Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยหน่อยครับ ทำไงให้ mRouter ของ PC suite มองเห็น com port ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5382
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????? ??????? mRouter ??? PC suite ??????? com port ????
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2004 23:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ผมใช้ Nokia 6600 อยู่ แล้วจะใช้ PCsuite ผ่าน mRouter แต่ใน properties
ของ mRouter ของผม มองเห็นแต่ infrared port มองไม่เห็น com port เลย
ทำไงดีครับ
แล้ว windows ที่ผมใช้อยู่เป็น windows XP ครับผม ช่วยหน่อยครับ
proton
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2004 23:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ของผมก็หาไม่เจอเหมือนกัน Update Software หมดแล้วก็ยังไม่เจอ อ้อผมใช้ Dongle BT ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: