Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เสียงเรียกเข้า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 13 / เข้าชม: 3751
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2005 12:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่ามือถือยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่สามารถอัดเสียงแล้วนำมาเป็นเสียงเรียกเข้าได้มั่งครับ
panglikhit
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2005 12:53  

T610/T630 ผมเคยใช้...สามารถครับ Very Happy
peacock
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2005 16:34  

แหมๆๆ จะเอาเสียงตดตัวเองเป็นเสียงเรียกเข้าอ่ะดิ

อย่าเลยครับ ผมทำแล้ว มันไปดังกลางวงข้าว พอดี

วงแตก
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2005 17:26  

หลายรุ่น ยกเว้น Samsung ครับ
Runjako
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2005 21:09  

จะอัดเสียงคราง..........มาเรียกเข้าหรอค่ะ คิกคิก
อ่ะๆ โอะ......โอยยยย อืมมมม
peacock
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 02:50  

โอ้วว เยสสสสสส โอ้ว ก้ออดดดด
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 07:00  

เวรกรรม ... -- -- '
น่าสงสารเจ้าของกระทู้ดันมาถามห้องนี้
เกือบทุกรุ่นทำได้กันหมดแล้วครับ แต่ถ้าใฝห้แนะนำก็ mikky M789 ถ้าไม่ได้อ่านรีวิวก็โทษเฮีย red_devil ไปโลด
อิอิ
mee038
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 09:13  

ตกลงทำรีวิวเส็จแล้วเหรอ??
wut1975
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 12:53  

ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:
น่าสงสารเจ้าของกระทู้ดันมาถามห้องนี้
เกือบทุกรุ่นทำได้กันหมดแล้วครับ แต่ถ้าใฝห้แนะนำก็ mikky M789 ถ้าไม่ได้อ่านรีวิวก็โทษเฮีย red_devil ไปโลด
อิอิ

ขอโทษด้วย พอดีไม่ได้ทันอ่านว่ากระทู้ส่วนใหญ่ของ ห้องนั่งเล่นจะไม่คุยกันเรื่องโทรศัพท์ (มือมันไวไปหน่อย)
ต้องขอโทษที่รบกวนเวลาอ่านของคุณ แล้วก็ต้องมาเสียเวลาตอบกระทู้ของผม....เฮ้อ.....
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 13:30  

wut1975 ผู้เขียน:
ThU AnG KuBPoM!!!!!! ผู้เขียน:
อิอิ

ขอโทษด้วย พอดีไม่ได้ทันอ่านว่ากระทู้ส่วนใหญ่ของ ห้องนั่งเล่นจะไม่คุยกันเรื่องโทรศัพท์ (มือมันไวไปหน่อย)
ต้องขอโทษที่รบกวนเวลาอ่านของคุณ แล้วก็ต้องมาเสียเวลาตอบกระทู้ของผม....เฮ้อ.....
-*- ผมไม่ได้หมายความอย่างงั้นครับพี่ เหอ ๆ
ถามได้ครับถามได้ ผมก้ตอบเรื่องมือถืออยู่ทุกวันน่ะแหละ
ไม่เสียเวลาหรอกครับ มากกว่าครึ่งนึงของชีวิตผมก็จมอยู่กับโทรศัพท์นี่ล่ะครับ จขกท.
Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ : Re: ??????????????
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2005 22:40  

อยากทราบว่ามือถือยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่สามารถอัดเสียงแล้วนำมาเป็นเสียงเรียกเข้าได้มั่งครับ
ยืมเครื่องหน่อยดิ เด๋วจะร้องให้แล้วอัดเอาไปทำเสียงเรียกเข้า อิอิ ดีม่ะๆ จะร้องอยากชำนาญและช่ำชองเลยล่ะ อิอิ
T-U-R-I-S-M-O
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สยามเมืองยิ้ม ^_^
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2005 17:57  

Runjako ผู้เขียน:
ยืมเครื่องหน่อยดิ เด๋วจะร้องให้แล้วอัดเอาไปทำเสียงเรียกเข้า อิอิ ดีม่ะๆ จะร้องอยากชำนาญและช่ำชองเลยล่ะ อิอิ

จะมีใครเค้าอยากได้มั้ยเนี่ย -_-" เฮ้อ... น่าสงสารเจ้าของกระทู้หนักกว่าเก่าอีก

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Runjako
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 20:00  

T-U-R-I-S-M-O ผู้เขียน:
Runjako ผู้เขียน:

จะมีใครเค้าอยากได้มั้ยเนี่ย -_-" เฮ้อ... น่าสงสารเจ้าของกระทู้หนักกว่าเก่าอีก

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ถ้าเป็นเครื่องเทอ ชั้นจะยืมมา แล้วเอาไปโยนทิ้ง ข้อหา หมั่นไส้เจ้าของเครื่อง เชอะๆ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2005 19:10  

อย่ากักัรสิครับ โอ๊ย! ไม่ใช่
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: