Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเรื่อง upgrade rom หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4006
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????? upgrade rom ?????????
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2006 11:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือถ้าเข้าไปพยายาม download โปรแกรมมาจากทาง o2 แล้ว และปรากฏว่ามีข้อความ this device does not require this upgrade อันนี้หมายถึงว่าเครื่องนี้ไม่ต้องมีการ upgrade rom แล้วใช่ป่ะครับ...

อีกคำถามนึงครับ ว่ามีโปรแกรมอะไรบ้างที่ใช้ในการ back up และหาได้จากไหนครับ

ยังไงแนะนำด้วยน่ะครับ มือใหม่หัดใช้อ่ะครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2006 13:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

โปรแกรม Backup มีหลายค่ายให้เลือกคับ แต่แนะนำคงเป็นตัวนี้ Sprite Backup Pocket PC Edition
ดาวน์โหลดไปลองใช้ดูน่ะครับ
http://www.spritesoftware.com/en/personal/products/windows_mobile/pocket_pc.htm
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: