Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เมื่อไหร่ C350 จะเข้ามาขายครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4380
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????? C350 ???????????????
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2003 02:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมสนใจรุ่นนี้มาก แต่ยังไม่เห็นมีสินค้าเลยครับ แล้วคนที่เคยใช้ Motorola รุ่นอื่นๆ เป็นอย่างไรบ้างครับ อย่างเช่น อายุการใช้งานของแบตเตอรี่, ความทนทาน, อะไหล่และแหล่งซ่อมเวลาที่เกิดปัญหา ผมอยากได้ข้อมูลเพื่อมาใช้ในการตัดสินใจเลือกซื้อ
Zeven_top
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2003 14:02  

ผมตั้งใจว่าจะซื้อ moto c350 ประมาณเดือน มีนาคม 46 แต่ยังไม่เห็นมีวางจำหน่ายเลย
ใครทราบวันวางจำหน่ายช่อยบอกด้วยครับ และถ้าทราบว่าที่ไหนมีขายช่วยบอกด้วยคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Mar 2003 18:18  

ที่ central พระราม 3 ราคาปามาน 7,xxx บาท
HaRiKaZe'
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Mar 2003 19:52  

ขายนานแล้วนะครับ ผมซื้อมาวันที่ 27 ครับ สวยดี ราคาถูกด้วย
น่าสนใจครับ อ้อ แล้วมีปุปกรณ์เสริมที่สามารถฟัง fm ได้นะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: