Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คุณ Erawat สอบถามการเพิ่ม RingTone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3438
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? Erawat ?????????????? RingTone
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2004 17:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

เรีัยนคุณ Erawat
ไม่ทราบว่ารบกวนเกินไปหรือเปล่า
ถ้าจะสอบถามเพิ่มเติม เรื่องการเพิ่ม RingTone เข้าที่ตัวเครื่อง V1
เอาไปไว้ที่ไหนครับ และเอาเสียงที่เราอัดไว้ไปเป็น RingTone ได้หรือไม่ครับ
ขอโทษที่รบกวนบ่อยๆ นะครับ

ปล. คืนนี้จะกลับไปตั้งค่า GPRS, WAP, MMS ครับ จะแจ้งผลให้ทราบพรุ่งนี้ครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
Mr.GTO
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Dec 2004 10:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

ได้เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณครับ โดยเฉพาะคุณ Erawat
ขอบคุณมากๆ ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: