Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Vodafone 705SH by SHARP

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 10 / เข้าชม: 18024
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2006 15:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ชมพูอ่อน สวยจัง บางด้วย
gvang
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2006 18:42  

อันนี้ก็งามอยู่นะ เอามาใช้ในไทยได้ม้ะ ใครรู้ บอกต่อนะ
จบ...[img][/img]
pandahappy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2006 14:17  

น่าจะได้นะ แต่กว่าจะปลดล้อกได้นี่สิ - -
เอ...กล้องเปน cmos จะชัดสู้ตัวเก่าๆได้ไหมน้า
ชอบความบางกะจอจัง *-*
ae_dent
Year's Star

จังหวัด: Osaka
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 16:39  

ไม่ทราบว่าตอนนี้ปลดบล้อกได้หรือยังคะรุ่นนี้ กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ค่ะ ระหว่างรุ่นนี้กับ โนเกีย 6680 หรือ sharp 904 sh อยากได้คำแนะนำ ใครทราบ รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2006 17:48  

ae_dent ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่าตอนนี้ปลดบล้อกได้หรือยังคะรุ่นนี้ กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ค่ะ ระหว่างรุ่นนี้กับ โนเกีย 6680 หรือ sharp 904 sh อยากได้คำแนะนำ ใครทราบ รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แนะนำ โนเกีย 6680 ดีกว่าครับ เพราะศูนย์บริการโนเกียในไทยมีรองรับเวลาเครื่องมีปัญหา
ae_dds
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2006 07:13  

ขอบพระคุณคุณเชษมากค่ะ วันนี้ไปดูเครื่องมาอีกแล้วววว เห็นว่าโนเกีย N71 กำลังจะออกมา ถามคนขายเค้าบอกว่า ประมาณเดือนสิงหาค่ะ เลยยังไม่ได้ซื้อ ไม่รู้จะแพงแค่ไหน มือถือออกใหม่ๆมันจะแพงด้วยอ่ะค่ะ เดี๋ยวจะต้องเสียค่ายกเลิก ค่านั่นนี่ ตอนนี้ไม่ได้ใช้วอดาโฟนด้วย ต้องไปยกเลิกของเก่าก่อน จะได้ไม่จ่ายซ้ำซ้อน โอย...ปัญหาเยอะจิง

แต่ก็มีหลายๆคนบอกว่าโนเกียแก้ไม่ได้ แต่ชาร์ปได้ ตอนนี้ รอดูว่าเมื่อไหร่ ชาร์ป 904sh จะแก้ได้ค่ะ กลัวซื้อมาแล้ว แก้ไม่ได้ แย่เลย

พอจะทราบมั้ยคะว่า ที่ไหนแก้ชาร์ปได้ไม๊ โนเกีย 6680 มีคนแก้ให้ได้แล้วน่ะค่ะ อยากเอามาประกอบการตัดสินใจ
ti-22-47.9_titanium
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
หัวข้อ : ti-22-47.9_titanium.co.jp
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 19:32  

สีดำกับชมพูสวยดีอ่ะ ปุ่มกดสวยดีให้ความรู้สึกทันสมัย ไม่เหมือนมือถือญี่ปุ่นแบบเดิมๆ น่าใช้มากๆเลยยย
O_OUN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ปลดล้อกได้ที่ไหนครับ
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2006 13:01  

ได้รุ่นนี้มาจากยี่ปุ่นอ่ะครับ ปลดล้อกได้หรือเปล่าครับ ผมไม่มีความรู้เลยครับ ช่วยเเนะนำร้านเเละราคาแก้ให้ด้วยได้ไหมครับ
gvang
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : 55+
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2006 15:17  

เคยเห็นหญิงสาวคนหนึ่งคุยที่ MBK ไม่รฦว่าเธอเป็นต่างชาตหรือไม่ แม่แน่ใจเพราะว่าจังไม่เป็นว่ามีใมครเอาเข้ามาขายเลย น่าใช้ดีบางมากมายนะนะ
ใครร฿ไหมว่าที่ไทยใช้ได้ยังง้ะ ตอบกวางด้วยนะนะ
ti-22-47.9_titanium
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
หัวข้อ : ti-22-47.9_titanium.co.jp
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 22:49  

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: