Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากซื้อ O2 น่ะครับ แนะนำที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4701
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????? O2 ??????? ???????
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2006 00:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมกำลังจะซื้อ O2 น่ะครับ
อยากได้คำแนะนำให้เล่นรุ่นไหนดี ระหว่าง
Xda IIi
Xda II mini
ผมมือใหม่ในการใช้ Pda นะครับ ช่วยแนะนำที
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2006 13:36  

O2 Mini ขนาดเครื่องเล็กกว่า XDAIIi
XDAIIi มี Wifi O2 Mini ไม่มี
ราคาใหม่ ณ.วันนี้ XDA IIi 25,900 ส่วน มินิ 23,500
โดยส่วนตัวแล้วชอบทั้งคู่
XDA IIi จอใหญ่อ่านง่าย แต่ใหญ่มาก
มินิ เครื่องกะทัดรัด น่าใช้
ต้องไปจับดูแล้วหล่ะ
louktarn
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2006 04:08  

ลองดูที่นี่ค่ะ :P

http://www.pdamobiz.com/forum/forum_posts.asp?TID=35779&PN=1
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: