Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครรู้ช่วยตอบด้วย (เมื่อก่อนทำได้ ทำไมเดี๋ยวนี้ไม่ได้ล่ะ)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3659
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????? (?????????????? ??????????????????????)
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2003 20:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

เมื่อก่อนส่งรูปจาก yahoo mail เข้าเครื่อง แล้ว save เป็น wallpaper ได้ แต่ตอนนี้ทำไมได้แล้วครับ มัน show เป็นข้อความ text ธรรมดาและมี attachment ด้วย แต่ไม่สามารถ ดูรูปได้ ลองเข้าไปที่ hutchmail ก็ download ไม่ได้ เข้าไปที่ Java Photo mail => mail box ก็ไม่มีรูปเลย

ใครพอจะทราบช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ
Kate
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????? (?????????????? ??????????????????????)
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2003 14:47  

joe ผู้เขียน:
เมื่อก่อนส่งรูปจาก yahoo mail เข้าเครื่อง แล้ว save เป็น wallpaper ได้ แต่ตอนนี้ทำไมได้แล้วครับ มัน show เป็นข้อความ text ธรรมดาและมี attachment ด้วย แต่ไม่สามารถ ดูรูปได้ ลองเข้าไปที่ hutchmail ก็ download ไม่ได้ เข้าไปที่ Java Photo mail => mail box ก็ไม่มีรูปเลย

ใครพอจะทราบช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

รูปใหญ่เกิน 7 K รีเปล่าอ่ะ ลองดูก่อนดิ แล้วมาบอกด้วยนะคะ ว่าทำได้รึยัง
เมย์จัง...
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : java best
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2003 18:49  

เข้าทาง Java นะคะ ดีที่สุด ชัวร์กว่า แต่ก็ต้องดูขนาดรูปนั้นๆ ด้วยค่ะ และอาจมีความผิดพลาดในการเชื่อมต่อค่ะ ลองดูหลายๆ ครั้งนะคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: