Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 imobile 804 by Samart
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 227 / เข้าชม: 508950
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2005 22:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

อีกเรื่องคับ เรื่อง 502 ผมก็เคยใช้ฮะ เครื่องกระหลั่วมาก ผมส่งซ่อม รอ 2 เดือน ขายทิ้งเลย แต่ 804 ผมทำหล่นงะคับ ที่ล็อกฝาหลัง เลย หัก ผม เอาไปที่ ศูนย์เดอะมอ ท่าพระ
ที่นั้น เปนศูนย์ ซ่อมใหญ่ รอ 2 ชม ได้ ของเลย ฝาหลังผม บริการดีมากๆๆ
Mrballoon
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2005 15:10  

akeko ผู้เขียน:
อีกเรื่องคับ เรื่อง 502 ผมก็เคยใช้ฮะ เครื่องกระหลั่วมาก ผมส่งซ่อม รอ 2 เดือน ขายทิ้งเลย แต่ 804 ผมทำหล่นงะคับ ที่ล็อกฝาหลัง เลย หัก ผม เอาไปที่ ศูนย์เดอะมอ ท่าพระ
ที่นั้น เปนศูนย์ ซ่อมใหญ่ รอ 2 ชม ได้ ของเลย ฝาหลังผม บริการดีมากๆๆ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
taxi22542
Year's Star

จังหวัด: กำแพงเพชร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2005 21:02  

Arrow ใช้มา 2 เดือนแล้ว ทำไมคนบ่นเกี่ยวกับคุณภาพไอโมบายบ่อยแฮะ ผมอ่ะทำเครื่อง 804 ตกประมาณ 4 ครั้งได้แระ ตกใส่เหล็กประตูบ้าน กระเบื้องพื้นบ้าน แต่ตกไม่ถึง1เมตรหรอก มีที่ตกใส่กระเบื้องอ่ะ ประมาน 60 เซนอ่ะ แบตหลุดด้วยแต่ยังใช้มาจนวันเนี้ย ไม่เหงมีไรเลยแค่ถลอกตามกฎ ไอ้ปัญหาที่มันมีอ่ะนะของผมอ่ะ เลือกเสียงเรียกเข้าแบบmp3อยู่ดีๆ จอดับ เปง2ครั้งได้แระ อีกอย่างเครื่องผมเซฟ mp3 ได้ตั้งร้อยเพลงแนะเพราะ 804 มันได้เต็มที่ 100 เพลง แล้วเหลืออีก10mbอ่ะ - -a วิธีทำก้สืบๆดู ถ้าจาถามแบบละเอียดก้เมล์ Jukedsoul@hotmail.com แค่นี้แหละ รู้สึกว่าเพื่นอชอบด้วย กลายเปงเครื่องเล่นเพลงประจำห้องเลยอ่ะเครื่องเนี้ย ^0^ ไม่รู้ว่าผมโชคดีหรือเปล่าละเนี้ยที่ได้เครื่องที่มี ปัญหาน้อยสุด - -a

Question ถามละนะ
1.804 รองรับถึง 1G เรยหรอ แล้ว RS-MMC 1G เท่าไร
2.เหงบอร์ดmoto e398 มีคนพูดอ่ะว่ามีหูฟังFMด้วยหรอ(ราคาประมาน400มั้ง) ถ้ามีแล้วใช้กับ 804 ได้ป่ะ ถ้าได้ก้ครบเรย
3.ใครอัพเครื่องแล้วมั่งอ่ะ เวลาอัพเสียตังป่ะ
4.ถ้าอัพแล้วเปิด mp4 ได้เปล่า

Exclamation บอกหน่อยละกัน ถ้ารุ้แร้วก้ขอโทดละกัน
-mp3เล่นได้แค่100เพลง
-เปิดไฟล์ .txt (text) ได้คับ
-เวลาทำเสียงเรียกเข้าให้เก็บไว้ที่โฟลเดอร์ Sound ส่วนเพลงmp3ให้สร้างโฟลเดอร์ใหม่นะคับจะได้ไม่ซ้ำกับเสียงเรียกเข้า
-เสียงmp3อ่ะผมใช้ Nero wave Editor อ่ะ ถ้าเพลงมานเบาผมก้ปรับให้มานดังๆอ่ะ มีคนโทรเข้าที มองกันตรึม !!

Very Happy ขอเกม Java ที่เล่นกับ804หน่อยนะคับ(160*128)
๋ีJukedsoul@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับที่อ่านและตอบให้ผมนะครับเด๋ยวจามาดูเรื่อยๆคร้าบ Very Happy Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2005 17:09  

Anonymous ผู้เขียน:
จะมีปัญหาเครื่องรวน เครื่องดับ เหมือนรุ่นก่อนๆมั๊ยเนี่ย
*ชอบรูปทรงมาก แต่เสียดายที่ไม่มี bluetooth
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2005 12:53  

~cookiecrews~ ผู้เขียน:
รุ่นนี้ เท่าที่ได้สัมผัสของเพื่อน

1.เรื่องเสียงดังมากกว่า 603 ติ๊ดเดียว บอกตรงๆ เสียงสูสีกับ E398 E680i เลยครับ แถมดังกว่า โนเกีย 6630 6681/6680 แต่พอๆกับ N-gage ครับ เสียงคมชัดมีมิติใช้ได้ครับ ในระยะ 5 เมตร ได้ยินครับ

2.เรื่องกล้อง ไม่แตกต่างจาก 603 ซักเท่าไร่ เหมือนเลยก็ว่าได้ครับ แต่ ดูแล้ว 603 804 ภาพไม่เหมือน 1.3 mpx เลยแฮะ

3.ไอ้ที่ฟังจากหูฟังก็เหมือนกัว 603 เปี๊ยบเลยครับ ไม่ได้ดีกว่า โนเกีย 6630 6681/6680 ครับ สูสีกับ N-gage แพ้โมโต ><"

4.ถ้าให้เลือกคงเลือก 804 ครับ เพราะถูกและก็เสียงดีมากครับ มีมิติใช้ได้ ไม่ด้อยไปกว่า มือถือยี่ห้อดังเลย
aummua
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2005 17:29  

รุ่นนี้ก็ดีเหมือนกันนะคับ ...

ผมถามหน่อยสิว่า เวลาเล่นเพลง MP3 เปิดออกลำโพง ต้องใส่หูฟังปะคับ เวลาเปิดเพลง

เสียงดังกว่ารุ่นอื่นๆ มั้ย (ใครมีช่วยบอกหน่อย)

บอกหน่อยคับว่า ร้าน imobile นี่เค้าให้ MMC การ์ด มั้ยอะ หรือต้องซื้อตางหาก..

(ใครซื้อแล้วอะช่วยมาบอกทีคับ)
sa_bye
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? i-mobile 804 ?????? ???????????? 6-7 ???
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2005 01:29  

ขาย i-mobile 804 มือสอล สภาพดีเยี่ยม 6-7 พัน

ติดต่อได้ที่ sa_bye@hotmail.com
Mrballoon
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2005 21:20  

aummua ผู้เขียน:
รุ่นนี้ก็ดีเหมือนกันนะคับ ...

ผมถามหน่อยสิว่า เวลาเล่นเพลง MP3 เปิดออกลำโพง ต้องใส่หูฟังปะคับ เวลาเปิดเพลง

เสียงดังกว่ารุ่นอื่นๆ มั้ย (ใครมีช่วยบอกหน่อย)

บอกหน่อยคับว่า ร้าน imobile นี่เค้าให้ MMC การ์ด มั้ยอะ หรือต้องซื้อตางหาก..

(ใครซื้อแล้วอะช่วยมาบอกทีคับ)

สำหรัยรุ่นนี้นะครับ เขาสามารถเล่นผ่านลำโพง หรือหูฟัง*ก็ได้ครับ โดยทางI-mobileจะแถม rs-mmc 128 mb มาให้แล้วครับ แต่ถ้าใช้ไม่พอสามารถอัพเป็น 512 mb ได้ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะสามารถถึง 1 Gb ได้รึเปล่า เสียงดังมาครับ แต่อาจจะฟังแล้วรู้สึกแตกนิดหน่อยน่ะครับ

*หูฟัง เป็นแบบ 2 ตอน ตอนแรกเป็นไมโครโฟน ตอนที่ 2 เป็นส่วนของหูฟัง สามารถเอาหูฟังทั่วไปมาใช้ได้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2006 12:31  

joe149 ผู้เขียน:
dictionary มีด้วยเหรออ ส่วนปัญหาที่พบหลังจากใช้มาได้ 2 อ่าทิตย์ คืออยู่ดีๆเครื่องดับไปเอง พอกด เปิดใหม่มันขึ้น please wait แล้วรอประมาณ นาทีนึงจึงจะใช้ได้ เป็นแบบนี้มา 4 รอบแล้ว ส่วนโหลดเพลงก้อใช้สาย data ที่แถมมากะเครื่องแล้วก้อ copy *.mp3 จากคอมมายัง 804 เลยส่วน file vdo ที่บอกว่าเป้น mpeg4 น่ะ มีด้วยเหรอ เห้นเล่นได้แต่ file *.3gp ซึ่งไม่รู้จะใช้ program อะไรเปิด ถ้ามีท่านใดรู้ช่วยบอกทีนะคับบ หรือไม่ก้อ add msn ผมเลยที่ joe_24693@hotmail.com

ขอบคุณคับ Very Happy Smile
7
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 8
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2006 15:57  

Surprised
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2006 12:11  

น่าใช้นะครับรุ่นนี้ ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไร
Freedom_TI
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2006 20:22  

เริ่มหวั่นๆแล้วซิใช้ INNO90 มา3ปีจอดับหลับตากดยังได้(จริงๆ้)มาเสียเอา
มกราคม49ปีนี้แล้วมาซื้อ 804 มันจะเซงจริตหรือเป่าหว่า
หวังว่าเมนูคงตำแหน่งเดียวกันบ้างน่ะ
nabuchi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2006 17:47  

ใช้ไอโมบายอยู่เข็ดแล้วครับ เบ่อเซ็งกับไอโมบายบ้าเลยผมจะเล่าอารายให้ฟังนะ" โทรสับผมไอ804 อยู่ตรัง มีปัญหาคือ เครื่องผมแค่สไลด์มันฝืดหน่อยๆเอาไปให้ช่างดู เค้าบอกว่าเดี๋ยวเค้าแกะเครื่องให้อีกวันนึงมาดู พอมาดูวันรุ่งขึ้น ฝืดกว่าเดิมปุ่มข้างตัวเครื่องกดไม่ได้ ตัวเลขรวนหมดเลยครับ 4 กลายเป็น1 5กลายเป็น2 ที่เหลือก้อมั่วตั้วคับ ผมกลับไปถามช่าง ว่าทำอะไรกับเครื่อง เค้าบอกว่าเค้าไม่ได้แกะเครื่อง เค้าจะส่งเครื่องไปที่ศูนย์กรุงเทพ เค้าบอกว่าแกนมันคด แล้วพี่สาวผมยิงกลับไปเลย ไม่ได้แกะแล้วรู้ไงว่าข้างในแกนมันคด แล้วถ้าไม่แกะ แล้วทำไมปุ่มถึงรวม แล้วปุ่มข้างกดไม่ได้ เงียบเลยครับ ไม่มีคำตอบให้ผม แบบนี้มันหมายความว่าอะไรเหรอครับ " เข็ดแล้วจริงๆๆครับกับศูนย์และเครื่องของไอโมบาย ต่อไปก้อคงไม่ซื้อแล้วล่ะสำหรับคนที่สนใจรุ่นนี้ เปลี่ยนเหอะ ด้วยความหวังดี ถ้าไม่อยากเจอแบบผม
eak_eak
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2006 19:50  

ไอโมบาย 804 สามารถต่ออินเตอร์เน็ตเล่นในโน๊ตบุ๊คได้ไหมคับ

ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้าง ช่วยกรุณาบอกอย่างล่ะเอียดด้วยนะครับ

ขอบคุณมั๊กมากครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????? FM ?????????
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2006 20:39  

[quote="อยากรู้มาก"]แล้วตกลงรุ่นนี้ฟัง FM ยังไง มีหรือไม่มีครับ
แต่ที่ siamphone โฆษณาไว้อย่างนี้ครับ

NEW! imobile 804
ระบบ Triband (900/1800/1900)
จอแสดงผล TFT 262,144 สี
ตัวเครื่องฝาสไลด์ Slide-Up
กล้องดิจิตอล 1.3 ล้านพิกเซล
เครื่องเล่น MP3, วิทยุ FM Stereo

รายละเอียดตัวเครื่อง[/quote]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2006 13:08  

ว่าจาซื้อ 804 กับ 606 อันไหนดีกว่ากันคะ ใครช่วยบอกทีสิคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2006 17:47  

เห็นคุณสมบัติ ก็น่าใช้นะ มีอินฟาเรด ด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะทนหรือเปล่า กลัวว่าไอโมบายจะใช้สโลว์แกนเดิม คือ ใช้แล้วเสียไว ใช้ง่ายทิ้งเร็ว ทำไมต้องเป็นของไอโมบายด้วย อย่างนี้ขอบายดีกว่า..ต่อให้คุณสมบัติดีแค่ไหน เพราะไม่คุ้ม
Pheonix
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 20:16  

ของผมมันพังไปเรียบร้อยแล้วครับพี่น้อง!!!
Pheonix
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 20:19  

ที่มันพังไปเพราะมันบินไปติดฝาผนังบ้างเพราะมันนำเสียงทุเรศๆของอดีตแฟนผมมา แบบว่าทะเลาะกันโทรศัพท์พังเลย เดี๋ยวจะไปถอย TV-901 มาใช้งาน
โมโม่จางงง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 01:53  

ของเพื่อนเข้าสุนไปละเดือนกว่าแล้วอ่ะ ไม่รุเปนตายร้ายดียังไง เหอะๆ
Qzinxa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2006 07:39  

ใช้มาปีนึงเต็มๆ ตั้งแต่เปิดตัวทีแรกเลย จนถึงเดี๋ยวนี้ไม่มีปัญหาอะไรครับ
ตกพื้นก็หลายครั้งแล้ว รึว่าผมโชคดีกว่าใครๆหว่า ผมว่ารุ่นนี้สวยดีนะ
รูปถ่ายก็ชัดดีชัดกว่า 1.3 ล้าน บางยี่ห้ออีก (น้องที่ทำงานเขาใช้ w800i (2MP Autofocus)
ถ่ายภาพขนาด 640x480 ผมเทียบดูแล้วที่ความละเอียดเท่ากันผมว่ารุ่นนี้เจ๋งกว่าในความรู้สึกนะครับ)
หน้าจอสีสันสดใส่กว่า 2 แสนสีบางยี่ห้อ ติอย่างเดียวคือหน้าจอไม่ค่อยละเอียดเท่าไร
เสียงก็ใสกว่า 64 poly บางยี่ห้อ อันนี้ผมเชียร์เต็มที่เลยเพราะผมใช้อ่ะ
สอบถามได้จ้า Qzinxa@hotmail.com
quizer
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2006 17:24  

เราใช้มาประมาณครึ่งปีละ ก้อไม่มีปัญหาอะไรนะ ถ้าคัยสนใจเราว่าจะขายอยู่นะ ว่าจะขายซัก 6500 ราคาตกลงกันได้ เครื่องใหม่กิ๊ก ทิ้งเมล์หรือเบอร์ไว้นะ ถ้าสนใจเด๋วเราจะติดต่อกลับ
[SaTaN]TiK
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไอโมบาย สุดที่รัก สัดกะหมา
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2006 18:48  

เครื่องดีนะ แต่ศูนย์ทำไมเหี้-ยนัก ซ่อมแค่หน้าจอ แมร่ง 6 เดือนกว่า กุรอจนพ่อมิงแก่ตายแระ กุอยากจะด่าไอช่างศูนย์มันจิงๆ ซ่อมค.วยไรมิงครึ่งปี พ่อมิงกำลังขุดแร่ทำกระจกหน้าจอเหรอไง กุไม่มีโทรศัพท์ใช้มา 6 เดือน รอมิงนี้แหละ จนซิมกุหมดอายุไปอ่ะ กุวิปฉิบหาย ไอร้านช็อกกาแลต ปราณบุรี Twisted Evil [/b]
ask
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รา่คา
วันที่โพสท์ : 12 Jun 2006 08:49  

อยากทราบว่าตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่า่ไรหรอ
แล้วหาซื้อได้ี่ที่่ไหนหรอ
รบกวนช่วยตอบหน่อยน่ัะะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รา่คา
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2006 19:53  

เราว่าจะขายซัก 5000 สภาพดียังไม่หมดประกัน สนใจทิ้งเบอร์หรืเมล์ไว้นะ
ลุกน้ามมมม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????????????????mp3???
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 13:28  

ดีครับ ผู้เขียน:
Mrballoon ผู้เขียน:
acare ผู้เขียน:
ใครมีโปรแกรมตัดเพลง mp3 มั่ง จะได้เอาไว้ตัดเพลง แล้วโหลดลงมือถือ แล้วทำเป็นเสียงเรียกเข้าน่ะจ้า (เพราะ พอจะหาโหลดเพลงตามค่ายเพลงต่างๆ มันก็ไม่มีมือถือยี่ห้อ ไอโมบายรองรับเยยอ่ะ แย่จัง มีแต่โนเกีย ซัมซุง อื่นๆ) หรือใครพอรู้ว่ามีค่ายเพลงไหนรองรับของไอโมบาย804 บ้าง ช่วยบอกทีจ้า จะได้ไปหาโหลด
อืมใช่ ถามอีกนิดจ้า รุ่นนี้รองรับ tv on mobile มั้ยหว่า....??

รุ่นนี้ รู้สึกว่าจะไม่รองรับ tv on mobile นะครับ

ส่วนโปรแกรมรอก่อนนะครับ ไว้จะ Upload ไว้ให้ อดใจเอาไว้อีกนิด ^^

พี่"Mrballoon"ครับ ผมซื้อมาแล้ว แต่มันฟืด ๆ อะ จะทำเรียงเป็นMP3 ทำไงหรอครับ และวีดีโออะ พี่มีให้ดูบางมะ ฟังเพลงMP3 ทำไงหรอ มันบอกไม่มีเพลง อย่าว่าผมโง่เลยนะครับ ผมทำไม่ค่อยเป็น

แต่ก็ขอบใจนะพี่ตอบผม และ เมลแอดไปไม่เห็นออนMSnบางเลยครับ ไม่ทราบว่าออนตอนไหรหรอครับ อยากคุยมากๆ ไม่รู้จะถามใคร ถามคนขายก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร โทรเข้า0 ก็นานๆ

มาลองทำกันดูนะ ห้ามโกงด้วย
หยิบกระดาษขึ้นมาเขียน 1 - 10 ห้ามแอบดูเฉลยนะ

ห้ามโกงเด็ดขาด!!!!!!!!!!!!!!!!

1. คุณมีผมสีเข้มหรือสีอ่อน

2. ถ้าเกิดได้ไปเดท คุณจะเลือกไปกินข้าว2ต่อ2 หรือไปปาร์ตี้

3. สีโปรดของคุณคืออะไร ระหว่าง ชมพู, เหลือง, ฟ้าอ่อน , หรือ เขียวน้ำทะเล

4. กิจกรรมที่คุณโปรดปรานมากที่สุดระหว่าง โต้คลื่น , เสก็ต , หรือ สกี

5. ถ้าจะเลือกท่าเรือระหว่าง อู่เรือรบเก่า , อู่แปซิฟิค หรือ อู่วิคตอเรีย ซี

เคร็ต คุณจะเลือกอันไหน

6. รัฐที่คุณชอบที่สุดคือรัฐใดระหว่าง แคลิฟอร์เนีย , ฟลอริดา , หรือ โอไฮโอ

7. ในฤดูร้อนคุณจะไป ทะเล หรือ จะไปที่ๆเย็นกว่านี้

8. เกิดเดือนอะไร

9. คุณจะนั่งอืดอยู่ที่บ้านหรือ ออกไปเที่ยวกับเพื่อน

10. ชื่อคนที่เป็นเพศตรงข้ามกับคุณ

---=====อธิษฐาน=====---

*เริ่ม เลย*

**

*

***หยุด!***

*คำตอบ*

1. สีเข้ม-เซ็กซี่ ~ สีอ่อน-หวาน น่ารัก

2. ไปกินข้าว2ต่อ2-โรแมนติค ~ ไปปาร์ตี้-ขี้เล่น

3. ชมพู-น่ารัก ~ เหลือง-ชอบเสียงดัง ~ ฟ้าอ่อน-ใจเย็น ~ เขียวน้ำทะเล-แข็ง

แกร่ง

4. โต้คลื่น-ว่องไว คล่องแคล่ว ~ เสก็ต-เด็ดเดี่ยว ~ สกี-กล้าหาญ

5. อู่เรือรบเก่า-น่ากลัว ~ อู่แปซิฟิค-สนุกสนาน ~ อู่วิคตอเรีย ซีเคร็ต-เซ็ก

ซี่

6. แคลิฟอร์เนีย - คุณชอบอยู่กับคนมากๆ ~ ฟลอริดา-ปาร์ตี้ในความร้อน ~ โอไฮโอ-

เงียบ เย็น

7. ทะเล-ผิวสีแทน ชอบพระอาทิตย์ ~ ที่ๆเย็นกว่านี้-ผิวสีอ่อน และ หัวโบราน

8. มกราคม-โด่งดัง ~ กุมภาพันธ์-น่ารัก ~ มีนาคม-เสียงดัง ~ เมษายน-ขี้เล่น ~

พฤษภาคม-ใจเย็นมาก

~ มิถุนายน-อารมณ์ดี ~ กรกฎาคม-เรียบง่าย ~ สิงหาคม- สนุกสนาน ~ กันยายน-

เงียบ ~

ตุลาคม-กล้าแสดงออก ~ พฤศจิกายน-ชอบยุ่งเรื่องคนอื่น(ทั้งทางดีและไม่ดี) ~

ธันวาคม-อบอุ่น

9. อืดอยู่บ้าน-น่าเบื่อ ~ ไปเที่ยวกับเพื่อน-บ้าๆบอๆ

10. คนนั้นจะตกหลุมรักคุณ!!!!!

ถ้าคุณโฟสกระทู้นี้ไปเวปอื่น:

0 เวป...คำอธิษฐานของคุณจะไม่เป็นจิง

1-5 เวป....คำอธิษฐานของคุณจะเป็นจิงภายใน6เดือน

6-10 เวป....คำอธิษฐานของคุณจะเป็นจิงภายใน2อาทิตย์

11 เวปขึ้นไป.....จะเป็นจิงเร็วมาาาาาาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: