่นก็เยอะดี มีศูนย์ทั่วประเทศ โหลดก็ได้เยอะ โดยเฉพาะ JAVA GAMES แบตก็ใช้ได้นานรับไทยโดยกำเนิด(Made in Thailand)

สุดท้ายทนสุดๆ เดินๆอยู่ควักออกมา หลุดมือ!!! หล่น แบตหลุดกระเด็นไป 2-3 เมตร เอามาใส่ใหม่เปิดดู ไม่เป็นไรเลย Evil or Very Mad ที่แน่ๆของไทยไม่บ้านนอกนะครับ
noona
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2004 09:44  

แต่เครื่องมันน่ารักดีนะ ยิ่งสีแดงยิ่งสวย แต่ทำไม่แบตมันใช้ได้น้อยนักละ 6 ชม.เองหรอ
diennui
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????.....?????????
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2004 13:19  

เราก้อเคยเป็นปัญหาเหมือนกัน ร้อนง่าย แบตหมดเร็ว แต่เอาเข้าศูนย์ไปครั้งนึง เค้าบอกว่าเซตตัวดึงไฟของแบตใหม่..... ก้อหมดปัญหา ใช้ได้ 2-3 วัน ถ้าโทรน้อย..... ตอนนี้ก้อสบายแล้ว Laughing จิงจิงนะ ไม่ได้หลอกกกกก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: