Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ LG หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6113
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : ????????????????????? LG ?????????
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2005 04:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้กำลังจะซื้อมืถอืใหม่ แต่สนใจของ LG G262 อยู่ แต่ไม่ค่อยมีข้อมูลของยี่ห้อนี้เลย ไม่ทราบใครพอมีข้อมูลของ LG และ G262 มั่งครับ ว่า feed back ยี่ห้อนี้ work หรือป่าวครับ ขอแบบละเอียดนะครับ ขอบคุณ

ปล. สนใจ g262 อยู่ ใครมีตัวอื่นรบกวนแนะนำด้วยนะครับ ราคา ความสามารถ แนวๆ g262 เลยครับ ขอบคุณคับ
ช่วยตอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : G262
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2005 17:19  

Razz รุ่นนี้จอด้านใน 260,000 สี Razz จอนอก 65,000 สี
กล้อง 1.3ล้านพิกเซล พร้อมแฟลช และ ไนท์โหมด
เครื่องเล่นmp3 , AAC ลำโพงคู่
Bluetooth, External mini SD 64MB
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2005 23:10  

เพิ่มเมมได้สูงถึง 512 mb
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: