Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 6280 - Rise to the Top [ภาค 2]
 หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 486 / เข้าชม: 653769
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia 6280 - Rise to the Top [ภาค 2]
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2006 15:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 6280 - Rise to the Top [ภาค 2]
http://www.siamphone.com/catalog/nokia/6280.htm

รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2006/nokia/6280/page.htm

อ่าน Nokia 6280 - Rise to the Top [ภาค 1]

แนะนำครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2006 16:23  

http://www.getjar.com/software/Nokia/6280 link ของโปรแกรมต่างๆครับ มีโปรแกรมของฟรีให้ครับ
3UZeeK
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผู้รู้ช่วยทีคราบ
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2006 20:06  

คือไปโหลด โปรแกรม3.65มาอะคราบ แต่ไม่รู้ว่ามานทามไรได้บ้างอะคราบ ช่วยบอกที่ได้ไหมว่ามานมีข้อดีอะไร
Joey_GeoBuu
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รุ่นนี้น่าสนใจนะ
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2006 14:02  

รุ่นนี้ก็น่าสนใจนะตอนนี้ราคาก็ลงมาเยอะเหมือนกัน
ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เป็น Symbian ป่าวครับ และเรื่องคุณภาพเสียงเป็นยังไงบ้างให้กี่เปอร์เซ็น รบกวนผู้รู้ช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2006 22:17  

รุ่นนี้ไม่ได้เป็น Symbian ครับ
โปรแกรมที่ใช้แก้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2006 22:25  

มีโปรแกรมที่ใช้แก้ กลุ่มเบอร์โทร หรือดิ่งเบอร์โทรที่อยู่ในเครื่องเอามา edit ได้มั้ยครับ ผมลองดูที่ พีซีสูท แล้วไม่เห็นมีเลยครับ
โปรแกรมที่ใช้แก้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2006 22:59  

อ่อได้แล้วครับ
mblast
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2006 20:55  

ปุ่มกด 4 ทิศนี่มีของใครสีลอก หรือว่าถลอกเหมือนของผมแล้วมั่งครับ
สงสัยว่าที่เคลือบโครเมียมมันคงทำไว้ห่วยๆ หมดสวยเลยใช้ได้แป็ปเดียวเอง
pakeng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2006 23:41  

mblast ผู้เขียน:
ปุ่มกด 4 ทิศนี่มีของใครสีลอก หรือว่าถลอกเหมือนของผมแล้วมั่งครับ
สงสัยว่าที่เคลือบโครเมียมมันคงทำไว้ห่วยๆ หมดสวยเลยใช้ได้แป็ปเดียวเอง

ของผมไม่ลอกนะ แต่ที่สังเกตุเห็นคือ เวลาเปิดสไลด์ข้างปุ่ม ด้านซ้ายมันจะบานออกมานิดเหมือนประกอบไม่สนิท ( ไม่แน่ใจว่าจะเป็นเหมือน 7610 ที่เพื่อนเคยเอาไปที่ศูนย์แล้วเค้าบอกว่ามันประกอบไม่สนิททุกตัวหรือเปล่า อิอิ )
nick22
Year's Star

หัวข้อ : ใครกะได้ช่วยผมที ผมเพิ่งซื้อ 6280 มา
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2006 11:24  

ใครกะได้ช่วยผมที ผมเพิ่งซื้อ 6280 มา แล้ว ลง โปรแกรม nokia pc suite แล้วมันไม่ผ่านครับ มันฟ้องว่า " ไม่มีประเภทของการใช้งาน จึงไม่สามารถเชื่อมต่อกับโทรศัพได้ การค้นหาการเชื่อต่อโทรศัพ ล้มเหลว โปรดติดตั้ง nokia pc suite " ผมกะลงโปรแกรมมาหลายรอบ แล้ว ก็ยังจะฟ้องเหมือนเดิม งงมากเลยครับ ใครกะได้ช่วยตอบผมที
สุดโหด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2006 12:13  

อยากซื้อระหว่าง 3250 กับ 6280 ขอ comment ด้วยครับกะจะซื้อประมาณสิ้นเดือนนี้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : music player มันแปลกๆ
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2006 13:18  

ตอนฟังเพลง ไฟล์ mp3 ไปซักพักแล้วกด stop แล้วตัวเลขเวลาของไฟล์ มันเปลี่ยนไปนะคับ
มีี่ใครเป็นบ้างคับ firmware V. 3.60 Rolling Eyes
black angel
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2006 17:19  

ไปอัพ3.65มาอะครับ มานทามไรได้บ้างอะครับ แล้วมีข้อดีข้อเสียยางไง ผมเหงก็ยางเหมือนเดิม
dadayama
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2006 19:09  

เห็นบอกว่าตอนที่มีคนโทรเข้า ตอนที่เราคุยโทรศัพท์อยู่ เสียงจะไม่ออกลำโพง (บางทีแอบคุยอยู่ จะได้ไม่เสียงดังให้คนอื่นรู้ แบบเคยเจอมานะ ประมาณว่าบอกแฟนว่าคุยกับเพื่อนผู้ชาย แต่ที่จริงคุยกับกิ๊กอยู่ พอมีคนโทรมาเท่านั้นแหละ เสียงของคู่สนทนามันออกลำโพงเฉย แฟนได้ยินเป็นเสียงผู้หญิง โห~!!! แก้ตัวเกือบไม่ทัน เห็นมะ ว่ามันสำคัญยังไง)

แล้วก็เห็นว่าตอนเล่น Clip จะลื่นขึ้นนะ
ครูนุ้ย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2006 22:32  

มีวิธีจะเอาไฟล์ wma
ลงมาฟังในเครื่องได้ไหมคะ
ดวงขวัญ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2006 01:04  

install PC suit ไม่ได้ ทำงัยได้บ้างคะ คือเปิดมาได้แค่ให้อ่านข้อตกลงว่าจะยอมรับหรือไม่ แล้วก็นิ่งไปเฉยๆ เหมือนค้างซะยังงั้น ลองไป download จาก nokia.co.th แล้ว มันไม่มีโปรแกรมตัดเพลง อยากได้มาก รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆ Sad Confused Crying or Very sad
me@n
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2006 15:35  

มีดีตรงถ่ายclip videoได้ชัดมาก(ระดับVGA) :D
popsi
Year's Star

หัวข้อ : ==ไม่ยอมสั่น==
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2006 23:24  

เพิ่งซื้อมา 1 วัน อ่ะ ทั้งๆที่ตั้งสั่นแล้วมันไม่สั่นอ่ะ ใครเป็นอย่างเราบ้างป่าวอ่ะ
kaduxkadix
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2006 10:46  

อ้างถึง:
เพิ่งซื้อมา 1 วัน อ่ะ ทั้งๆที่ตั้งสั่นแล้วมันไม่สั่นอ่ะ ใครเป็นอย่างเราบ้างป่าวอ่ะ

ถ้าตั้งสั่นแล้วอย่าลืมเลือกว่าจัดเก็บด้วยนะครับ เพราะว่าถ้าเลือกตั้งสั่นแล้วออกจากเมนูการตั้งค่าโดยไม่เลือกคำว่าจัดเก็บแล้ว ค่าที่ตั้งมาทุกอย่างจะหายไป (ต้องมาตั้งใหม่อีก)
ถ้าหากว่าทำแล้วยังไม่ได้ต้องไปที่ศูนย์แล้วครับ Cool
Minione
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2006 16:40  

เงลาถ่ายวีดีโอที่ 640*480 จะได้กี่เฟรมต่อวินาทีครับ แล้วที่ 352*288 จะได้กี่เหรมต่อวินาทีครับ
231
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2006 22:10  

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้ว..มือ1*
น้า...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2006 16:40  

คัยพอจาทราบวิธีกรอวีดีโอบ้างคับ...
dadayama
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2006 10:18  

น้า... ผู้เขียน:
คัยพอจาทราบวิธีกรอวีดีโอบ้างคับ...

ทำไมไม่ได้คับ น่าเสียดายเหมือนกัน ใครก็ได้ช่วยผลักดันให้มีการ upgrade firmware ในส่วนนี้ที จะได้ไป up
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2006 18:10  

231 ผู้เขียน:

ผมซื้อมาที่มาบุนครอง 12,XXX บาท
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2006 18:19  

Minione ผู้เขียน:
เงลาถ่ายวีดีโอที่ 640*480 จะได้กี่เฟรมต่อวินาทีครับ แล้วที่ 352*288 จะได้กี่เหรมต่อวินาทีครับ

น่าจะ 15fps ครับ
งงค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2006 20:29  

คือ จาดูได้อย่างไงหรอค๊ะ ว่า เครื่องไหนสามารถลงโปรแกรมเพิ่มได้ เครื่องไหนไม่สามารถลงโปรแกรมเพิ่มได้ (อยากได้แบบลงโปรแกรมเพิ่มได้มากกว่าง่า)

แร้วรุ่นนี้ ลงโปรแกรมเพิ่มได้มั้ยเอ่ยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!! Neutral
มันดีเกินไป
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2006 15:52  

install PC suit ไม่ได้เหมือนกัน มันวางยามาหรือเปล่า ใครใช้ nokie บ้างอยากขว้างทิ้ง มันค้างตรง acccp อะไรนี้แหละ
dadayama
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2006 00:40  

งงค่ะ ผู้เขียน:
คือ จาดูได้อย่างไงหรอค๊ะ ว่า เครื่องไหนสามารถลงโปรแกรมเพิ่มได้ เครื่องไหนไม่สามารถลงโปรแกรมเพิ่มได้ (อยากได้แบบลงโปรแกรมเพิ่มได้มากกว่าง่า)

แร้วรุ่นนี้ ลงโปรแกรมเพิ่มได้มั้ยเอ่ยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!! Neutral

ลงเพิ่มได้คับ แต่ไม่หลากหลายเท่าพวกที่เป็น symbian
dadayama
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2006 00:41  

มันดีเกินไป ผู้เขียน:
install PC suit ไม่ได้เหมือนกัน มันวางยามาหรือเปล่า ใครใช้ nokie บ้างอยากขว้างทิ้ง มันค้างตรง acccp อะไรนี้แหละ

เหอะ ๆ แล้วมันเกี่ยวกับมือถือที่ไหนล่ะคับ ถ้าจะโยนทิ้งมาขายผมต่อก็ได้นะคับ เหอะๆ

ที่ลงไม่ได้เป็นเพราะคอมคับ ผมก็เคยเป้น แต่ไม่รู้นะ พอดีจะลง windows ใหม่พอดี พอลงใหม่ก็ลงได้เลยอ่ะคับ เลยไม่ได้หาวิธืต่อว่าทำไมลงไม่ได้ รอผู้รู้ละกันนะ
Biscont
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2006 20:56  

เออ คือ ผมซื้อตัวนี้มาอะครับ แล้วก็ไปเรียนเพอทำตกจากกระเป๋ากางเกง เลยถลอก จึงอยาก

จะทราบว่า มีกรอป ให้เปลี่ยนหรือไม่ครับ มีแล้วเปลี่ยนที่ไหน
moli$
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ใช้มะเปนอะ 6280
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2006 19:17  

คือจะถามว่า กล้องหน้า ใชถ่ายรูปได้มั้ยอะค่ะ
หรือว่าใช้ได้แค่ วิดีโอโฟน

แล้วถ้าจะเปลี่ยนมาใช้กล้องหน้า จะทำยังงัยอะ
Neutral Question

ช่วยตอบด้วยนะ
Hidaeaki
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 18:41  

เปิด file powerpoint ได้มั้ย
แล้วโหลดได้หรือเปล่า
jinjo26
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 23:22  

dadayama ผู้เขียน:
มันดีเกินไป ผู้เขียน:

เหอะ ๆ แล้วมันเกี่ยวกับมือถือที่ไหนล่ะคับ ถ้าจะโยนทิ้งมาขายผมต่อก็ได้นะคับ เหอะๆ

ที่ลงไม่ได้เป็นเพราะคอมคับ ผมก็เคยเป้น แต่ไม่รู้นะ พอดีจะลง windows ใหม่พอดี พอลงใหม่ก็ลงได้เลยอ่ะคับ เลยไม่ได้หาวิธืต่อว่าทำไมลงไม่ได้ รอผู้รู้ละกันนะ

ซื้อมาวันนี้เหมือนกันครับ install ไม่ได้เหมือนกันครับ ไม่รู้ว่าแก้ไขยังไงเหมือนกันครับ..
เซ็งๆๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เซ็งหน้าจอมันบางจัง
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 20:18  

หน้าจอมันบางจังเลยอ่าไม่รอยง่ายจิงเลยคือว่าแล้วเปลี่ยนกระจกที่หน้าจอได้อ่ะป่าวคับแล้วพลาสติกที่หุ้มจอมีขายที่ไหนบ้างเท่าไหร่ บอกทีคับ
dot.Zite
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 23:25  

Biscont ผู้เขียน:
เออ คือ ผมซื้อตัวนี้มาอะครับ แล้วก็ไปเรียนเพอทำตกจากกระเป๋ากางเกง เลยถลอก จึงอยาก

จะทราบว่า มีกรอป ให้เปลี่ยนหรือไม่ครับ มีแล้วเปลี่ยนที่ไหน

มีคับๆ เปลี่ยนมาแล้ว ตอนแรกทำจอตรงหน้ากากแตก
ไปที่ Easy buy - Easy Fix (ผมไปสาขาเดอะมอลล์งามวงวานอ่ะ) มีทุกสีอ่ะ
หน้ากากหน้า 780 บาท หน้ากากหลัง 270 บาท ค่าเปลี่ยน 150 บาท
เปลี่ยนมาแล้วทำตกอีกรอบ เซ็งเลยผม
kk.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2006 11:55  

ดาวน์โหลดรูปภาพ กับธีมได้หรือเปล่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แปลง file mp.4
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2006 15:08  

ช่วยหาโปรแกรมแปลงหนังเป็น mp.4 ทีนะคะ อยากเอาหนังลงเครื่องคะ เอาขั้นตอนแบบละเอียดหน่อยนะคะ ทำไม่ค่อยเป็นคะ ขอบคุณมากๆๆคะ
jrozene
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2006 11:04  

อยากจะรบกวนถามผู้รู้หน่อยน่ะค่ะว่า

1. เวลาที่ใช้ GPRS เปิดดูเมลในมือถือ ทำไมมือถือไม่สนับสนุนภาษาไทยคะ มันจะกลายเป็นตัวหนังสือต่างดาวหมดเลย แต่พอเวลาที่ใช้ต่อเน็ทกับ PC ก็ยังอ่านได้ปกติ เราต้องไปแก้ตรงไหนบ้างคะ

2. ใช้เปิดฮอทเมล์ไม่ได้ค่ะ แต่เปิดของยะฮูได้ (ต่อ GPRS โดยไม่ใช้ PC) แต่ภาษาก็ยังเป็นต่างดาวอยู่ดี

3. อยากจะได้โปรแกรมดิกชันนารีเอาไว้ในมือถือน่ะค่ะ ต้องไปโหลดที่ไหนได้บ้างคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
jinjo26
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เซ็งหน้าจอมันบางจัง
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2006 11:10  

เซ็งๆๆ ผู้เขียน:
หน้าจอมันบางจังเลยอ่าไม่รอยง่ายจิงเลยคือว่าแล้วเปลี่ยนกระจกที่หน้าจอได้อ่ะป่าวคับแล้วพลาสติกที่หุ้มจอมีขายที่ไหนบ้างเท่าไหร่ บอกทีคับ

ซื้อฟิล์ม Smile กันรอย ก้อใช้ดีเหมือนกันครับ..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2006 22:22  

231 ผู้เขียน:
รบกวนครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โปรแกรม ล็อค ซ่อนรูป วีดีโอ มีเปล่าครับ
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 01:11  

ไม่ทราบว่า serie 40 มีโปรแกรม ล็อค ซ่อนรูป วีดีโอ มีเปล่าครับ

ผมเข้าใจว่า serie 40 มันลงโปรแกรมจาวา เพิ่มได้ แต่ทำยังไงถึงจะรู้ว่า มีโปรแกรมอะไรให้เราลงได้บ้างครับ นอกจากพวก Dict กับ Opera อยากได้โปรแกรมล็อคไฟล์ รูปกับหนัง ไม่ทราบว่ามีรึเปล่าครับ หาได้จากที่ไหน ถ้ามี ผมจะได้ซื้อสักทีครับ

ปล. ไปเดินเซ็นทรัล ร้านรับโหลดโปรแกรมต่างๆ ไปถามเค้าดูว่ามีโปรแกรมจาวาของ 6280 อะไรบ้าง มันบอกไม่มี มีแต่ เกมส์......ถามกี่ร้านก้อบอกลงโปรแกรมไม่ได้ ไม่ใช่ซิมเบี้ยน เอ่อ ตกลงผมเข้าใจผิดหรือ เค้าไม่รู้เรื่องครับ
sorao_sonao
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 01:55  

อยากถามว่ารุ่นนี้มี ThemeEditor ให้โหลดไหมค่ะ พยายามหาแล้ว มันมีแต่ไม่เข้าใจ - -"
ใครพอทำได้ช่วยบอกวิธีหน่อยนะคะ มีโปรแกรมด้วยก็ดี ขอบคุณมากๆคะ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 11:15  

สามารถโหลดโปรแกรมได้ครับแต่ต้องเป็นโปรแกรมที่เป็นสกุลจาวาเท่านั้น ผมมีโปรแกรมดิกใครจะเอาก็ทิ้งอีเมล์ไว้ครับเดี๋ยวส่งไปให้ ส่วนโปรแกรมล็อคไฟล์ รูปกับหนัง ผมว่าไม่น่าจะมีนะเพราะมันน่าจะเป็นโปรแกรมขนาดใหญ่

ส่วนโปรแกรมทำ theme ผมไม่มีอะ แต่หาโหลดได้นะครับมีเยอะแยะเลยฟรีด้วย

ราคามือ1 มาบุญครองก็ 12,550 บาทครับ (ราคาตามร้านขายส่งนะครับ)
jinjo26
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 11:33  

คุณ กอล์ฟ ครับผมอยากได้โปรแกรมดิกอ่ะครับ รบกวนส่งเป็น e-mail ให้ด้วยนะครับ
jinjo26@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ
ผมซื้อเครื่องที่มาบุญครอง มาครับ เมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมาครับ 12000 ถ้วนครับ...
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 12:11  

ส่งให้แล้วครับ
312
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 13:06  

กอล์ฟ55 ผู้เขียน:
สามารถโหลดโปรแกรมได้ครับแต่ต้องเป็นโปรแกรมที่เป็นสกุลจาวาเท่านั้น ผมมีโปรแกรมดิกใครจะเอาก็ทิ้งอีเมล์ไว้ครับเดี๋ยวส่งไปให้ ส่วนโปรแกรมล็อคไฟล์ รูปกับหนัง ผมว่าไม่น่าจะมีนะเพราะมันน่าจะเป็นโปรแกรมขนาดใหญ่

ส่วนโปรแกรมทำ theme ผมไม่มีอะ แต่หาโหลดได้นะครับมีเยอะแยะเลยฟรีด้วย

ราคามือ1 มาบุญครองก็ 12,550 บาทครับ (ราคาตามร้านขายส่งนะครับ)

ขอด้วยครับ threepopnartkul_pakorn@hotmail.com
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 14:47  

ส่งแล่ว
pakeng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 20:35  

รบกวนถามนิดนึง คือผมตั้งค่า Gprs ตามคู่มือทุกแบบ ก็ยังไม่สามารถเปิด MMS ได้ ต้องใช้วิธีเอา link web ที่มันส่งมาในข้อความมาเปิดกะคอมอ่ะครับทีนี้อยากรู้ว่าครายพอจะรู้บ้างว่าจะเปิดจากมือถือได้โดยยังไง ( ผมใช้ sim ของ orange นะครับ )
pakeng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 20:35  

รบกวนถามนิดนึง คือผมตั้งค่า Gprs ตามคู่มือทุกแบบ ก็ยังไม่สามารถเปิด MMS ได้ ต้องใช้วิธีเอา link web ที่มันส่งมาในข้อความมาเปิดกะคอมอ่ะครับทีนี้อยากรู้ว่าครายพอจะรู้บ้างว่าจะเปิดจากมือถือได้โดยยังไง ( ผมใช้ sim ของ orange นะครับ )
6369
Year's Star

จังหวัด: 729664
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 20:51  

pakeng ผู้เขียน:

โทรไปที่เบอร์ 9779 (ฟรี)
ผมลองแล้ว ใช้ได้ครับ Very Happy

ปล. แกนสไลด์ ขึ้นสนิมด้วยอ่ะ Crying or Very sad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 21:02  

6369 ผู้เขียน:

ผมลองแล้ว ใช้ได้ครับ Very Happy

ปล. แกนสไลด์ ขึ้นสนิมด้วยอ่ะ Crying or Very sad

ผมลองแล้วไม่ได้อะดิ มันก็ยังเป็น link web อยู่อ่ะ ไม่สามารถเปิด MMS ได้อยู่ดี แล้ว service True ก็ห่วยเหลือเกิน บริการ internet แต่ไม่มีวิธีการใช้สอนให้ทาง internet
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2006 07:05  

เว็บลิงค์นี่หมายถึงเวลารับ mms ใช่มั้ยครับ ไม่ขึ้นรูปแต่เป็นเว็บลิงค์แทน ถ้าอย่างนั้นเป็นที่ระบบครับ ตอนนี้ AIS กับ True Move จะส่ง mms หากันไม่ได้ครับ จะขึ้นแต่เว็บลิงค์

แนะนำให้ส่ง mms หาตัวเองดูครับถ้าใช้ได้ก็เป็นเพราะระบบครับ
6280
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรมดิก
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 09:15  

รบกวนคุณกอล์ฟ ช่วยกรุณาส่งโปรแกรมดิกให้หน่อยนะค่ะ mymelody6280@hotmail.com ค่ะ ขอบคุณมากๆ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 10:07  

6369
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 10:53  

Anonymous ผู้เขียน:

ผมลองแล้วไม่ได้อะดิ มันก็ยังเป็น link web อยู่อ่ะ ไม่สามารถเปิด MMS ได้อยู่ดี แล้ว service True ก็ห่วยเหลือเกิน บริการ internet แต่ไม่มีวิธีการใช้สอนให้ทาง internet

ทดสอบยังไงอ่ะครับ
ลองส่ง คำว่า mms ไปที่เบอร์ 9229 ดูครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขอโปรแกรมดิก
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 11:28  

6280 ผู้เขียน:
รบกวนคุณกอล์ฟ ช่วยกรุณาส่งโปรแกรมดิกให้หน่อยนะค่ะ mymelody6280@hotmail.com ค่ะ ขอบคุณมากๆ

Thanks นะค่ะ คุณกอล์ฟ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 12:04  

อ้างถึง:
6280 ผู้เขียน:

Thanks นะค่ะ คุณกอล์ฟ

ยินดีครับ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 12:09  

[quote]ทดสอบยังไงอ่ะครับ
ลองส่ง คำว่า mms ไปที่เบอร์ 9229 ดูครับ

คือจะให้ลองส่ง mms เข้าเบอร์ตัวเองดูอะครับว่ามันเป็นเว็บเพจหรือเปล่า ส่งเป็นมั้ยอะ ก็เหมือนส่ง mms ให้คนอื่นแหละครับ แต่ว่าเวลาใส่เบอร์โทรก็ใส่เบอร์ตัวเองครับ แล้วก็กดส่ง รอสักพักก็จะได้รับ mms ที่คุณส่ง ถ้ารับได้ขึ้นรูปก็แสดงว่ามันเป็นที่ระบบครับ ถ้ายังเป็นเว็บเพจอยู่ก็ค่อยว่ากันอีกที
6280
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : AD-46 กะ AD-15
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 14:17  

คืออยากทราบว่าตัวแปลงหูฟังโนเกีย AD-15 กะ AD-46 มันต่างกันยังไงค่ะ สามารถใช้กับรุ่น 6280 ได้ป่าว และก้อหูฟังโนเกีย HS-23 ของแท้ สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ เคยลองไปถามที่ศูนย์โนเกียแล้ว เค้าบอกว่าไม่มี ของหมดค่ะ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 15:43  

http://www.nokia.co.th/nokia/0,,51286,00.html

ลองโทรไปดูครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 15:47  

กอล์ฟ55 ผู้เขียน:
http://www.nokia.co.th/nokia/0,,51286,00.html

ลองโทรไปดูครับ

Thank you ค่ะ ตอบได้รวดเร็วมากๆ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 16:12  

ว่างอะ นั่งจะหลับคาโต๊ะอยู่แล้วเนี่ย ไม่เกรงใจเจ้านายจะหลับให้ เอิ๊กๆๆๆ
DoMiNicA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 17:22  

รบกวนช่วยส่งโปรแกรมดิกให้ด้วยคับคุนกอล์ฟ dominica_killed_mild@hotmail.com เอ้อแล้วโปรแกรมแอนตี้ไวรัสมันลง 6280 ได้หรือเปล่าคับ เห็นเพื่อนผมมันบอกว่าเอาลงได้ แล้วจะหาโปรแกรมมาจากไหนหร๋อคับ
DoMiNicA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 19:13  

อ้อ แล้วก็ผมสงสัยอีกอย่างนึงอ่ะคับ ((พอดีซื้อมา ไม่ได้ศึกษาอะไรเกี่ยวกะรุ่นนี้เลย - -")) อยากรุ้ว่าใช้กล้องตัวหน้าต้องทำยังไงบ้างหร๋อคับ คือ งง มาก จะว่าเอามาประดับใว้ก็เสียดายอ่ะ Confused
DoMiNicA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 19:13  

อ้อ แล้วก็ผมสงสัยอีกอย่างนึงอ่ะคับ ((พอดีซื้อมา ไม่ได้ศึกษาอะไรเกี่ยวกะรุ่นนี้เลย - -")) อยากรุ้ว่าใช้กล้องตัวหน้าต้องทำยังไงบ้างหร๋อคับ คือ งง มาก จะว่าเอามาประดับใว้ก็เสียดายอ่ะ Confused
ohmumm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : dict
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 20:36  

dictของ 6280 ใช้กะ 6270 ได้ด้วยใช่มั๊ยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 20:36  

Anonymous ผู้เขียน:

ผมลองแล้ว ใช้

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 21:04  

คุณกอล์ฟ55 ขอโปรแกรมดิกด้วยนะครับ
kaduxkadix@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ Very Happy
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 22:32  

ส่งให้แล้วทั้ง 2 ท่าน

ดิก 6280 ใช้กะ 6270 ได้ครับ

โปรแกรมแอนตี้ไวรัสไม่น่าจะมีนะ 6280 มันเป็นซีรี่ 40 น่ะ

กล้องตัวหน้าใช้ถ่ายไม่ได้ครับ มันไว้คุยแล้วเห็นหน้าเห็นตากัน เทคโน 3g เมืองไทยยังใช้ไม่ได้อะ
BKKK
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรม Dictionary ด้วยครับ ......คุณกอล์ฟ
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 00:57  

sarayut_keng@hotmail.com ขอบคุณมากนะครับ
BKKK
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 00:58  

ขอโปรแกรม Dictionary ด้วยนะครับ......คุณกอล์ฟ
sarayut_keng@hotmail.com
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 06:08  

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 13:37  

ใครมีโปรแกรมแปลงไฟล์เป็น mp.4 มั่งครับอยากได้จังครับ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 13:44  

xilisoft ไปหาโหลดได้เลย แปลงได้ทุกอย่าง
yochimitsu
Year's Star

จังหวัด: บางระจัน สู้โว๊ย!
หัวข้อ : -*-
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 17:47  

ของเราซื้อมาอาทิตย์ได้มั้ง มันไม่ค่อยสนิทแล้วง่ะ ไม่ทราบว่าเป็นเหมือนเราป่าว มัน ก๊อกแก๊ก หมดแล้ว เราใช่ก็ไม่หยาบเลย Sad
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 19:59  

โยกนิดโยกหน่อย เป็นปกติของรุ่นนี้ครับ อย่าคิดมากมันเป็นทุกเครื่องอะ
ขอถามคุณกอล์ฟบ้าง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 20:36  

ถามคุณกอล์ฟ55หน่อยคับเวลาvdoระหว่างn70กับ6280อันไหนเนียนกว่ากันคับแล้วเวลาดูmvมันจะกระตุกรึเปล่าคับเพราะส่วนใหญ่ถ้าไม่ใช้ซิมเบียนมันกระตุกๆดูแล้วเสียอารมณ์ เพราะเห็นในสเปกถ่ายได้ละเอียดกว่าn70
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2006 07:37  

6280 ทั้งรูปถ่าย ทั้งถ่ายวิดีโอได้ดีกว่าครับ ถ่ายวิดีโอ เป็นคุณภาพของ VGA ครับ

ส่วนถ้าจะดู mv มันก็ขึ้นอยู่กับ format ของ mv เหมือนกันนะ ถ้าแปลงเป็น .3gp ภาพจะไม่ชัดมากเป็นปกติ แต่ถ้าเป็น mp4 ล่ะก็เนียนทีเดียว Smile เวลาผมไปต่างจังหวัดก็จะแปลงหนังเป็น mp4 ใส่ไว้ใน เมมโมรี่การ์ด นั่งรถไปดูไปสบายมากครับ ภาพชัดดี
Gae
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรมดิกชันนารี
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2006 13:39  

Crying or Very sad ถึงคุณกอล์ฟ55 กรุณาส่งโปรแกรมดิกชันนารี มาให้หน่อยนะครับ ส่งมาที่ rungwattana_me@yahoo.com ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2006 14:41  

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 15:16  

คุณกอล์ฟครับ xilisoft ที่บอกให้ไป load มันต้องใช้crackงัยรบกวนคุณกอล์ฟช่วยส่ง URL ที่ load ทั้งตัว โปรแกรมกับ crack ให้ทีนะครับ
ขอบคุณครับผม
pop
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 15:44  

คือว่า...6280 ของผม มีฝุ่นเข้าไปข้างในตรงหน้าจออะคับ ทำยังไงถึงจะเอาออกได้อะคับ
แล้วตัวเครื่องมันไม่ค่อยสนิทอะคับ (หลวมนิดๆ) จะต้องทำยังไงหรอคับ รบกวนช่วยตอบทีนะคับ ขอบคุณมากคับ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 22:14  

ลงอีเมล์ไว้ครับเดี๋ยวจัดcrackให้

ถ้าฝุ่นเข้าไปต้องไปศูนย์โนเกียใหญ่สถานเดียวครับ เพราะต้องให้ช่างแกะให้แกะเองไม่ได้ครับ ตัวเครื่องหลวมมันเป็นทุกเครื่องครับ ย้ำทุกเครื่องจริงๆ ไม่ต้องกังวลมันเป็นเรื่องปกติอะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 22:39  

คุณกอล์ฟคะ ขอโปรแกรมดิกด้วยคนนะคะ shrimp_goby@hotmail.com แล้วปกติรุ่นนี้จาหาโหลดโปรแกรมเพิ่มได้จากไหนมั่งอ่ะคะ
ขอบคุณค่ะ
แิอน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรมด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 23:47  

หนูอยากได้โปรแกรมเหมือนกันค่ะ รบกวนพี่กอลฟ์ส่งให้ด้วยนะค่ะ ขอดิกด้วย nocode09@yahoo.com,nocode09@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 00:04  

คุณกอล์ฟครับ xilisoft ที่บอกให้ไป load มันต้องใช้crackงัยรบกวนคุณกอล์ฟช่วยส่ง URL ที่ load ทั้งตัว โปรแกรมกับ crack ให้ทีนะครับ

ton947@hotmail.com
Phing- Phuket
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรมดิกนะคะ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 00:16  

รบกวนคุณกอล์ฟช่วยส่งโปรแกรมดิกชันนารีให้ด้วยนะคะ อ้อแล้ว crack นี่มันคืออะไรคะ รบกวนส่งให้ด้วยนะคะ อีกหนึ่งคำถามนะคะโปรแกรม MP4 นี่แปลงยังงัยคะ ช่วยบอกวิธีทำอย่างละเอียดด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ e-mail address cookyping@hotmail.com
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 08:14  

ส่งดิกให้ทุกคนแล้วนะครับไปเช็คอีเมล์ดู

http://www.getjar.com/software/Nokia/6280/set01 เป็นเว็บโหลดโปรแกรมของ 6280 ไปโหลดได้เลยครับ

[/quote]
SP Guest Posted: 16 Jul 2006 00:04 หัวข้อ:

--------------------------------------------------------------------------------

ton947@hotmail.com

ตกลงหาที่โหลดได้หรือยังครับ หรือว่าโหลดได้แล้วแต่เป็นแบบทดลองครับ ถ้าจะใช้ตัวเต็มต้องใส่ code ลงไปใช่มั้ยครับ ผมจะได้ส่ง codeไปให้ หรือว่ายังหาที่โหลด xilisolf ไม่ได้เลยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 12:18  

ถึงคุณกอล์ฟ55 กรุณาส่งโปรแกรมดิกชันนารี มาให้หน่อยนะครับ ส่งมาที่ ton_mpm@yahoo.com ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 15:08  

heckenschutze
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอรบกวน ขอ Dic ด้วยคนครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 15:59  

รบกวนขอ Dic ด้วยคนครับ

heckenschutzes@hotmail.com

ขอบคุณครับ
Bz`dominica
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 16:04  

ใครเป็นอย่างผมบ้างคับ คือว่าเวลามีคนโทรเข้ามาแล้วรับสาย เราจะไม่ได้ยินอะไรเลย แต่เสียงที่เราพูดไปนั้นฝ่ายที่โทรหาเราจะได้ยินเป็นเสียงผู้หญิงอ่ะคับ (คือวันนี้โดนแฟนเล่นงานแล้ว โทรมาแล้วผมรับเองแต่ไม่ได้ยินอะไรเลย แต่เค้ากลับได้ยินเป็นเสียงผู้หญิงน่ะสิคับ) ใครมีวิธีแก้ ช่วยบอกทีนะคับผ๋ม ขอบคุนมากคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 18:00  

mblast ผู้เขียน:
กอล์ฟ55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 20:53  

ส่งให้แว้วววว

คุณBz`dominica เอ่ออออ กิ๊กเอาไปโทรป่าวววววววววว 555+ ล้อเล่นครับ เป็นที่ระบบแหละผมว่า คงไม่เกี่ยวกับโทรศัพท์

ที่สีลอกผมไม่เป็นนะ ไม่เคยเห็นใครเป็นเลยอะ หรืออีกอย่างนึงคือ คุณคงเป็นผู้โชคดีครับ
pinkpanter
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Firmware 3.81
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2006 08:51  

เมื่อวานเพิ่งไปอัพ Firmwareอัพแล้วเป็นเวอร์ชั่น 3.81
ตอนแรกไม่แน่ใจว่าเค้าลงให้ผิดรึป่าว แต่ลองถามเค้าดูแล้ว เค้าบอกว่าไม่ผิด ตอนนี้มีเวอร์ชั่น 3.81 แล้วจริงๆๆรึป่าวค่ะ เพราะเคยได้ยินแต่3.65 ใครทราบรบกวนตอบด้วยนะค่ะ
[/b]
6369
Year's Star

หัวข้อ : Re: Firmware 3.81
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2006 09:47  

pinkpanter ผู้เขียน:
เมื่อวานเพิ่งไปอัพ Firmwareอัพแล้วเป็นเวอร์ชั่น 3.81
ตอนแรกไม่แน่ใจว่าเค้าลงให้ผิดรึป่าว แต่ลองถามเค้าดูแล้ว เค้าบอกว่าไม่ผิด ตอนนี้มีเวอร์ชั่น 3.81 แล้วจริงๆๆรึป่าวค่ะ เพราะเคยได้ยินแต่3.65 ใครทราบรบกวนตอบด้วยนะค่ะ
[/b]

ลองกด *#0000# ดูครับ จะดูได้ว่า v ไหน ตอนนี้ผมยังเป็น 3.65 อยู่ครับ จะขึ้นแบบนี้

Nokia 6280
V 03.65
22-03-06
RM-78
(c) Nokia

Language:
V 03.65
22-03-06
RM-78
(c) Nokia
U
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Firmware 3.81
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2006 10:01  

pinkpanter ผู้เขียน:
[/b]

ลองกด *#0000# ดูครับ จะดูได้ว่า v ไหน ตอนนี้ผมยังเป็น 3.65 อยู่ครับ จะขึ้นแบบนี้

Nokia 6280
V 03.65
22-03-06
RM-78
(c) Nokia

Language:
V 03.65
22-03-06
RM-78
(c) Nokia
U

ลองเช็คแล้วค่ะ มันจะขึ้นว่า
Nokia 6280
V 03.81
09-05-06
RM-78
(C) Nokia

Language:
V 03.81
09-05-06
RM-78
(C)Nokia
U

พอไปอัพแล้วก้อเลยตกใจ เพราะว่าอย่างที่บอกแหละ ว่าเคยได้ยินแต่ v 3.65
มีใครไปอัพแล้วได้ v 3.81 บ้างป่าวค่ะ
6369
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2006 10:16  

^
^
^
ตอบเร็วจังเลย อิอิ

ลองเข้าไปอ่านกระทู้ที่ต่างประเทศมาครับ มีคนตั้งกระทู้เกี่ยวกับ 3.81 เหมือนกัน
แต่เค้าดันบอกว่าพอเค้าไปอัพมาแล้วมีบักอ่ะ ไม่รู้จริงป่าว แต่มีโวยวายอยู่คนเดียวเอง
ใช้อยู่เป็นไงมั่งอ่ะครับ อยากรู้ เผื่อจะได้ไปอัพมั่ง
มีไรเพิ่มมั่งป่าว แล้วไปอัพที่ไหนมาครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2006 10:30  

^
^
^
ตอบเร็วจังเลย อิอิ

ลองเข้าไปอ่านกระทู้ที่ต่างประเทศมาครับ มีคนตั้งกระทู้เกี่ยวกับ 3.81 เหมือนกัน
แต่เค้าดันบอกว่าพอเค้าไปอัพมาแล้วมีบักอ่ะ ไม่รู้จริงป่าว แต่มีโวยวายอยู่คนเดียวเอง
ใช้อยู่เป็นไงมั่งอ่ะครับ อยากรู้ เผื่อจะได้ไปอัพมั่ง
มีไรเพิ่มมั่งป่าว แล้วไปอัพที่ไหนมาครับ

งั้นอย่างนี้ก้อแสดงว่ามี V3.81 จิงๆๆอ่ะดิ จะได้สบายใจ
แต่ไปอัพมาแล้วก้อไม่เห็นมันจะมีความเปลี่ยนแปลงยังไงเลยนะ
หรือว่าเรายังลองเล่นไม่ครบ เพราะเพิ่งอัพเมื่อวานเอง
แล้ววันนี้ก้อทำงาน ก้อเลยไม่มีเวลาได้เล่นอะไรมากนัก
แต่วินาทีใน Music Player ก้อยังเหมือนเดิม
เวลา stop แล้ว play เพื่อเล่นต่อมันก้อจะเริ่ม 0.00 เหมือนเดิมอ่ะ
ส่วนพิมพ์ไทย วรรณยุกต์ก้อยังซ้อนกันเหมือนเดิม

ถ้ายังไงช่วยรบกวนหาข้อมูลของ V3.81 ให้ด้วยนะ ว่ามันเป็นไงบ้าง
หรือหากใครมีข้อมูลอะไรก้อบอกได้นะ

Thanks
น้องจันทร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : mp4?
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2006 05:48  

อยากใช้ mp4 ต้องทำยังไงคะ? ระหว่าง mv และ หนัง

zin

again@bkkmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: