Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สมัคร เว็บบอร์ด SIaMPHone แล้วไม่ได้เมล์กลับมาอ่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 8 / เข้าชม: 3151
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? ????????? SIaMPHone ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2005 20:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

สมัครเมม แล้วไม่ได้อ่ะ อยากเปงเมมเบอร์ ๆๆๆ แง้ๆๆ
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2005 22:11  

ต้องกรอกอีเมล์ตอนสมัคร หลังจากได้รับคำยืนยันว่าสมัครแล้ว
ให้ไปเข้าอีเมล์ที่แจ้งไว้ จะได้รับเมล์จากสยามโฟน
ให้ไปเข้าที่www.ที่อยู่ในเมล์นั้น เป็นการยืนยันกลับเข้ามาอีกครั้งหนึ่ง หลังจากนั้นก็จะเข้าเป็นสมาชิกโดยสมบูรณ์ Wink
*•*Notkeeper*•*
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: 7610 6630
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 08:58  

ก็ปกติ เมลล์จะส่งยืนยันไปให้ช้ามาก ประมาณ 1 วัน ผมก็เป็นสมาชิกใหม่ได้รับเมลล์ช้าไป 1 วัน นะครับ
laserkung
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 11:17  

ผมสมัครไปหลาย เมล์แล้ว เพิ่งจะมาได้ตอนนี้แหละ

แนะนำให้ อย่าใช้ hotmail นะครับ ผมสมัครไม่เคยได้เลย จนชื่อ ดีๆที่ผมอยากตั้ง โดนตัวเอง ที่สมัครไปก่อนแย่งเลย - - (ระบบมันไม่ลบให้ด้วยนะ ถ้าไม่ยืนยันอ่ะ)

เมื่อมะวานซืน ผมเลย สมัคร thaimail ดู ปรากฏว่า มะวานได้เมล์แล้ว ดีใจมากเลย อิอิ
~cookiecrews~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ******
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 11:32  

ของผมวันเดียวก็ได้และ แต่เมื่อ ปีที่แล้ว นู๋น
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 12:14  

ช่วงนี้เนท มันแปลก ส่งรูปก็ช้า บางทีไม่มาเฉย

วันก่อนสมัครสยามโฟนให้เพื่อนก็นานเกือบ10นาที เมลก็มาที่ hotmail แต่ก็ดีที่ยังมาได้
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 14:26  

ให้ ส่งเมล มาที่ chate@siamphone.com หรือ chatechate@hotmail.com
ส่ง user name กับ รหัสที่สมัครมาคับ ส่งมาแล้ว ช่วยแจ้ง ด้วยนะคับ
แจ้งยังงัย ก้อ เข้ามาตอบกะทู้นี้น่ะคับ จะเข้ามาดูอีกคับ
แต่ถ้าได้รับเมล ยืนยันแล้ว ก้อตอบด้วยนะคับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2005 13:58  

ช่วงนี้คนสมัครเยอะหนะครับ ถ้าผิดพลาดหรือตกหล่นประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2005 10:36  

เหรอครับ ของผม สมัครปุ๊ป เมล์ตอบรับมาเลยอ่ะครับ แปปเดียวเอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: