Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Innostream P10 - 1.3 MP Slide-up Phone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 21 / เข้าชม: 26863
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Innostream P10 - 1.3 MP Slide-up Phone
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 03:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Innostream P10 - 1.3 MP Slide-up Phone
http://www.siamphone.com/catalog/innostream/p10.htm

323club
Year's Star

จังหวัด: phuket
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 08:31  

สวยดีครับ
นานๆเจอกันที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 10:21  

ถ้ามีวิดยุนะ แจ่มเลย ตัวนี้อ่ะนะ แต่ฟังก์ชั่นโยรวมก้อโอนะ Wink
กฟกฟ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 10:27  

Laughing น่าใช้
P|awaN$ai
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 12:20  

inno อีกแล้วครับท่าน
ampa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 14:44  

ไอโมบายเค้าทำเป็น idea 804 ขายแล้วละ
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 18:18  

ด้านหลังยังกะหน้าคน
เล้งลั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2005 22:46  

มีโปรมแกรม Dictionary แปลภาษาอังกฤษ-จีน ได้ด้วยหรือครับ เจ๋งอ่า อย่างงี้แสดงว่ามีเมนูจีนและพิมพ์จีนได้ด้วยใช่มั๊ยอ่ะ ใครใช้อยู่ช่วยบอกด้วยนะครับว่าโดยรวมรุ่นนี้มีประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้าง ข้อเสียมีอะไรบ้าง

ว่าแต่ว่า...มันวางขายยังอ่ะ
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 00:18  

สองลำโพง ไฮโซดีเจง
Cecil
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 09:01  

ช่วยตอบทีนะครับ พอดีผมมือใหม่รบกวนคนที่เก่ง ๆ ช่วยตอบให้ทีครับ ขอบคุณครับ
1.ที่เชียงใหม่จะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร
2.ระหว่างตัวนี้กับ i-mobile 804 (ก็อันเดียวกันแหละนะ) น่าซื้อตัวนี้หรือว่าซื้อของ i-mobile ดีกว่า
2.เทียบกับ i-mobile 603 ตัวนี้แพงกว่าแต่ฟังวิทยุไม่ได้ คิดว่าน่าจะซื้อ i-mobile 603 ดีกว่าไหม
kongkrub
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 17:32  

Surprised เคยไปลองจับเล่นๆมาก็โอนะ วิดยุปกติถ้าอยู่ในรถมันก็มะชัดอยู่แล้วเลยไม่ค่อยคิดไรมาก ในกล่องมีแถมเมมมาให้ 128 เมกด้วยราคาเปิดตัวจำไม่ได้แต่อยู่ประมาณ 10000-12000 ในนามของ IDEA804 ขาดวิดยุแต่ได้ลำโพง3D กับฝาสไลด์ไฮโซมาก็ลองคิดดู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 19:43  

น่าจามีบลูทูธอีกซักนิดนะครับ...จาเปอเฟคโ ค ต ร
yochimitsu
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: บางระจัน สู้โว๊ย!
หัวข้อ : -*-
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 20:24  

ก็สวยดีน่ะ แต่เราชอบฝาพับ Surprised
ESPADA GP
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 22:12  

ก็สวยดีนะครับ แต่ไม่ค่อยชอบสีของลำโพงด้านหลังสักเท่าไหร่ เพราะผมอยากให้เป็นสีเดียวกับตัวเครื่อง
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2005 22:26  

สวยดูครับ มองผ่านๆ เหมือนกับ D500 เลย น่าสนใจไม่เบา ตรงกล้อง ลำโพงเสียงเรียกเข้า เครื่องเล่น mp3 รวมถึงมี flight mode ด้วย
พอกันที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2005 16:24  

มันมาอีกแล้วครับพ่อแม่พี่น้อง สวยแต่รูปแต่จูบไม่หอม ตั้งแต inno90 แล้วเซ็งเลย 2-3เดือนแรกใช้ดี พอเดือน4ชักอากรน่าเป็นห่วง คุยอยู่ดีๆดับเฉย คนโทรมารับสายอีกบ้าง รูปถ่ายเปิดดูได้บ้างไม่ได้บ้างศูนย์บอกให้ไปอัพซอฟแวร์ก็เป็นๆหายๆ :oops: :oops: :oops: :twisted: :evil:
T-U-R-I-S-M-O
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สยามเมืองยิ้ม ^_^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2005 19:42  

Iwata Kana ผู้เขียน:
ด้านหลังยังกะหน้าคน

อืมใช่... อย่างกะหน้าหุ่นกระป๋อง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2005 00:39  

อยากถามพี่ๆ ที่เคยลองใช้รุ่นนี้แล้ว
1. เสียงจากลำโพงของ 804 เมื่อเทียบกับ 603 แล้ว อันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ
2. แล้วเสียงจากหูฟังกับ 603 อันไหนดีกว่าคับ
3. ภาพถ่ายเทียบกับ 603 อันไหนดีกว่ากันคับ
4. รุ่นนี้ถ่ายรูปมี flash ไหมครับ
5. สรุปแล้วรุ่นนี้กับ 603 อันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ
ขอบคุณพี่ๆ ที่แนะนำนะคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2005 21:32  

1.วางจำหน่ายเมื่อไหร่
2.จำหน่ายที่ไหน
3.ราคาเท่าไหร่
4.ทนทานหรือไม่
5.บริการหลังการขายดีหรือเปล่า
6.อุปกรณ์เสริมหายากไหม

ต้องการหาโทรศัพท์ที่มีฟังก์ชันตามที่มีอยู่ในรุ่นนี้พอดี (ต้องการใช้แบบถาวร คิดว่าจะไม่เปลี่ยนรุ่นถ้าไม่พังซะก่อน) กรุณาตอบหรือแนะนำรุ่นอื่นๆที่มีฟังก์ชันคล้ายๆกันให้ด้วยนะครับ

ปล.ทำไมไม่เอารูปกล้องมาแสดงให้ดูบ้างล่ะครับ ไม่เห็นกล้องเลย รูปร่างหน้าตาเป็นไงก็ไม่รู้

แล้ว RS-MMC สามารถใส่เป็น miniSD แทนได้หรือเปล่าครับ
surjection
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2005 07:38  

soma - http://www.bestrxpills.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 08:06  

[เขามอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Khao Mor , (Model Hill) or rock garden with decorative plants.
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 08:22  

[quote="เล้งลั้ง"]มีโปรมแกรม Dictionary <b style="color:black;background-color:#ffff66">แปลภาษาอังกฤษ-จีน</b> ได้ด้วยหรือครับ เจ๋งอ่า อย่างงี้แสดงว่ามีเมนูจีนและพิมพ์จีนได้ด้วยใช่มั๊ยอ่ะ ใครใช้อยู่ช่วยบอกด้วยนะครับว่าโดยรวมรุ่นนี้มีประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้าง ข้อเสียมีอะไรบ้าง

ว่าแต่ว่า...มันวางขายยังอ่ะ[/quote]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: