Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอ โปรแกรม เต็มของ x-psp-video-converter.exe

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4835
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?? ??????? ??????? x-psp-video-converter.exe
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2005 00:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

Laughing อยากแบลง หังไปดูในเครื่อง ให้เต็มเรื่องครับ ทำไงครับ.. Laughing
cardie
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2005 01:48  

แปลงยังไงเหรอสอนเราหน่อยสิ แล้วถ้าไฟล์เราเป็น realplayer นี่จะทำได้มั้ยอ่ะ
mankiss
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2005 13:42  

Sad ใช้ได้กับ I-mobile 603 ,509 Laughing มั่ง..
NooP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2006 10:35  

เวอร์ชั่นเต็มรึเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่เวอร์ชั่นเต็ม โปรแกรมจะไม่อนุญาติให้ ตัดได้เต็มเรื่อง แล้ว ดูด้วยว่า mem ในเครื่องพอจะรับหนังได้ทั้งเรื่องรึเปล่า พวกตัวใหม่ๆที่ i mobile วางขายอยู่ ดูหนังได้หมดเลยครับ i509 i600 mp4 ได้

ผมใช้โปรแกรมนี้แปลงอยู่ ผมว่าใช้ดีนะ

http://www.imtoo.com/mpeg-encoder.html

program supports so comprehensive video and audio files including

DVD, VCD, AVI, MPEG, GIF, Flash, WMV, WMA, WAV, MP3, MP4, M4A, OGG, AAC, 3GP, etc. l

ike ImTOO MPEG Encoder by building in lots of codecs
gtbz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2006 17:23  

คือ ผม อยากได้ username กับ password ของโปรแกราม Xilisoft หรือไม่ก็ของ imtoo ก็ได้ครับ ใครหาได้ช่วยส่งให้ผมที่นะครับ ที่ deathdeath520@hotmail.com จะเป็นพระคุณอย่างมากเลยครับ(คือของผมไม่แปลงได้แค่ 5 นาทีแล้วมันก็จะตัดเลยอะครับ) อยากแปลงหนังมาดูแบบเต็มๆอะครับ ขอบคุณร่วงหน้าคร้าบบบ... Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: