Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครรู้บ้างว่า Z1010 จะมาเมื่อไร

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 11 / เข้าชม: 4237
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????? Z1010 ???????????
วันที่โพสท์ : 26 Mar 2003 13:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครรู้บ้างช่วยบอกด้วยนะ สนใจรุ่นนี้มาก
bump
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : z1010....
วันที่โพสท์ : 26 Mar 2003 18:36  

z1010 นั้นคงต้องรอข่าวเปิดตัวอย่างเป็นทางการก่อนคับ ติดตามได้จาก web ของทาง
http://www.sonyericsson.com เค้านะคับ... ส่วนราคาคงระบุมาตอนแถลงข่าวเลย
เดาว่าต้องเป็นเงิน us , uro เพราะทางที่ ยูโรปเค้าก็ชอบ brand นี้เหมือนกัน...
แต่... ใช้ในบ้านเราคงยังไม่ได้หรอกนะครับ เพราะมันเป็น 3g mobile บ้านเราเพิ่งจะ 2.5 g
เอง คับ.... และมันก็น่าจะใช้ระบบ w-cdma ด้วย บ้านเรามีแค่ cdma-1x คับ (hutch)
ว่างๆ หรือ ใครที่สนใจ tech พวกนี้ก็ลองเล่น webbord เกี่ยวกับ mobile ของเมืองนอกดูสิครับ เช่น www.esato.com แล้วคำถามประมาณว่า " เข้าเมื่อไหร่อะ เท่าไหร่อะ "
จะหายไปเลยคับ.... แถมได้ความรู้ด้วย... แหมบางรุ่นเพิ่งออกมายังไม่ประกาศขายเลย
ก็ถามราคากันแล้ว...... เลยไม่มีใครตอบ..... :]

ps. ท่าทางคุณน้องโบจะชอบรุ่นนี้จริงๆ (สังเกตุจากกระทู้เก่า) ถ้ามีข่าวอะไรแล้วจะมา post บอกกันนะคับ ขอบคุณคับ... :]
น้องโบ
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2003 01:23  

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เข้ามาบ่อยๆนะค่ะ
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2003 09:18  

รออยู่เหมือนกันครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 May 2003 22:21  

คาดว่าจะเข้ามาช่วงปี หน้าหนะครับ เป็น Dual-mode ครับ ไม่ใช่ Dual-brand
McDO!
Year's Star

หัวข้อ : ??????????? ? ?????? ??????
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2003 19:53  

กล้องสุดสุด
Manchester_United
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 00:36  

Dual-mode มานเปงอย่างไรเหรอก๊าบ แย้วต่างกะ Dual-brand ยังไงอะก๊าบ
แนะนำหน่อย แบบว่าไม่รู้อะก๊าบ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 02:04  

Dual-mode จะสามารถใส่ซิมในระบบ cdma ได้ครับ แต่บ้านเราเป็น cdma2000 1 x แต่ว่า Dual-mode มันรองรับ wcdma อ่ะคับ (wcdma จะมีให้บริการในอเมริกา)
Dual-brand ก็จะรองรับ 2 ระบบในเครื่อขาย gsm ได้แก่ 900(ais) และ 1800 (dtac&orange)
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 02:10  

โอ้ ขอบคุงมากเยยก๊าบ กาจ่างเยย อิอิ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 03:59  

ไม่เป็นไรคับ ยินดีครับ ^_^
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 20:48  

เก่งจังเยย อิอ
ขอให้มีแควนฉวยๆๆๆ นะก๊าบ
ขอบคุงก๊าบบบบบบบบบ
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2003 20:17  

เข้ามาในมาบุญครองไปถามๆดู เกิน 25000 แน่ๆเลย เครื่อง0 ปีหหน้าแน่ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: