Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อAtom vs Dopod 818 pro อันไหนดีคับสำหรับมือใหม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4206
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????Atom vs Dopod 818 pro ????????????????????????
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2006 10:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

จะเลือกซื้ออันไหนดีครับผมมือใหม่อยากใช้คับ เลือกไม่ถูกเลย 818 ถ่ายรูปชัดมั๊ย แล้วอันไหนถ่ายรู้ชัดกว่ากันเสียงเป็นยังไงบอกข้อดีข้อเสียด้วยนะครับ
the_evilboy2@hotmail.com แอดมาคุยกานได้นะ
ขอบคุณครับ Smile
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????Atom vs Dopod 818 pro ????????????????????????
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 14:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

evilboy2 ผู้เขียน:
จะเลือกซื้ออันไหนดีครับผมมือใหม่อยากใช้คับ เลือกไม่ถูกเลย 818 ถ่ายรูปชัดมั๊ย แล้วอันไหนถ่ายรู้ชัดกว่ากันเสียงเป็นยังไงบอกข้อดีข้อเสียด้วยนะครับ
the_evilboy2@hotmail.com แอดมาคุยกานได้นะ
ขอบคุณครับ Smile

dopod 818 ถ่ายรูปชัดที่สุดในหมู่ PPC ในตอนนี้แล้วคับ ราคาก็ถูกกว่า Atom ด้วยคับ เสียงของ Atom จะใสกว่าคับ แต่ถ้าเน้นเอาเสียงดังก็คงต้อง dopod 818 อ่ะนะ อันนี้หมายรวมถึงเสียงสนทนาด้วยนะคับ Atom เสียงเบาเหลือเกินแต่ใช้พวก หูฟัง Bluetooth ก็ดีกว่าเดิมคับ รวมทั้งหูฟังที่แถมมาก็พอแก้ปัญหาได้บ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: