Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามพี่หมีหน่อยคร้าบ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 9 / เข้าชม: 3122
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 01:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

พี่หมีครับ ผมได้ข่าวว่าในตัวเมืองชลมีร้านติ่มซำบุฟเฟต์น่ะครับ ไม่ทราบว่าข่าวนี้จริงหรือป่าว ถ้ามีอยู่ตรงไหนอ่าครับ จาได้ชวนท่านตวงไปถล่มกินกันน่ะครับ เฮอๆ Cool
Runjako
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 02:30  

คิม จี ซก ผู้เขียน:
พี่หมีครับ ผมได้ข่าวว่าในตัวเมืองชลมีร้านติ่มซำบุฟเฟต์น่ะครับ ไม่ทราบว่าข่าวนี้จริงหรือป่าว ถ้ามีอยู่ตรงไหนอ่าครับ จาได้ชวนท่านตวงไปถล่มกินกันน่ะครับ เฮอๆ 8)

เรื่องกินอีกแล้ว

เด๋วจะลากสมาชิกใน กทมไปตะเวนกินแล้วมาลงบอร์ดให้อิจฉาเล่นบ้างคอยดูนะ
peacock
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 06:23  

สงสัยหมีเป็น พ่อช้อยนางรำ

เปิปไปทั่ว ปีหน้าสงสัยต้องขอร้านเด็กๆ เอ้ย เด็ดๆ ซะละ
mee038
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 09:25  

ในเมืองชลมะทราบคับ โทดทีๆ เคยไปกินแต่ที่บางกอกอะ แพงมั่กๆ หัวละ450
เด๋วยังไงจาลองดูๆให้คับ
**TotO**
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ : Re: ???????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 13:26  

Runjako ผู้เขียน:
คิม จี ซก ผู้เขียน:
พี่หมีครับ ผมได้ข่าวว่าในตัวเมืองชลมีร้านติ่มซำบุฟเฟต์น่ะครับ ไม่ทราบว่าข่าวนี้จริงหรือป่าว ถ้ามีอยู่ตรงไหนอ่าครับ จาได้ชวนท่านตวงไปถล่มกินกันน่ะครับ เฮอๆ Cool

เรื่องกินอีกแล้ว

เด๋วจะลากสมาชิกใน กทมไปตะเวนกินแล้วมาลงบอร์ดให้อิจฉาเล่นบ้างคอยดูนะ

ไหนบอกว่าจาควบคุมน้ำหนักไงครับ เห็นบ่นๆว่า(ไขมัน)ส่วนเกินกวนใจ บวมขึ้นมาเด๋วจาหาว่าไม่เตือน อิอิ
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 14:45  

กินไปก่อนเนอะ แล้วไปลดไขมันวันหลัง
peacock
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 19:26  

ผมอยากได้ที่เที่ยวบ้างอ่ะครับ พี่หมี

เอาแบบเด็ดๆ เลยนะพี่ ไม่แพงมาก ใหม่ๆๆ

จัดให้ซัก 7-8 ทีนะ ซู้ดดดดดด
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2005 22:51  

peacock ผู้เขียน:
ผมอยากได้ที่เที่ยวบ้างอ่ะครับ พี่หมี

เอาแบบเด็ดๆ เลยนะพี่ ไม่แพงมาก ใหม่ๆๆ

เอาแบบเด็ดๆ.....(อร่อย)......... เลยนะพี่ ไม่แพงมาก.........(ถูก)..............

ใหม่ๆๆ.........(ร้อนๆ สดๆ)......................

จัดให้ซัก 7-8 ทีนะ.............งง....งง............. ซู้ดดดดดด............ยิ่ง งง ........
mee038
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2005 09:33  

TIPONG ผู้เขียน:

เอาแบบเด็ดๆ.....(อร่อย)......... เลยนะพี่ ไม่แพงมาก.........(ถูก)..............

ใหม่ๆๆ.........(ร้อนๆ สดๆ)......................

จัดให้ซัก 7-8 ทีนะ.............งง....งง............. ซู้ดดดดดด............ยิ่ง งง ........
รับแซบคร้าบ แต่มะรุ้จาหาที่ไหนให้อะ ที่พี่โอ๊คอยากนี่ปลากระพงช่ายปะ??
peacock
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2005 12:25  

mee038 ผู้เขียน:
TIPONG ผู้เขียน:

รับแซบคร้าบ แต่มะรุ้จาหาที่ไหนให้อะ ที่พี่โอ๊คอยากนี่ปลากระพงช่ายปะ??

ถ้าปลากระพงมันนอนด้วยได้ ก็เอา
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: