Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยกันโพสพื้นที่การให้บริการ Hutch

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 8 / เข้าชม: 5097
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????????????? Hutch
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 15:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมก็เป็นผู้หนึ่งที่คิดจะให้และกำลังจะซื้อ Hutch ผมว่าท่านที่ใช้ Hutch อยู่ขอความกรุณามาโพสกันหน่อยว่าท่านใช้ Hutch ที่ใดดีและที่ใดมีปัญหาบ้างดีไหมครับ
เมย์จัง...
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????????????????? Hutch
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 15:28  

Power ผู้เขียน:
ผมก็เป็นผู้หนึ่งที่คิดจะให้และกำลังจะซื้อ Hutch ผมว่าท่านที่ใช้ Hutch อยู่ขอความกรุณามาโพสกันหน่อยว่าท่านใช้ Hutch ที่ใดดีและที่ใดมีปัญหาบ้างดีไหมครับ

...เท่าที่ใช้งานอยู่นะคะ ในกทม.นี่ดีมากนะคะ ไม่ว่าจะอยู่ในที่จอดรถหรือลิฟท์ก็ยังสามารถใช้งานได้ดีค่ะ จะมีขัดข้องบ้างนะคะ ตอนฝนตกค่ะ....แต่โดยรวมแล้วใช้งานได้ดีมากเลยค่ะ
Watthekop
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .......
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 23:07  

ผมอยู่หนองจอก สัญาณดีมากครับ ไม่มีปัญหา
palma
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 12:23  

ที่ราชบุรี สัญญาณเป็นอย่างไรบ้างครับ ทั้ง data and voice?
Power
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 12:10  

ในที่สุดผมก็ซื้อมาแล้วครับ แต่ยังไม่สามารถใช้ได้ต้องรอทาง Hutch เปิดใช้ใช่นะแต่เท่าที่ลองดูสัญญาณ จากบ้านที่แถวๆ ศรีธัญญาไปทำงานผ่านแคลาย ออกทางรัตนาธิเบธ ไปทางบางบัวทอง บางใหญ่ ออกทางวงแหวนเลี้ยวขวาไปทางสุพรรณ และวิ่งไปจนถึงสามโคกปทุมธานี และไปทำงานที่มหาวิทยาลัยชินวัตร สัญญาณดีครับ Full เกือบตลอดมีตกมาอยู่ทีสองสามขีดบ้างนิดหน่อย
nus
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? ???????????
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 16:20  

สัมพันธวงศ์ ใช้ดีมากค่ะ
tum98
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 23:47  

ซื้อมาเหมือนกันแต่อีก 2-3 วันกว่าจะใช้ได้เห็นเพื่อนบอกว่าใช้ได้ดีไม่มีปัญหาอะไร
Metrix_CP
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 00:27  

ตอนนี้อยู่ที่สระบุรี อะครับ โอเคเลยอะ สัญญาณมีเต็มและสามารถใช้ ดาต้าได้ด้วย ครับ
ken_w
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 14:55  

ถ้าอยู่แต่ในกรุงเทพผมว่าใช้งานได้แบบสบายๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: