Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola E1120

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 34 / เข้าชม: 76898
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola E1120
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 11:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola E1120
http://www.siamphone.com/catalog/motorola/e1120.htm

K@DOORMARN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 14:01  

บร๊ะจ้าววววววววว!!!!!!!!!!!!!

กล้อง 3 ล้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

สุดยอดมากเลยครับ ทรงสวยดีด้วย มนๆ ดี
บุญน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 15:42  

moto ตัวนี้ฟังก์ชั่นน่าสนใจมากอ่ะนะขาดแต่เพียงวิทยุเท่านั้น อยากรู้ว่าจาเปิดตัวที่ราคาเท่าไหร่ หุหุหุ :lol: :lol: :lol:
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 16:36  

สวยดีคับ คุณสมบัติเยอะมาก

รู้ไปก้อใช่ที่ ขายสิ้นปีแบบนี้...ทุกๆรุ่นของโมโตที่มีกล้อง 2 ตัว วางขายสิ้นปีหมดเลยคับ (บ้านเราก้ออาจไม่ได้ใช้อยู่ดี)
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 17:57  

แว๊บแรกนึกถึง sx1 ดีไซน์คล้ายกันเลย แต่ตัวนี้มีความโค้งมนกว่า แถมกล้องระดับ 3 ล้านพิกเซลไม่รู้จะชัดขนาดไหน เท่าที่วางจำหน่ายมา ยังไม่มีตัวไหนของโมโตถ่ายภาพได้ชัดซักกะรุ่น
smartphone
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 21:03  

ราคาซิครับน่าสนใจกว่าว่ามันเท่าไรกัน ใครมีข้อมูล ช่วย โพสบอกกันด้วยนะครับ :|
-:- YoH -:-
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2005 23:23  

Shocked Shocked Shocked 3 ล้าน Shocked Shocked Shocked

แค่นี้ก็ทำให้ตาตื่น+ตื่นตาแล้ว..น่าดูชมจริงๆ
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2005 12:17  

สุดยอดขอรับ..โมโตมาจู่โจมด้วยรูปแบบที่น่าใช้มากขึ้น
LamboR
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2005 15:30  

สวยดีนะ แต่ราคาเปิดตัวเท่าไหร่อ่า
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2005 22:11  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
แว๊บแรกนึกถึง sx1 ดีไซน์คล้ายกันเลย แต่ตัวนี้มีความโค้งมนกว่า แถมกล้องระดับ 3 ล้านพิกเซลไม่รู้จะชัดขนาดไหน เท่าที่วางจำหน่ายมา ยังไม่มีตัวไหนของโมโตถ่ายภาพได้ชัดซักกะรุ่น

มันก็จิงอยู่อ่ะนะ แต่ก็ไม่แน่โมโตอาจจะพัฒนาขึ้นมาใหม่แล้วก็ได้ แต่ทำไมไม่ค่อยมีแบบOptical Zoomออกมาบ้างเลย
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2005 14:38  

iMPoud 2G ผู้เขียน:
ฉัตรชัย ผู้เขียน:

มันก็จิงอยู่อ่ะนะ แต่ก็ไม่แน่โมโตอาจจะพัฒนาขึ้นมาใหม่แล้วก็ได้ แต่ทำไมไม่ค่อยมีแบบOptical Zoomออกมาบ้างเลย
ไม่จริงเท่าที่ควรหรอกนะคับ ผมว่าชัดกว่าซัมซุง บางรุ่นเช่น ใข้ วี 303 ถ่ายภาพกะซัมฯ อี700 แล้ว โมโตชัดมากๆคับ เดี๋ยวว่างๆจะมาโพสต์ไว้ให้ดู
คุณหนูไฮโซ
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2005 01:15  

ราคาเครื่องประมาณเท่าไร แต่กล้อง 3.2 ล้าน หุหุ สุดยอด Very Happy
เช น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2005 10:49  

จะไปถ่าย ตูด ใครเหรอครับ 3 ล้านอ่ะ
Chukiat
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2005 20:01  

ไอ็ที่เห็นกลม ๆ สีดำใกล้ลำโพง นั่นเป็นอะไรนะ ช่วยบอกที คิดว่าจะเป็นตัววัดแสงเหมือนของโนเกีย6630 ที่ใช้เพื่อปิดไฟหน้าจอเหมือนกันหรือเปล่า
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2005 19:09  

Chukiat ผู้เขียน:
ไอ็ที่เห็นกลม ๆ สีดำใกล้ลำโพง นั่นเป็นอะไรนะ ช่วยบอกที คิดว่าจะเป็นตัววัดแสงเหมือนของโนเกีย6630 ที่ใช้เพื่อปิดไฟหน้าจอเหมือนกันหรือเปล่า
ถูกต้องนะคร๊าบบบ!!!!!!
มันมีมาตั้งนานล่ะคับ V303 V600 อะไรพวกนี้ และ อีกเยอะแล้ว คือมีนานแล้วคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2005 21:16  

>>.. คุณทราบมั้ยครับว่า เดี๋ยวนี้ต่างประเทศเขาจ้างเราดูโฆษณาของเขากันแล้วนะครับ
แปลกดีนะครับแต่ก้อเป็นเรื่องจริงครับ เพียงแค่คุณมีอีเมล์ แล้วก็แค่เชคเมล์
หรือคลิกป้ายโฆษณา ทาง INTERNETคุณก็สามารถมีรายได้แล้ว
ลักษณะการทำงานดูตรงหัวช้อลักษณะการทำงานจากด้านล่างนะครับ
ทำมัย ? คุณไม่ลองทำงานหารายได้ผ่านเน็ตหล่ะ
คุณมีเวลาทั้งวันหรือหาเวลาว่างหลังเลิกงานที่จะนั่งเล่นเน็ตแล้วมีรายได้โดยที่คุณไม่ต้องเดินไปหาลูกค้าไม่ต้องมานั่งอธิบายรายละเอียดให้ใครฟังซึ่งบางครั้งเขาก็เบื่อที่จะฟังเราพูดสู้คุณทำงานกับคอมจะดีกว่า
ลองดูก่อนไม่เห็นจะเสียหายอะไร ถ้าคุณขยันจริง
คุณสามารถมีเงินใช้เป็นหมื่น/เดือน

คุณ copy ส่วนนี้ http://www.solomaniac.com/pages/index.php?refid=glory
ไปวางในช่องAddress แล้วถ้า ENTER เข้าไปได้เลย
เว็บนี้ดีมากจ่ายเป็นเงินสดส่งมาทางเช็คหรือทางธนาคารออนไลน์แล้วแต่คุณจะเลือก
ไม่ใช่โฆษณาคืน อย่างที่เว็บอื่นเค้าทำกัน

คุณ copy ส่วนนี้
http://www.solomaniac.com/pages/index.php?refid=glory
ไปวางในช่องAddress แล้วถ้า ENTER เข้าไปได้เลย แล้วทำตามขั้นตอนดังนี้
1. ขั้นตอนนี้สำคัญมาก
*จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาให้ตามที่อยู่ของคุณ*
2.คลิกที่ Sign Up เขียน e-mail ของคุณต้องเป็นของ Yahoo หรือ hotmail
ถึงจะเร็ว สักครู่เข้าไปเช็ค e-mail ของคุณ จะพบ mail ใหม่สุด ถ้าไม่พบให้ดูที่
junk mail คลิกลิงค์ที่ตัวหนังสือยาว ๆ จากนั้นจะมีแบบให้กรอกเป็นภาษาอังกฤษ
3. Usernameหรือ Login : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ Login
ควรตั้งที่จำง่ายง่ายๆ แล้วจดเก็บไว้
4. Password : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ควบคู่กับ Login แต่ต้อง 4
ตัวขึ้นไปนะครับ
5. Verify Password : ยืนยัน Password อีกครั้ง
6. First Name : ใส่ชื่อจริงของคุณ
7. Last Name : ใส่นามสกุลของคุณ
8. Address ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่างเช่น 128/74 Soi.Ramkumhang24 Ramkumhang Rd. Tumbol.Huamark
9. City : ชื่ออำเภอ <Bangkabi>
10 state ไม่ต้องเลือกอะไร ให้พิมพ์ที่ other พิมพ์ชื่อจังหวัด <Bangkok>
11. ZipCode : รหัสไปรษณีย์ <10240>
13. Country : Thailand ตอนเลือกน่ะดูให้ดี จะมี 2 อัน อันที่ผิดจะมี ตัว L 2
ตัว ผิด ให้เลือก Thailand ตัว L ตัวเดียวนะ
14. Referred by:ใส่ glory (อาจจะใส่อยู่แล้ว)
15.ใส่เครื่องหมายถูกตรงช่องสี่เหลี่ยมเล็กๆข้างล่างให้หมด
16. payment account ID: เลือกเป็น Chek ตรงช่องว่าง ก็ปล่อยว่างไว้
17.Password: ใส่ รหัส เพื่อใช้ log in
18.Confirm Password: ยืนยันPassword อีกครั้ง
19. กด Sign up
จากนั้นเค้าจะส่ง user name กับ password ให้คุณอีกครั้ง ทางอีเมล์
ที่คุณได้สมัครไว้ตอนแรก แล้วก็ log in ได้เลย

ลักษณะการทำงาน
**วิธีที่เเสนจะง่ายที่สุดในการเพิ่มเงิน **
วิธีที่ 1
1. เช็คเมล์ โดย login เข้าไป เลือกในแท็บ paid2click ระบบจะมี Banner
มาให้คลิก โดยจะบอกว่า อันนี้คุณจะได้เท่าไหร่ เช่น 5000 $
เสร็จแล้วเปิดหน้านั้นไว้สักครู่ ประมาณ 60วินาที แล้วค่อยปิด
อันไหนที่คลิกแล้ว แบนเนอร์จะหายไปเอง ( สามารถคลิกได้ทีละหลายๆ อันได้
จะทำให้ไม่เสียเวลา โดยกดปุ่ม Shift ค้างไว้ แล้วคลิกที่แบนเนอร์ ทีละอัน
)แล้วอีกวันหรือสักระยะค่อยมาเช็คใหม่
2. ใน Inbox จะมีเมลล์เข้ามาทุกวันคุณจะได้ค่าอ่าน ซึ่งจะมี ลิ้งยาวๆ อยู่
ให้คลิกหรือ copy ไปเปิดบราวเซอร์ใหม่ แล้วเปิดทิ้งไว้สักครู่ ประมาณ 60
วินาที แล้วจึงค่อยปิด แต่ต้องทำทีละเมลล์นะครับ

วิธีที่ 2 น่าสนใจกว่าเพราะได้เงินมากกว่า และได้ทุกวัน
1. หาสมาชิกเพิ่มจากการโฆษณาในเว็บไซต์, หรือโพสเว็บบอร์ดต่าง ๆ
เพื่อให้มีคนมาสมัครสมาชิกทำเหมือนกับที่เราทำ
หากมีคนสมัครสมาชิกภายใต้ชื่อของคุณ คุณจะได้ โบนัสเพิ่มอีก ฟรี ๆ
เป็นค่าตอบแทนในการแนะนำเพื่อน ยิ่งคุณแนะนำมากคุณก็จะได้เงินมาก
สามารถเช็คได้ทันที หรือไม่ก็ copy ข้อความนี้ไปโฆษณาก็ได้ครับ
ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับ แค่เปลี่ยนเป็นชื่อคุณแค่นั้น เปลี่ยนไม่กี่จุดหรอก
โดยเปลี่ยนจาก glory เป็น username ของคุณ
2. คุณจะได้เปอร์เซ็นต์หากว่าคุณแนะนำต่อ โดยใช้ชื่อของคุณ
(คุณสมัครหรือยัง ถ้ายังเข้าไปสมัครก่อนนะ)
และถ้าหากคุณสมัครเสร็จแล้วคุณต้องการแนะนำเพื่อน ๆ ให้สมัครต่อจากคุณ
ให้เปลี่ยนด้านหลัง ?refid= ตามด้วยชื่อ username ของคุณ ดับเบิ๊ลคลิ๊ก เลยครับ
หรือเมื่อ log in เลือก Referral Center ในช่อง url จะเป็น adrees
ของคุณเพื่อหาสมาชิก

(**เตือนด้วยความหวังดีนะครับ ** ถ้าคุณคิดว่าคุณไม่อยากมีสายงาน
โดยไม่ใส่ชื่อผู้แนะนำ เช่น ทำตัวคนเดียว โดยที่ไม่มีหัวหน้าสายงาน ทางเว็บเค้า
จะมีการตรวจสอบการเป็นสมาชิก ทุก ๆ คนในทุกเดือนด้วยนะครับ เช่นถ้าใครไม่ได้เล่น
ภายใน 14 วัน คือหลังจากเลยกำหนด 2 สัปดาห์ เค้าก็จะลบ
Account ออก ฉะนั้นคุณต้องมีสายงาน และคุณหาลูกทีมของคุณเพิ่มขึ้น อย่างน้อย 2
คน
ทางบริษัทก็จะให้ความไว้วางใจ อาจจะเลื่อนตำแหน่งเป็น Gold Members, Silver
Member, dimon Member โดยจะได้รับผลประโยชน์เพิ่มขึ้น เช่น
เพิ่มจำนวนจดหมายที่จะได้รับ มีการหาสมาชิกให้อัตโนมัติ เพิ่มอัตราเงินที่ได้
จากการอ่านอีเมลขึ้นอีก 30 % เป็นต้น สามารถเช็คได้นะครับว่าใครเป็นลูกทีมบ้าง
โดยทางเว็บเค้าจะรายงานมา และถ้าคุณอยากโฆษณาในเว็บบอร์ดต่าง ๆ ให้ copy
ข้อความนี้ก็ได้ แล้วเอาไปโพสในเว็บบอร์ดต่าง ๆ ได้เลยนะครับ โดยเปลี่ยน
ตัวลิงค์ให้เป็นชื่อคุณ แนะนำเพื่อน ๆ ให้มาสมัครต่อจากเราด้วยนะ
เพื่อสร้างสายงาน 10$ จะมีโบนัสให้ด้วย เราก็ได้เงินด้วย
*****สิ่งสำคัญ*****
อย่าโกงโดยเด็ดขาด โดยการสมัครเองหลาย ๆ ครั้งหรือสมัครเมลล์มาใหม่
แล้วสร้างข้อมูลเอง ทางเว็บไซต์นี้เขามีระบบตรวจสอบถ้าเขาตรวจสอบแล้ว IP
address ซ้ำกัน
หรืออยากลองดูก็ได้ ถ้าเขาจับได้ เขาจะตัดสิทธิ์สมาชิกโดยการลบทิ้งทันที
เพื่อนเราอดได้เงินมาแล้ว เขาตัดสิทธิ์สมาชิกเลย และแนะนำว่าถ้าใครโดนลบ
Account
แล้วก็ให้สมัครใหม่เป็นลูกทีมผมก็ได้จะได้ไม่มีปัญหา
*****เขามีกฎอยู่ว่า***
สามารถสมัครได้คือ คอมพิวเตอร์ 1 เครื่อง ต่อ 1 ครั้งเท่านั้นนะครับ
แต่จะเช็คเมลซ้ำเครื่องก็ได้
และการสมัครจะต้องมีผู้แนะนำ ไม่ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ ก็คือว่าตอนสมัคร ในช่อง
Referred by : จะต้องมีชื่อผู้แนะแนะ อย่างตอนคุณสมัคร คุณต้องใส่ glory และเมื่อคุณแนะนำต่อ ก็เปลี่ยนเป็น username ของคุณต่อไป
หากคุณไม่ได้ทำการ Login ภายใน 14 วัน คือหลังจากเลย 14 วันไปแล้ว
เค้าก็จะลบ Account ของคุณออก เพราะคุณทำให้บริษัทเสียรายได้
คลิกสมัครเลย
http://www.solomaniac.com/pages/index.php?refid=glory
ถ้าไม่สามารถคลิกได้ ก็ copy ไปวาง adress แล้ว enter
แล้วกรอกรายละเอียดตามตัวอย่างด้านบน
- - - ทำดูนะครับถ้าทำจริง ๆ จัง ๆ ไม่นานก็ได้เงินแล้ว
หรือว่าจะสะสมยอดไปปลายเดือน เช็คยอดแล้วก็รอรับเช็คได้เลยครับ
และเว็บนี้เป็นเว็บของต่างประเทศเป็นเว็บที่ถูกกฎหมาย จ่ายแน่นอนไม่มีหลอกลวง
ทำได้อย่างเปิดเผย ไม่ต้องหลบ ๆ ซ่อน ๆ สามารถตรวจสอบได้จริง- - -
ขอให้อย่าทำผิดกฏของบริษัทเท่านั้น ขอย้ำ -->> ได้เงินจริงๆครับ
จาก glory
ท่านใดมีข้อสงสัย สามารถติดต่อมาได้ที่ e-mail : glory_me@hotmail.com
ยินดีตอบทุกปัญหาครับ

จุ๊กกรู๊ววว
Year's Star

หัวข้อ : ..
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2005 13:23  

...

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย จุ๊กกรู๊ววว เมื่อวันที่ 09 Feb 2008 01:13; ทั้งหมด 1 ครั้ง
chaiwat_4
Year's Star

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2005 10:50  

เหมือน Siemens รวมกับ Moto เลยครับ
เจี๊ยกครอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2005 17:28  

ตอนนี้ใครๆเค้าก็ชอบเอาโน่นเอานี่มาเสริมจะได้เพิ่มมูลค่าสินค้าซึ่งจริงๆแล้วคนที่ซื้อก็เหมือนโดนบังคับซื้อกล้องไปด้วยเพราะหลายเครื่องซื้อไปไม่ค่อยจะได้ใช้กล้องสักเท่าไร เรื่องการลงทุนไปกับระบบเสียงและสัญญาณ การออกแบบ คงไม่มีปัญหาอะไรแต่ส่วนตัวผมคิดว่ากล้องน่าจะเสนอมาเป็น option มกากว่าการ fix ลงในเครื่องเลย
Canucks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2005 14:05  

รู้สึกว่าจะอยู่ราว 3x,xxx - 40,000 นะครับเท่าที่ทราบ แต่ดูแล้วดีมากเลยน่ะเนี่ย
Arugi
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2005 01:45  

ขายปลายปีคุณสมบัติแบบนี้อาจจะธรรมดาไปแล้วห็ได้...
oath
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 10:34  

สามถึงสี่หมื่นใครจะบ้าซื้อครับ ถ้าตั้งราคาขนาดนี้ลูกค้าก็ซื้อโมเดลอื่นสิครับ แล้วคิดว่าโมโตจะตั้งราคาโหดไปทำแป๊ะอะไรล่ะครับ
~{AotTo}~
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : WoW
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 01:12  

หุหุ กล้อง 3 ล้าน

แต่ไม่ชอบโมโต
ที่สุดของที่สุดคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2005 12:13  

E1120 สุดยอดจริงๆเลยตัวนี้คุณสมบัติใช้ได้แต่โมโตมักจะไม่มีฟังชั่นวิทยุมาให้อ่ะดิ เสียก็ตรงเนี่ยแหละ แต่ก็ยังน่าใช้อยู่นะทั้งกล้อง 3 ล้านพิกเซล ความละเอียด 320*240 เสียงเซอร์ราวน์สามมิติลำโพงคู่ ถ่ายวีดีโอก็ได้แล้ว ระบบ GPS อีก ขอราคาไม่ควรเกิน 18000 เลย
เพราะอยากได้มากๆ แล้วตอนนี้ก็มีคู่แข่งเข้ามาทำให้เขว้แล้วคือ Sony W800i สุดยอดเหมือนกันแต่ฟังชั่นอื่นจะครบกว่า ทำให้สาวกโมโตเลือกไม่ถูกจริง ใช้โมโตมาแต่ 5 เครื่องเอง ลองเปลี่ยนไปเล่นโซนี่บ้างดีมั้ยเนี่ย Wink
Borat
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 03:34  

ไม่น่าแพงมากครับ Very Happy ตอนนี้ผมอยู่ที่ New Zealand มีร้านจีนขายอยู่ ราคาพอๆ กับ E398 ตอนออกมาใหม่ๆเลยครับ (ประมาณ NZ$ 700)
xyz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2005 22:56  

Borat ผู้เขียน:
ไม่น่าแพงมากครับ Very Happy ตอนนี้ผมอยู่ที่ New Zealand มีร้านจีนขายอยู่ ราคาพอๆ กับ E398 ตอนออกมาใหม่ๆเลยครับ (ประมาณ NZ$ 700)

งั้นก้อปามาน 15000 เองจิ แต่เสียดายไม่มี fm
My๐j|n
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2005 03:08  

รุ่นนี้เค้าจะผลิตรึเปล่าเนี้ยคับ หรือว่ายกเลิกไปแล้ว รอมานานเหลือเกิน.................... Evil or Very Mad
อินโดจีน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2005 16:18  

รูปแบบดีไซต์สุดยอดเลยครับอยากได้จังราคากี่หมื่นครับนี้อยากได้จังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเลย Shocked กล้องโอ้พระเจ้าจอร์ดสุดยอดมากเลยโรบิ้น
เด็กอินโดจีน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2005 16:25  

ถ้าให้เป็นไปได้นะครับสำหรับมือถือถ้าหากว่าราคาสูงไปหน่อยผมจะไม่เกี้ยงเรืองราคาถ้า!
1. กล้องมีความละเอียดสูง ๆ (หลายพิกเซล)
2. มีMP3
3. ถ้ามีMP3 ก็น่าจะมีวิทยุด้วยนี้แหละสิ่งที่ลูกค้าและผู้บริโภคต้องการ
ไม่ใช่ว่าจะราคาสูงเสียอย่างเดียวแต่คุณสมบัติแค่นี้ลูกค้าเขาเสียเงินไปและเขาก็ต้องการสิ่งที่Balance และเหมาะสม ใช่ไหมครับ
รุ่นที่เคยใช่มาแล้วและตอนนี้ก็ลดราคาแล้วด้วยคือ Sony Ericson K700 ครับ มีเกือบทุกอย่างเลยสุดยอดเลยโอ้จอร์ดแม่น้ำโขงที่เคารพรัก Arrow Razz
V.......'
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2005 14:43  

ยากรู้ราคาปัจจุบันอ่ะค่ะ พอดีจะเปลี่ยนมือถือ น่ะค่ะ I moblie 502 อ่ะค่ะ แบต หมดง่ายมาก
tnx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2006 21:33  

แล้วที่ผ่านมาเนี่ยไม่มีคัยรู้เลยเรอว่ามันจะเข้าไทย....หรือป่าว..แล้ว ราคาละครับเท่าไหร่อะ
อยากได้มาก...หากมีเครื่องหิ้วมาก็คงซื้อไว้...ชอบๆ Razz
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2006 20:57  

น่าเสียดาย ไม่มีไฟแฟลช
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2006 19:00  

NBS_K ผู้เขียน:
Chukiat ผู้เขียน:
ถูกต้องนะคร๊าบบบ!!!!!!
มันมีมาตั้งนานล่ะคับ V303 V600 อะไรพวกนี้ และ อีกเยอะแล้ว คือมีนานแล้วคับ

ไม่ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มันเป็นกล้องวิดิโอคอลล์ ตะหากเล่า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: