Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG-T5100 ฟัง mp3 ได้ปล่าว??

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 5862
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : LG-T5100 ??? mp3 ??????????
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2005 13:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ฝากถามด้วยน่ะครับ แล้วถ้าโหลดเพลงได้มันจะยุ่งยากเหมือน I-mobile 601 และ 602 ไหมอ่ะครับ เพราะผมไม่แน่ใจว่าจะทำเป็นไหมเห็นเพื่อนทำ 601 ก็ง่าย ๆ น่ะว่า LG มันจะเกี่ยวกับเมนบอร์ดคอมพิวเตอร์ด้วยหรือเปล่า?? Shocked ถามให้หน่อยน่ะครับ พอดีคอมบ้านผมซื้อมา 5 ปี มันจะต่อได้ไหมก็ไม่รู้(แต่เครื่องยังดีดีน่ะ เล่นเกมส์กราฟฟิกแรง ๆ ยังได้เลย)
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: LG-T5100 ??? mp3 ??????????
วันที่โพสท์ : 05 Apr 2005 13:56  

~BKulA` ผู้เขียน:
ฝากถามด้วยน่ะครับ แล้วถ้าโหลดเพลงได้มันจะยุ่งยากเหมือน I-mobile 601 และ 602 ไหมอ่ะครับ เพราะผมไม่แน่ใจว่าจะทำเป็นไหมเห็นเพื่อนทำ 601 ก็ง่าย ๆ น่ะว่า LG มันจะเกี่ยวกับเมนบอร์ดคอมพิวเตอร์ด้วยหรือเปล่า?? Shocked ถามให้หน่อยน่ะครับ พอดีคอมบ้านผมซื้อมา 5 ปี มันจะต่อได้ไหมก็ไม่รู้(แต่เครื่องยังดีดีน่ะ เล่นเกมส์กราฟฟิกแรง ๆ ยังได้เลย)

ฟังได้แน่นอนครับรุ่นนี้ ลองเข้าไปดูข้อมูลได้ที่นี่ครับ http://www.siamphone.com/review/lg/t5100/page.htm ถ้ามี USB พอร์ตก็ใช้ได้แล้วครับ หรือถ้าในเครื่องไม่มีมาให้คงต้องไปซื้อ การ์ด PCI ที่เป็น USB มาเสียบก็เชื่อมต่อได้แล้วครับ
ฉัตรชัย
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2005 01:35  

ของ LG T5100 การลงค่อนข้างยุ่งยากกว่าครับเพราะต้องลงตัว LG agent ด้วย (ซอฟแวร์ใช้งานเหมือน pc suit ของโนเกีย) หลังจากลงแล้วก้ต่อสายดาต้าลงิค์แล้วจึงสามารถนำเพลง mp3 ลงได้ครับแต่ไม่กี่เพลงเท่านั้นอย่างมากไม่เกิน 5 เพลงครับ เพราะหน่วยความจำมันน้อยและไม่สามารถเพิ่มได้
~BKulA`
Year's Star

จังหวัด: มหาสารคาม
หัวข้อ : Re: LG-T5100 ??? mp3 ??????????
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2005 11:33  

ขอบคุณครับพี่โอ๊ต พอดีจะซือหง่ะ แล้วก็พี่รูปลิงด้วยครับ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2005 13:47  

~BKulA` ผู้เขียน:
ขอบคุณครับพี่โอ๊ต พอดีจะซือหง่ะ แล้วก็พี่รูปลิงด้วยครับ

เหอะ ๆ Laughing พี่รูปลิง ชื่อ ตุ้ม ครับ เหอะ ๆ ชื่อก็มีอ่ะ ดันมาเรียกว่าพี่รูปลิงซะได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: