Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับการใช้หูฟังของ V200 ค่ะเป็นเหมือนกันไหมคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3726
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????????????? V200 ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2003 23:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตรงยางมันจะแกะออกยากมากๆเลยค่ะ แกะออกมาแล้วจะเสียบหูฟังก็กลัวยางมันจะขาดออกมา ส่วนมากเพื่อนๆใช้กันหรือป่าวคะ อยากใช้เพราะเวลาขับรถจะได้ไม่ลำบาก อีกอย่างนึงก็คือกลัวฝาหลวมด้วยค่ะ เห็นมีแต่คนบ่นว่า V200 ฝาหลวม เลยพยายามเลี่ยง

เป็นเหมือนกันบ้างไหมคะ ขอบคุณค่ะสำหรับความเห็น ^^"
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????????????????? V200 ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2003 23:33  

Princess Miyu ผู้เขียน:
คือตรงยางมันจะแกะออกยากมากๆเลยค่ะ แกะออกมาแล้วจะเสียบหูฟังก็กลัวยางมันจะขาดออกมา ส่วนมากเพื่อนๆใช้กันหรือป่าวคะ อยากใช้เพราะเวลาขับรถจะได้ไม่ลำบาก อีกอย่างนึงก็คือกลัวฝาหลวมด้วยค่ะ เห็นมีแต่คนบ่นว่า V200 ฝาหลวม เลยพยายามเลี่ยง

เป็นเหมือนกันบ้างไหมคะ ขอบคุณค่ะสำหรับความเห็น ^^"

ยางไม่ขาดหรอกครับ ผมก้อใช้อยู่
ส่วนฝาเปิดของv200 มานติดกะเครื่องแค่ครึ่งเดียว มานเลยดูเหมือนหลวม
Princess Miyu
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2003 22:52  

ขอบคุณค่ะ ^^
McDO!
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2003 19:01  

ยางแกะยากจิงจิง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: