Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 3128 - GSM Clamshell Phone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 41 / เข้าชม: 22582
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia 3128 - GSM Clamshell Phone
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 10:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 3128 - GSM Clamshell Phone
http://www.siamphone.com/catalog/nokia/3128.htm

ryozaki
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 11:23  

แปลกดีมีเสาด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 12:34  

นึกถึงtclอะ
เช น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 14:01  

งั้น ๆ นะ
nogia
Grand Member
Grand Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 16:11  

สวยดี Smile
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 19:23  

อ่า............หา ใช่เล่นเลย แต่ความจำน้อยจัง รองรับ .mmf นี่ดีมากๆๆๆ Rolling Eyes Crying or Very sad Surprised Cool รูปทรงบ๊องๆไม่เข้าใจคนคิดเลย!!!
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 19:46  

สงสัยNokiaจะไม่ถนัดในการออกแบบโทรศัพท์แบบฝาพับจิงๆ อุตส่าห์ดีไซน์7200ซะหรูโคตร แต่ไหงตัวนี้กลับดีไซน์แย่ลง แทนที่จะมีการพัฒนาขึ้น เอะหรือว่าไปจ้างใครผลิตอีกล่ะเนี่ย ขอพูดถึงเรื่องFunctionหน่อย ทำไมน้อยจังหน่วยความจำก็โคตรน้อยเลยอ่ะ ราคาไม่น่าจะเกิน11xxx
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 20:27  

รุ่นนี้ ถือว่า ดีครับ
ตระกูล 3 ไม่ได้เน้นดีไซน์
แต่เป็นมือถือวัยรุ่นครับ
ปล.ไม่ใช่สาวกโนเกียนะ
......
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2005 21:21  

ไอ้พวกควาย พวกมึงนี่อะไรก็ไม่พอใจ อะไรก็บอกว่าห่วย เขาเอาใจพวกแบบพับตลาดล่าง พวกมึงไม่เข้าใจเหรอ น่าเห็นใจพวกโง่ๆ ไม่เข้าถึงเจตนารมณ์ของโนเกีย เขาออกแบบมาดีก็บอกว่าแย่ ออกแบบเบสิคๆ พวกมึงก็ไม่พอใจ ออกแบบล้ำยุคพวกมึงก็ว่าอัปลักษณ์ คิดได้ไง ไอ้พวกเชี่ย สันดานเสีย เอาแต่ติๆๆๆ แน่จริงมึงก็มาสร้างโทรศัพท์เองเลยสิ ไอ้พวกโง่โคตร รู้จักพอดีๆ บ้างนะพวกมึงน่ะ อะไรๆ ก็เอะอะว่า โนเกียไม่ดี อย่าให้กูรู้นะว่ามึงน่ะใช้โนเกียไอ้ส้นตีนหมาทั้งหลาย ยังไงก็ว่าโนเกียดีแน่ๆ เป็นผู้นำในตลาดมือถืออย่างแท้จริง กูรักโนเกีย Evil or Very Mad
ผ่านมาหมั่นไส้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2005 00:09  

[quote="......"]ไอ้พวกควาย พวกมึงนี่อะไรก็ไม่พอใจ อะไรก็บอกว่าห่วย เขาเอาใจพวกแบบพับตลาดล่าง พวกมึงไม่เข้าใจเหรอ น่าเห็นใจพวกโง่ๆ ไม่เข้าถึงเจตนารมณ์ของโนเกีย เขาออกแบบมาดีก็บอกว่าแย่ ออกแบบเบสิคๆ พวกมึงก็ไม่พอใจ ออกแบบล้ำยุคพวกมึงก็ว่าอัปลักษณ์ คิดได้ไง ไอ้พวกเชี่ย สันดานเสีย เอาแต่ติๆๆๆ แน่จริงมึงก็มาสร้างโทรศัพท์เองเลยสิ ไอ้พวกโง่โคตร รู้จักพอดีๆ บ้างนะพวกมึงน่ะ อะไรๆ ก็เอะอะว่า โนเกียไม่ดี อย่าให้กูรู้นะว่ามึงน่ะใช้โนเกียไอ้ส้นตีนหมาทั้งหลาย ยังไงก็ว่าโนเกียดีแน่ๆ เป็นผู้นำในตลาดมือถืออย่างแท้จริง กูรักโนเกีย Evil or Very Mad[/quote
เอ่อ...คือมันเป็นการแสดงความคิดเห็นน่ะนะ อย่าคิดมากสิ แหมเป็นเดือดเป็นแค้น ไม่รู้ว่าพ่อแม่มึงตาย หรือยายมึงโดนข่มขืนจะเอะอะโวยวายอย่างนี้หรือเปล่า ทำเป็นเดือด! เอี้ยจริงๆ
tpart
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2005 00:26  

เค้ากำลังแสดงเทคนิคก้าวกระโดดแบบถอยหลังนะอิอิ
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2005 15:49  

ถ้าเดาไม่ผิดไม่นะคับ นี่ไม่ได้เป็นการออกแบบมาจากโนเกียโดยตรงอ่ะคับ คือเค้าอาจจะแบ่งเป็นโนเกียแม่ กับโนเกียเอเชีย เพราะงั้นบางรุ่นจะไม่มีใน www.nokia.com แต่จะมีรุ่นที่เราไม่รู้จักใน www.nokia-asia.com น่ะคับ

โนเกียแม่ ฝาพับจะออกแบบไร้เสาคับ แต่โนเกียเอเชียจะมีเสาก้ออย่าง โนเกีย 8587 6255 และก้อ 3128 นี่งัยคับ ดังนั้นผมถึงไม่ถือว่านี่คือมือถือของโนเกียแม่คับ หรือหลายโมเดลที่คุณๆรู้จักก้อไม่ได้ออกแบบโดยโนเกียแม่อย่างเช่น โนเกีย 3350 3610 8855 หรือปัจจุบันที่เห็นๆก้อ 3120 6235 คับ อันนี้ออกแบบโดยโนเกียเอเชียคับ กระจ่างแล้วนะคับ
เช น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2005 18:41  

...... ผู้เขียน:
ไอ้พวกควาย พวกมึงนี่อะไรก็ไม่พอใจ อะไรก็บอกว่าห่วย เขาเอาใจพวกแบบพับตลาดล่าง พวกมึงไม่เข้าใจเหรอ น่าเห็นใจพวกโง่ๆ ไม่เข้าถึงเจตนารมณ์ของโนเกีย เขาออกแบบมาดีก็บอกว่าแย่ ออกแบบเบสิคๆ พวกมึงก็ไม่พอใจ ออกแบบล้ำยุคพวกมึงก็ว่าอัปลักษณ์ คิดได้ไง ไอ้พวกเชี่ย สันดานเสีย เอาแต่ติๆๆๆ แน่จริงมึงก็มาสร้างโทรศัพท์เองเลยสิ ไอ้พวกโง่โคตร รู้จักพอดีๆ บ้างนะพวกมึงน่ะ อะไรๆ ก็เอะอะว่า โนเกียไม่ดี อย่าให้กูรู้นะว่ามึงน่ะใช้โนเกียไอ้ส้นตีนหมาทั้งหลาย ยังไงก็ว่าโนเกียดีแน่ๆ เป็นผู้นำในตลาดมือถืออย่างแท้จริง กูรักโนเกีย Evil or Very Mad

ป๋มก้อสาวกโนเกีย แต่พี่ใจเย็น ๆ ก่อนดีกว่าๆ นะ ชั่งเขาเหอะ ๆ
kazza
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: หนองคาย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2005 00:05  

ก้อสวยดีนะครับ แต่ยังไม่เท่า 7200
Guu เอง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jan 2005 19:16  

[quote="ผ่านมาหมั่นไส้"]
ไอ้พวกควาย พวกมึงนี่อะไรก็ไม่พอใจ อะไรก็บอกว่าห่วย เขาเอาใจพวกแบบพับตลาดล่าง พวกมึงไม่เข้าใจเหรอ น่าเห็นใจพวกโง่ๆ ไม่เข้าถึงเจตนารมณ์ของโนเกีย เขาออกแบบมาดีก็บอกว่าแย่ ออกแบบเบสิคๆ พวกมึงก็ไม่พอใจ ออกแบบล้ำยุคพวกมึงก็ว่าอัปลักษณ์ คิดได้ไง ไอ้พวกเชี่ย สันดานเสีย เอาแต่ติๆๆๆ แน่จริงมึงก็มาสร้างโทรศัพท์เองเลยสิ ไอ้พวกโง่โคตร รู้จักพอดีๆ บ้างนะพวกมึงน่ะ อะไรๆ ก็เอะอะว่า โนเกียไม่ดี อย่าให้กูรู้นะว่ามึงน่ะใช้โนเกียไอ้ส้นตีนหมาทั้งหลาย ยังไงก็ว่าโนเกียดีแน่ๆ เป็นผู้นำในตลาดมือถืออย่างแท้จริง กูรักโนเกีย Evil or Very Mad[/quote
เอ่อ...คือมันเป็นการแสดงความคิดเห็นน่ะนะ อย่าคิดมากสิ แหมเป็นเดือดเป็นแค้น ไม่รู้ว่าพ่อแม่มึงตาย หรือยายมึงโดนข่มขืนจะเอะอะโวยวายอย่างนี้หรือเปล่า ทำเป็นเดือด! เอี้ยจริงๆ

ก็มีไอ้บ้าอย่างพวกที่ชอบด่าโนเกียว่าออกมาได้แปลกอย่างโน้นบ้างอย่างนี้บ้าง
เขาก็เลยด่ากลับไง แล้วที่คุณทำเป็นพูดเพราะตอนต้น แล้วด่าพ่อล่อแม่เขาตอนท้ายมันก็ไม่ผิดอะไรกับคนอื่นเขาหรอก
ผมเองก็เล่นมาหลายรุ่น จัดว่าบ้าโทร.เลยก็ว่าได้ ในแต่ละยี่ห้อมันก็มีข้อดีข้อเสียเยอะ
คุณก็เลือกเอาที่คุณมีงบแล้วตรงตามความต้องการคุณสิ
อย่าไปวิจารณ์ว่ายี่ห้อนู้นยี่ห้อนี้ว่าแย่เลยครับ
เห็นด่ากับบ่อย เบื่ออ่ะ อยากเข้ามาดูข้อมมูลสำหรับคนที่ชอบใช้ nokia จริงๆ
หุหุ
Guu เอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2005 19:26  

[แบงค์] ผู้เขียน:
ถ้าเดาไม่ผิดไม่นะคับ นี่ไม่ได้เป็นการออกแบบมาจากโนเกียโดยตรงอ่ะคับ คือเค้าอาจจะแบ่งเป็นโนเกียแม่ กับโนเกียเอเชีย เพราะงั้นบางรุ่นจะไม่มีใน www.nokia.com แต่จะมีรุ่นที่เราไม่รู้จักใน www.nokia-asia.com น่ะคับ

โนเกียแม่ ฝาพับจะออกแบบไร้เสาคับ แต่โนเกียเอเชียจะมีเสาก้ออย่าง โนเกีย 8587 6255 และก้อ 3128 นี่งัยคับ ดังนั้นผมถึงไม่ถือว่านี่คือมือถือของโนเกียแม่คับ หรือหลายโมเดลที่คุณๆรู้จักก้อไม่ได้ออกแบบโดยโนเกียแม่อย่างเช่น โนเกีย 3350 3610 8855 หรือปัจจุบันที่เห็นๆก้อ 3120 6235 คับ อันนี้ออกแบบโดยโนเกียเอเชียคับ กระจ่างแล้วนะคับ

ก็นี่ไงคับที่ทำให้เขาไม่พอใจ

สงสัยNokiaจะไม่ถนัดในการออกแบบโทรศัพท์แบบฝาพับจิงๆ อุตส่าห์ดีไซน์7200ซะหรูโคตร แต่ไหงตัวนี้กลับดีไซน์แย่ลง แทนที่จะมีการพัฒนาขึ้น เอะหรือว่าไปจ้างใครผลิตอีกล่ะเนี่ย ขอพูดถึงเรื่องFunctionหน่อย ทำไมน้อยจังหน่วยความจำก็โคตรน้อยเลยอ่ะ

ประโยคของคุณแดกดันคนที่รักโนเกียพอสมควร
ผมอ่านแล้วยังหมั่นใส้เลย
บ่อยนะครับที่คุณกวนประสาทสาวกโนเกียหลายเจ้าแล้วนะ ระวังคำพูดบ้างก็ดี
เซ็งอ่ะ เข้ามาแทบไม่ได้ข้อมูลเลย เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยอยากจะเข้ามาอ่านแล้ว
dej0323
Year's Star

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2005 10:19  

สงสัยมีอาชีพรับจ้างโพสท์ข้อความ ด่า โจมตี ใส่ไฟ ให้คนอื่นเสียหายมั้งเนี่ยะ

น่าเบื่อจังครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2005 10:41  

Guu เอง ผู้เขียน:
[แบงค์] ผู้เขียน:

ก็นี่ไงคับที่ทำให้เขาไม่พอใจ

สงสัยNokiaจะไม่ถนัดในการออกแบบโทรศัพท์แบบฝาพับจิงๆ อุตส่าห์ดีไซน์7200ซะหรูโคตร แต่ไหงตัวนี้กลับดีไซน์แย่ลง แทนที่จะมีการพัฒนาขึ้น เอะหรือว่าไปจ้างใครผลิตอีกล่ะเนี่ย ขอพูดถึงเรื่องFunctionหน่อย ทำไมน้อยจังหน่วยความจำก็โคตรน้อยเลยอ่ะ

ประโยคของคุณแดกดันคนที่รักโนเกียพอสมควร
ผมอ่านแล้วยังหมั่นใส้เลย
บ่อยนะครับที่คุณกวนประสาทสาวกโนเกียหลายเจ้าแล้วนะ ระวังคำพูดบ้างก็ดี
เซ็งอ่ะ เข้ามาแทบไม่ได้ข้อมูลเลย เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยอยากจะเข้ามาอ่านแล้ว

สรุปว่าว่าผมหรือเปล่าคับ?? ประโยคมันเป็นชุดเดียวกัน แต่ถ้าผมแล้ว ขอออกตัวก่อนว่าผมเป็นคนชอบโนเกียอ่ะคับ อย่าเข้าใจผิดว่าผมว่าโนเกียนะคับ Neutral
เด็กเกาหลี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 3128 - GSM Clamshell Phone
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2005 09:49  

ผมก็ว่าสวยน่ะครับ แต่ว่ารุ้น 7200 ยังสวยกว่าอีก ผมอ่านมาเมื่อกี้ มีคนว่าไม่สวยน่าเกรียด มีคนด่าเป็นชุดเลย ใจเย็นหน่อยครับ Rolling Eyes Rolling Eyes

เดี๊ยวเค้าก็.......หรอก
ผมขอไรอย่างสิครับ
http://my.kapook.com/myalbum/viewalbum.php?id=458665
โหวดให้ผมหน่อย
smartphone
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2005 21:51  

คงงต้องพูดถึงเรื่องราคากันอย่างเดียวนะครับตัวเนี่ย ฟังชั่นการใช้งานก็พื้นฐาน ราคาคงม่ายน่าเกิน 12k หรอกนะ สูงกว่านั้นคงขายลำบาก
Ozamu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2005 23:03  

ขนาดเท่าชาวบ้านเค้าซะที แต่ว่าดูพื้นไงก้อม่ายรู้อ่ะ Shocked
figgaro
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2005 14:25  

พึ่งจะมาทำเหมือนชาวบ้าน -*-
daly
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 7200
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2005 16:32  

อยากทราบว่า 7200 ผลิตในประเทศจีนหรือเปล่า เพราะว่าไปซื้อมาจาก mobile from advance แล้วเขาระบุว่ามาจากจีนไม่ใช่ฟินแลนด์
ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
Asano
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2005 12:31  

ผมว่าไม่ การออกแบบเค้าบ๊องหรอก ไม่ว่ารูปทรงอะไรที่ เรียบที่สุด ก็สามารถอยู่ได้นานที่สุด และงาน Desigh ของ NOkia มันมักจะมีกลุ่มเป้าหมายเสมอ เพียงแต่มันไม่เข้าตาคุณก๋เท่านั้น
jtaro
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ^------^
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2005 16:41  

iMPoud 2G ผู้เขียน:
สงสัยNokiaจะไม่ถนัดในการออกแบบโทรศัพท์แบบฝาพับจิงๆ อุตส่าห์ดีไซน์7200ซะหรูโคตร แต่ไหงตัวนี้กลับดีไซน์แย่ลง แทนที่จะมีการพัฒนาขึ้น เอะหรือว่าไปจ้างใครผลิตอีกล่ะเนี่ย ขอพูดถึงเรื่องFunctionหน่อย ทำไมน้อยจังหน่วยความจำก็โคตรน้อยเลยอ่ะ ราคาไม่น่าจะเกิน11xxx

เรื่องการออแบบฝาพับเนี่ย ถามซัมซุงสิครับ ออกมาแต่ละรุ่น สวย ๆ ทั้งนั้น ขนาด
E 700 ยังมีคนทำเลียนแบบ โนเกียคงไม่ถนัดสไตล์ฝาพับ 3128--6170--6225
ถึงได้ออกมา ทื่อ ๆ หาความสวยงามไม่เจอ กลับๆไปทำแท่ง ๆ เหมือนเดิมดีกว่ามั้ง
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ : Re: ^------^
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2005 17:44  

jtaro ผู้เขียน:
iMPoud 2G ผู้เขียน:

เรื่องการออแบบฝาพับเนี่ย ถามซัมซุงสิครับ ออกมาแต่ละรุ่น สวย ๆ ทั้งนั้น ขนาด
E 700 ยังมีคนทำเลียนแบบ โนเกียคงไม่ถนัดสไตล์ฝาพับ 3128--6170--6225
ถึงได้ออกมา ทื่อ ๆ หาความสวยงามไม่เจอ กลับๆไปทำแท่ง ๆ เหมือนเดิมดีกว่ามั้ง

แต่ผมว่า Simple is the best ก้อเป็นไปได้กับโนเกียนะคับ (แต่ไม่ใช่มากับโนเกียเอเชีย) ผมว่าพวก 6170 7270 เป็นอะไรที่ซัมซุงคงคาดไม่ถึงว่าโนเกียจะมาธรรมดา แต่ให้ความรู้สึกที่แตกต่างอย่างสิ้นเชิง!! แล้วยิ่ง 2650 นี่ก้อจัดว่าแปลกคับ เป็นฝาพับที่ไม่เคยมีแนวแบบนี้มาก่อน คือมันยาวต่อเนื่องแบบไร้ข้อพับอ่ะคับ นี่แหละที่ผมชอบ
daly
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : nokia
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2005 19:52  

ยังไง ๆ nokia ก็ทำออกมาได้สวยเตะตาอยู่ดี เพราะเราไม่ชอบอะไรท่จำเจ
ขอด่าที่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2005 11:07  

ไอ้พวกควาย พวกมึงนี่อะไรก็ไม่พอใจ อะไรก็บอกว่าห่วย เขาเอาใจพวกแบบพับตลาดล่าง พวกมึงไม่เข้าใจเหรอ น่าเห็นใจพวกโง่ๆ ไม่เข้าถึงเจตนารมณ์ของโนเกีย เขาออกแบบมาดีก็บอกว่าแย่ ออกแบบเบสิคๆ พวกมึงก็ไม่พอใจ ออกแบบล้ำยุคพวกมึงก็ว่าอัปลักษณ์ คิดได้ไง ไอ้พวกเชี่ย สันดานเสีย เอาแต่ติๆๆๆ แน่จริงมึงก็มาสร้างโทรศัพท์เองเลยสิ ไอ้พวกโง่โคตร รู้จักพอดีๆ บ้างนะพวกมึงน่ะ อะไรๆ ก็เอะอะว่า โนเกียไม่ดี อย่าให้กูรู้นะว่ามึงน่ะใช้โนเกียไอ้ส้นตีนหมาทั้งหลาย ยังไงก็ว่าโนเกียดีแน่ๆ เป็นผู้นำในตลาดมือถืออย่างแท้จริง กูรักโนเกีย Evil or Very Mad[/quote
อ้างถึง:
มึงจาปายว่าขาวทามมายที่เข่าด่าไอ้คนที่ติหนะมันถูกแล้ว แม่งเขาทำอะไรออกมาก็ด่าอย่างเดียวสงสัยที่บ้านมันจนม่ายมีปัญญาซื้อมือถือราคาเกิน2000มั้ง กูว่าพวกมันคงใช้แค่ Siemens a35 nokia 5110 ,5130, ericson t 10 แน่ ๆ เลย ก้อเลยหาด่าเขาเพราะ อิจฉา อิอิอิอิอิ สะจายได้ด่ามัน ไอ้สันดานหมา
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Jan 2005 00:45  

ทำไมหยาบจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2005 19:24  

การทำงานไม่มีไรเด่น ดีก็แค่เป็นฝาพับ ถ้ามี FM กะ MP3 ด้วย จะซื้อเลย
beelzebub
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2005 15:45  

ผมว่า 6170 กะ 7270 ออกแบบสวยดีออกนะครับ
6170 วัสดุที่ใช้ทำก้แปลกๆ (ในด้านที่ดีนะครับ stainless steel สวยดีออก)
ส่วน 7270 ก้สวยแรกพบเลย 55+ เสียดายขาด mp3 player กะ (rs)mmc
ไม่งั้นได้เปลี่ยนน้อง 6230 แหงมเลย
แต่พอไปเทียบกะฝาพับจาก samsung
พวก e700 e715 e330 กะรุ่นอื่นๆมันก้คล้ายๆกันนี่นา
ที่ออกแบบมนๆบ้างก้เก็บเสาบ้างก้ไม่เก็บเสา (ไมไม่เก็บให้หมดวะ)

อ้อ อีกเรื่องนึง ผมว่ารุ่นนี้ที่เขาให้ความจำน้อยก้ไม่เห็นเปนไรเลยนิครับ
กล้องมันก้ไม่มี จาให้เก็บอาไรเยอะแยะนักล่ะ?
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Feb 2005 16:02  

beelzebub ผู้เขียน:
ผมว่า 6170 กะ 7270 ออกแบบสวยดีออกนะครับ
6170 วัสดุที่ใช้ทำก้แปลกๆ (ในด้านที่ดีนะครับ stainless steel สวยดีออก)
ส่วน 7270 ก้สวยแรกพบเลย 55+ เสียดายขาด mp3 player กะ (rs)mmc
ไม่งั้นได้เปลี่ยนน้อง 6230 แหงมเลย
แต่พอไปเทียบกะฝาพับจาก samsung
พวก e700 e715 e330 กะรุ่นอื่นๆมันก้คล้ายๆกันนี่นา
ที่ออกแบบมนๆบ้างก้เก็บเสาบ้างก้ไม่เก็บเสา (ไมไม่เก็บให้หมดวะ)

อ้อ อีกเรื่องนึง ผมว่ารุ่นนี้ที่เขาให้ความจำน้อยก้ไม่เห็นเปนไรเลยนิครับ
กล้องมันก้ไม่มี จาให้เก็บอาไรเยอะแยะนักล่ะ?

เห็นด้วยครับ
คุณหนูไฮโซ
Year's Star

หัวข้อ : nokia 3128
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2005 19:20  

ฟังก์ชั่นน้อยไปหน่อย ราคาคงไม่เกิน 8-9 พัน Smile
peachypp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2005 10:38  

ชอบอ่ะค่ะ อยากได้ ไม่รู้ว่าจะขายเมื่อไหร่คะ
.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2005 17:47  

ม่ายสวยเลยยยยยยยยยยยย
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2005 15:29  

ได้ข่าวว่าขายแต่ในประเทศจีน
expex
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? ==> ????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2005 17:46  

อ้างถึง:

expexto
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? ==> ????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2005 17:46  

อ้างถึง:

America
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Sep 2005 22:33  

NO no no no no it you anwers to bad why U say to bad guy if U don't like to buy you don't vote to bad writing But I think it's cool celler phone Good idea not same motorola more camera o.k. Twisted Evil Evil or Very Mad
U.S
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Sep 2005 08:45  

[quote="America"]
ผ่านมาหมั่นไส้ ผู้เขียน:
NO no no no no if you answers to bad why U say to bad guy if U don't like to buy you don't vote to bad writing But I think it's cool celler phone Good idea not same motorola more camera o.k. Twisted Evil Evil or Very Mad
workathome
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????? 5,000-30,000 ??????????? ?????????????? Click
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2005 23:34  

มอง หารา`!ยได้เส!ริม , อยากเปลี่ยนงานี้
คุณสมบัติ
• มีทัศนคติที่ดีในการทำงาน
• ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ แต่พร้อมที่จะเรียนรู้ (สำคัญมาก)
• เวลาทำงาน P!art tim.e วันละ 2-3 ชม. Fu.ll Tim.e อย่างน้อยวันละ 5- 6 ชม.
• สามารถเลือกเวลาทำงานได้ เพราะ สามารถทำงานจากที่บ้านได้ และไม่รบกวน เวลาการทำงานประจำของท่าน
ลักษณะงาน
• งานทางด้านการทำสื่อโฆ!ษณา สนับสนุน การตล!าด
• สามารถเลือกประเภทของงานได้ ตามความถ
• งานด้าน Internet, ICQ, E-mail, Flyer, Poster, Pull Tab, Questionnaires, etc…
• งานด้านการใช้การสื่อสารทางเทคโนโลยี ต่าง ๆ เช่น โท!รศัพท์ , มือถือ
• Voicemail, Answering machine , Internet, etc
รา!ยไ.ด้ p.art tim.e 8,500 - 25,000 บา.ท/เดือน
fu.ll tim.e 45,000 – 100,000 บ.าท/เดือ!น
• หากต้องการมีรา.ยได้เพิ่ม และ สามารถบริหารเวลาส่วนตัวได้
สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.hbb4u.com/pkhb
• หมายเหตุ เราจะติดต่อกลับเฉพาะท่าน ที่มีข้อมูลครบถ้วนเท่านั้น
สาวนิยมจีน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 16:07  

[b]ดีคะ...ชอบมากเหมือนกันเหมาะกับคนสนใจพัฒนาภาษาจีน-อังกฤษโดยเฉพาะเลยนะ
คนที่ post ด่า ๆ กันมานั่นแหละ ไม่มีรสนิยม ควรจะดูจุดประสงค์ของคุณสมบัติตัวเครื่องซิคะว่าผลิตมาเพื่ออะไร เขาต้องการเรื่องการพัฒนาความรู้ภาษา จีน - อังกฤษ ไม่ได้เน้นเรื่อง Tecnology มากนัก เปิดใจให้กว้างเยอะๆหน่อยนะคะ Laughing Wink Evil or Very Mad [b]
[/b][/b]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: