Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG HD8280 - Experience sharp imagery like no other (HUTCH)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 12 / เข้าชม: 12949
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool!
  พอใช้ - Not Bad
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : LG HD8280 - Experience sharp imagery like no other (HUTCH)
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 18:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

LG HD8280 - Experience sharp imagery like no other (HUTCH)

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณ
http://www.siamphone.com/catalog/LG/hd8280.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 10 Aug 2004 19:02; ทั้งหมด 1 ครั้ง
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 18:57  

มีระดับดีครับ แต่ให้ผมเลือกผมเอาซัมซุงละกัน อิอิ
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2004 20:32  

ก้อค่อนข้างใช้ได้คับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2004 18:30  

น่าสนใจนะคับ แต่ยังไม่ work ตรง ถ่ายภาพได้แต่หน่วยความจำแค่ 1 mb และเอ่อ ผมยังไม่เห็นเลนส์กล้องเลย
NK TOGETHER
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2004 06:17  

รุ่นนี้มีมาตั้งนาน(มากกก...)แล้วอ่ะ รู้อย่างนี้แล้วเวลาจะซื้อมาใช้มันรู้สึกแปลกๆเหมือนเอาอะไรตกรุ่นๆมาใช้เลยอ่ะ... ไม่ชอบๆ
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2004 19:20  

Memory 1MB เองอ่ะ น้อยมาก
*-*-*...จิ๊บ...*-*-*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : LG HD 8280
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2004 12:22  

อย่าไปซื้อมาใช้เลยครับรุ่นนี้

ในคู่มือบอกว่ามีสาย USB มาใหด้วย แต่เช็คกับศูนย์ เขาบอกไม่มีครับ ผมว่าจะไปร้องเรียนสคบ. แล้วครับ เอาเปรียบผู้บริโภค

ภาพที่ถ่ายก็ไม่ค่อยได้เรื่องได้ราวเลยครับ จอแสดงสีได้เยอะจริง แต่ resolution และสี
ของกล้องมันไม่ถึงครับ

ปุ่มก็ใช้ยากนะครับ ลองเล่นเกม spaceball แล้วหงุดหงิดมากครับ

สรุปคืออย่าซื้อรุ่นนี้ครับ ซื้อซันโยดีกว่าถ้าจะเล่น hutch นะครับ เพราะ LG ขายต่อไม่ค่อยมีร้านไหนอยากรับครับ ไม่เหมือนซันโยครับ
aEaEhz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 00:58  

โอเคดี ใช้ได้ๆ รูปลักษณ์สวยดี...ไม่โหลด้วย เบื่อรุ่นที่คนใช้เยอะๆแมร่งโหล Laughing
B๐๐๐K
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2005 15:58  

อยากจะรู้อ่ะว่าจะหาซื้อสาย usb ที่ไหน เหงเพื่อนบอกว่ามันใช้ร่วมกับโทรศัพท์ยี่ห้อหรือรุ่นอื่นได้ แต่ไม่รู้รุ่นอะไร เค้าน่าจะผลิตออกมาขายนะ ไม่ไหวๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2005 20:43  

เห็นด้วยคับ ห่วย ตรงที่ไม่มีสาย usb นี่แหละคับ ทั้งๆ ที่ในคู่มือมันมี ทำไมมั่วอย่างงี้เล่า พนักงานขายก็ไม่ได้เรื่อง เอาแต่ขายน่ะ จะทำอุบายให้ใช้เนต ล่ะสิ เฮ้ออออ ไม่น่าหลวมตัวใช้เล้ยยยย
Naonives
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : LG U8120
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2005 00:40  

รุ่นนี้เยี้ยมครับ.......เพราะ ถ้าใครใช้ รุ้นเดียวกันแล้วสามารถมองเห็นหน้ากันได้ครับแต่ ในยุโรปนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: LG HD8280 - Experience sharp imagery like no other (HUTCH)
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2005 14:49  

ไม่ค่อยประทับใจ ต้องชาร์ทแบตบ่อยมาก แบตหมดเร็ว ทั้งที่ไม่ได้ใช้ วันนึงแบต 2 ก้อนไม่พอ
Neutral ]
LG-Nonburi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถ่ายรูปแล้วไมมีปัญญาเอาออกจากเครื่อง
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 22:22  

ถ่ายรูปแล้วโหลดไม่ได้ ส่งอิเมล์ก็ไม่ไป ซื้อสาย USBมาก็ใช้กันไม่ได้แย่มาก ๆ บ่งถึงวิสัยทัศน์ของผู้บริหารเครือข่ายนี้ชัดเจน เอาเปรียบผู้บริโภค
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: