Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สาย cable link sanyo spc550

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4223
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? cable link sanyo spc550
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 15:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

วันนี้ผมไปดูสายดาต้า ลิ้งค์ ที่ fotune ครับ
ได้มาแล้ว data link ราคา 550 บาท
อยู่ชั้น3 หรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่อยู่ต่ำกว่าชั้น เทเลคอมเอเชีย 1 ชั้น
แนะนำร้าน นะครับ ใกล้กับร้าน chevalia ที่ขาย notbook toshiba ร้านประมาณข้างๆ นะครับ
มีสายดาต้าลิ้งมากมายให้เลือกราคา ก็ไม่แพงมากนักครับ ลองไปดูนะครับ เนื่องจากที่
มาบุญครองหายากเหลือเกิน
viwatj
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??? cable link sanyo spc550
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 15:25  

ว่าแต่สาย data link ที่ซื้อมานี่ทำอะไรได้บ้างครับ มี software อะไรให้บ้าง ลองแล้วมาบอกด้วยนะครับ
เจ้าของกระทู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 15:43  

ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับ แต่ยังไม่ได้อ่านในคู่มือ ตอนนี้ก็แคโหลดรูปต่างๆนำมาทำ walpaper แล้วยังสามารถแต่รูปให้ชัดขึ้น หรือให้สว่างขึ้นได้ เมื่อรูปมัวเกินไป แล้วยังไงจะบอกมาอีกนะครับ
ฝ้ายค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 16:14  

ขอบคุณพี่มากๆเลยนะค่ะ หนูอยากได้สาย data link มานานแล้ว

แต่น่าเสียดายจัง...ที่พี่จำชื่อร้านไม่ได้ ถ้าจำได้ช่วยบอกด้วยได้มั๊ยค่ะ ฝ้ายจะได้หาร้านที่

ขายเจอ ยังไงก็ขอบคุณพี่มากๆเลยนะค่ะ จุ๊บบบบบบบบบบบบบบ
`Natalie
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 16:33  

ขอบคุณค่ะที่โพสต์ให้เราๆได้รู้กันอะค่ะ ^_^
เจ้าของกระทู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 19:10  

พี่จำไม่ได้จริงๆน้องฝ้าย แต่ถ้า ไปแล้ว หาร้าน ชีวาเลีย เจอ ก็เจอร้านนั้นแน่นอนครับ อยู่ฝั่งเดียวกันใกล้กันเลย มีสายดาต้าลิ้ง เต็มตู้เลย หรือว่าถามยาม หรือดูตรงป้ายบอกชั้นก็ได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: