Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบเรื่อง WLAN (Wireless LAN)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5859
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????? WLAN (Wireless LAN)
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2005 04:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอรวบกวนถามเรื่อง WLAN (Wireless LAN) ของ O2 XDA ATOM กับ O2 XDA lls
คือสมมติว่าถ้าตัวเครื่องของเราอยู่ที่ที่มีสัญญาณ Wireless LAN
เราก็จะสามารถเล่น Internet MSN ได้เหมือนกับ Notebook หรือเปล่าครับ
มีใครพอจะทราบไหมครับ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ
แล้วคุณสมบัติของ O2 XDA ATOM และการใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ
คือใช้งานยากหรือเปล่า ช่วยอธิบายหน่อยครับ พอดีตอนนี้ผมเพิ่งขาย Nokia 7710 ไป
กะว่าจะซื้อ O2 XDA ATOM ครับ แล้ว Software ของ O2 XDA ATOM จะหายากไหมครับ แล้วแพงไหมครับ ผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับ Pocket PC เลย
รบกวนช่วยอธิบาย และให้คำแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
Boszanova
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ?????????????? WLAN (Wireless LAN)
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2005 13:47  

oankate ผู้เขียน:
ขอรวบกวนถามเรื่อง WLAN (Wireless LAN) ของ O2 XDA ATOM กับ O2 XDA lls
คือสมมติว่าถ้าตัวเครื่องของเราอยู่ที่ที่มีสัญญาณ Wireless LAN
เราก็จะสามารถเล่น Internet MSN ได้เหมือนกับ Notebook หรือเปล่าครับ
มีใครพอจะทราบไหมครับ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ
แล้วคุณสมบัติของ O2 XDA ATOM และการใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ
คือใช้งานยากหรือเปล่า ช่วยอธิบายหน่อยครับ พอดีตอนนี้ผมเพิ่งขาย Nokia 7710 ไป
กะว่าจะซื้อ O2 XDA ATOM ครับ แล้ว Software ของ O2 XDA ATOM จะหายากไหมครับ แล้วแพงไหมครับ ผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับ Pocket PC เลย
รบกวนช่วยอธิบาย และให้คำแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

- สวัสดีค่ะ .. สัมหรับ o2 atom นี่ มี wifi อยู่ แล้ว ถ้า ไปแ อยู่ที่มี สันยาน ก้อ สามารถเชื่อต่อได้เลย แต่ บางที่ต้อง เสียเงินนะคะ เพระ อาจมีระหัสเพื่อเชื่อต่อ แต่ บางที่ มี hotspot เล่นฟรีก้อมี จาม พวกร้าน อาหารตาม ห้างต่างๆอ่ะคะ เล่นต่อ internet ได้เลยค่ะ o2 มีโปรแกรมมาพร้อม
o2 กับ 7710 o2 ใช้งาน ง่ายหว่าเยอะเลยค่ะ ส่วน atom นี่ยังไม่เคยสัมฟัสนะคะ ไว้ มีใช้แล้วจะมาบอกคะ
ดาวเดี่ยว
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????????????? WLAN (Wireless LAN)
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2005 18:22  

oankate ผู้เขียน:

ได้เลยครับ เหมือน Notebook เครื่องหนึ่ง ไม่แตกต่างกัน (การ Setup อาจจะแตกต่างกัน)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: