Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 606 มีปัญหาเเล้วครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 10 / เข้าชม: 4142
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 606 ????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2005 10:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

ก็คือว่าปกติพอเสียบหูฟังมันจะเข้าหมวดหูฟังเเต่พอถอดนี่สิครับมันไม่ยอมออกจากหมวดหูฟัง Evil or Very Mad Twisted Evil
job 606
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 606
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2005 10:11  

มันค้างเลยครับไม่ยอมออกจากหมวดหูฟัง วันนี้ต้องส่งศูนย์เลย เห้อๆ พึ่งซื้อมาไม่นานเอง เซ็งเลย Evil or Very Mad Twisted Evil
gunn =^_^=
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2005 14:48  

ของป๋มมะเป็งรายยเยยย เกือบ 2 เดือน แระ อิอิ
nnichaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2005 21:58  

เวลามีอะไรค้าง ลองปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ดูดิ เผื่อมันหายอ่ะ ก่อนส่ง 0 อ่ะ
noise
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2005 21:11  

เครื่องผมมันจู่ ๆก็ดับ หนะ เป็นบ่อยมาก บางวันดับเป็นสิบครั้ง
บางวันไม่ดับเลย เป็นเพราะไรบอกหน่อยจิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 14:33  

noise ผู้เขียน:
เครื่องผมมันจู่ ๆก็ดับ หนะ เป็นบ่อยมาก บางวันดับเป็นสิบครั้ง
บางวันไม่ดับเลย เป็นเพราะไรบอกหน่อยจิ

พยายามอย่ากดปุ่ดแรงหรือซ้ำกันเป็นเวลานาน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 14:34  

nnichaa ผู้เขียน:
เวลามีอะไรค้าง ลองปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ดูดิ เผื่อมันหายอ่ะ ก่อนส่ง 0 อ่ะ

imobile มีไว้สำหรับคนอ่อนโยน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: 606
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 14:36  

job 606 ผู้เขียน:
มันค้างเลยครับไม่ยอมออกจากหมวดหูฟัง วันนี้ต้องส่งศูนย์เลย เห้อๆ พึ่งซื้อมาไม่นานเอง เซ็งเลย Evil or Very Mad Twisted Evil

i-mobile อยู่ในขั้นพัฒนาอาจมีปัณหาบ้าง
606 เมื่อ 2 วันที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 19:57  

ของเรามีปัญหาเหมือนกัน
+++ ซื้อมาได้ 2 วัน ตั้งอยู่บนเตียง เล่นกับเพื่นอ เล่นไปเล่นมา กรำ กุญแจหล่นบนจอเช้ย... บุบสิคะทีนี้ .... ซวยเลย
+++ ไม่เกี่ยวกับระบบเลย หุหุ
606 เมื่อ 2 วันที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2005 19:57  

ของเรามีปัญหาเหมือนกัน
+++ ซื้อมาได้ 2 วัน ตั้งอยู่บนเตียง เล่นกับเพื่นอ เล่นไปเล่นมา กรำ กุญแจหล่นบนจอเช้ย... บุบสิคะทีนี้ .... ซวยเลย
+++ ไม่เกี่ยวกับระบบเลย หุหุ
GTWO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 11:55  

แนะนำว่าไม่ได้เป็นที่ซอฟแวร์ครับ ถ้าหากลองเสียบแล้วดึงออกมาใหม่ยังไม่หาย แสดงว่าเป็นที่ด้านฮาดแวร์แร้วคับ ของผมเจอเหมือนกันศูนย์โครตฮ่วยคับซ่อมเองแม่งเลย ต่อตรงไว้ครับแต่ยังไม่มีอะไหล่ขายเลยครับหายากมากๆเลยครับ แนะนำใครคิดจะซื้อไอโมบาย ลองๆคิดถึงบริการหลังการขายด้วยนะครับจะได้ไม่ต้องเสียใจภายหลัง Cool
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: