Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Toshiba TS921 / 902T - Video Phone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 9 / เข้าชม: 14396
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2006 22:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

คนแรก Shocked
toshiba ทำมือถือออกมาน่ารักดีอ่ะครับ ฝาพับน่ารักดี หน้าจอหมุนได้อีกต่างหาก แต่ปุ่มกด โบราณไปหน่อยอ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2006 20:41  

คนแรก ผู้เขียน:
คนแรก Shocked
toshiba ทำมือถือออกมาน่ารักดีอ่ะครับ ฝาพับน่ารักดี หน้าจอหมุนได้อีกต่างหาก แต่ปุ่มกด โบราณไปหน่อยอ่ะ

ปุ๋มดูแก่ ขึ้นเยอะเลย
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 09:16  

คงจะใช้ในไทยได้นะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : j
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2006 11:31  

ถามผู้รู้หน่อยค่ะถ้าจะเปิด-ปิดแฟรช ต้องไปที่เมนูไหนค่ะ
Aum979
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: j
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 20:31  

Anonymous ผู้เขียน:
ถามผู้รู้หน่อยค่ะถ้าจะเปิด-ปิดแฟรช ต้องไปที่เมนูไหนค่ะ

เปิด โหมด ถ่ายภาพ แล้วกดปุ่มดาว ทั้งเปิดและปิด ค่ะ
Nashkul
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ริงโทนอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2006 16:16  

คือว่าเพิ่งได้น้องอ้วนมา ไม่ถึงอาทิตย์อ่ะคับ
อยากรู้ว่าไอ้ทรูโทนเนี่ย น้องอ้วนทำได้ป่วงอ่ะ
แล้วมันต้องทำไงอ่ะคับ
อืมมม แล้วบลูทูธอ่ะคับ มั้ยมันไปต่อก้อของชาวบ้านแล้ว failedตลอดเลยอ่ะคับ
ข่วยทีนะคับ
velink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เปิด-ปิด แฟรช กดปุ่ม ดอกจันครับ สังเกตจะมีไฟติดที่แผงปุ่มกด
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2006 22:26  

Anonymous ผู้เขียน:
visanuu
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2006 00:36  

เคยใช้2-3วัน ที่ต่างประเทศ มันเยี่ยมมากเลย บนระบบ3G
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 10:52  

อยากจะขายนะค่ะ ใช้ได้แค่ 4 เดือนจะตั้งในกระทู้เลย หรือว่าไปขายที่ร้านเลยดีคะ
แล้วจะได้ราคาซักเท่าไหร่
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: